Lowassa alivyoimbiwa na wajumbe wa CCM 2015

Lowassa alivyoimbiwa na wajumbe wa CCM 2015

Sasa yeye kamdhalilisha vipi hapo? Aliwaambia wajumbe waimbe?

Hapo ni baada ya Kikwete kuingia na majina yake ya mfukoni kwenye kamati kuu huku jina la Lowassa likiwa halipo katika orodha.

Ona hata sura yake (Lowassa) hapo ilivyojawa taharuki na majonzi tele.
Hii video uliyoiweka inamdhalilisha zaidi ya unavyodai.
Kikwete aliumbiwa unafiki
 
Ila JK ni mvumilivu sana sana na ana busara za hali ya juu. Kwa kweli anastahili hizo nafasi alizokwisha shika. Yaliyokuwa yanaendelea kipindi hiki, yalikuwa ni mambo ya ajabu na utovu wa nidhamu wa hali ya juu.
 
Nilichokiona ni kinyume chake Lowassa ndiyo kadhalilika maana licha ya kuwatumia hao paka shume wake lakini panga liliendelea kama kawaida.
 
Ila JK ni mvumilivu sana sana na ana busara za hali ya juu. Kwa kweli anastahili hizo nafasi alizokwisha shika. Yaliyokuwa yanaendelea kipindi hiki, yalikuwa ni mambo ya ajabu na utovu wa nidhamu wa hali ya juu.
 
Natamani sana kuona video za mchakato wa mchujo wa wagombea urais kwa ticket ya CCM mwaka 2005 hadi kupita kwa kikwete, yawezekana alipita kwa shinikizo na mkapa akalazimika kuheshimu Hali ya upepo, sasa kwakuwa ilikuwa ni uhuni wa wanamtandao ndiomana kikwete hakutishika kamwe kwa kuwa alijua ukiwa rais wa nchi na mwenyekiti wa chama ana nguvu kubwa sana
 
Ulisikiliza ile Interview ya Lissu, juzi akiwa Star TV? Alisema walikuwa wamechukuwa wataalam wa kura za maoni wanaoamika sana kutoka nje wakawapa kazi ya kutafiti ni nani anakubalika zaidi kuwa rais kwa wananchi kutoka vyama vyote. Wale wataalam wakawaambia wataifanya hiyo kazi kwa kisiri na watakuja na matokeo. Matokeo yakaonyesha Lowassa ndiye anayekubalika zaidi.
Kwa hiyo
 
JK Mwamba sana, bado na akaweka urafiki pembeni, maslahi ya Taifa mbele.
 
Kwahiyo wiki jana na hii tungekuwa na msiba wa kuondokewa na raisi kama ilivyokuwa kwa magufuli?; lakini piakwa miezi mingi lowasa ameugua angekuwa ameshakabidhi kiti kwa makamo wake?
Yani unauliza swali la kijinga na kujibu mwenyewe.

Magufuli yeye aliugua kwa miezi mingi? Lakini mbona alifariki? Kila kifo kina sababu na Lowassa kifo chake kimeharakishwa kwa changamoyo alizopitia.
 
Yani unauliza swali la kijinga na kujibu mwenyewe.

Magufuli yeye aliugua kwa miezi mingi? Lakini mbona alifariki? Kila kifo kina sababu na Lowassa kifo chake kimeharakishwa kwa changamoyo alizopitia.
Umekuwa daktari sasa kujua kifo chake ki.esababishwa ma changamoto alizopitia.
 
Kama wewe ulivyokuwa Sheikh Yahya kujua angekabidhi kiti kwa Makamu wake.
Kuwa raisi kusingeongeza hata nukta ya uhai wake hapa duniani. Hivi sasa taifa lingekuwa ktk msiba wa kuondokewa na raisi wake
 
Kama ambavyo tulishakuwa kwenye msiba wa kuondokewa na Rais, hakuna jipya.
Ok mwacheni apumzike sasa. Kumsakama kikwete haisaidii kwa lolote. Kama ulivyosema sababu za vifo ni nyingi.
 
Ulisikiliza ile Interview ya Lissu, juzi akiwa Star TV? Alisema walikuwa wamechukuwa wataalam wa kura za maoni wanaoamika sana kutoka nje wakawapa kazi ya kutafiti ni nani anakubalika zaidi kuwa rais kwa wananchi kutoka vyama vyote. Wale wataalam wakawaambia wataifanya hiyo kazi kwa kisiri na watakuja na matokeo. Matokeo yakaonyesha Lowassa ndiye anayekubalika zaidi.
Kukubalika na watu haimaanishi unafaa kuwa Rais.Hata shetani anakubalika Sana.
 
Kukubalika na watu haimaanishi unafaa kuwa Rais.Hata shetani anakubalika Sana.
I wish ungejua mimi nimetoa mchango kuhusu alichosema Lissu na siyo kuonyesha kuwa Lowassa alikuwa anafaa kuwa rais. Tanzania rais nitakayemkubali ni yule atakayekubali kuwa tuna tatizo kubwa la mfumo na tunahitaji overhole kubwa kabisa ili tubadilishe mfumo wetu uendane na mahitaji yetu. Lowassa hakuwa anaamini haya.
 
Jk anacheka tu na anajifanya Nate anapiga makofi kumbe anampeleka mtu kibra!!
 
Back
Top Bottom