Lowassa akiwafunda Mameya wa UKAWA


Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
235
Likes
171
Points
60
Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
235 171 60
Akizungumza katika mkutano wa mameya na wenyeviti wa Halmahauri watokanao na CHADEMA unaofanyika East Africa Hotel Arusha leo, Mh Lowassa amesema..

Tunataka halmashauri zetu ziwe za mfano Tanzania kwakuwa na Agenda ili tujue nikipi kipaumbele cha kuwatumikia wananchi, pia tuangalie Ni kitegauchumi kipi katika halmashauri husika kinaweza kuwapa wananchi wetu ajira.

Pili Tunataka kuimarisha Chama chetu kwa kushuka chini hadi ngazi ya Msingi ambapo ndipo walipo wanachama watu, (Grass Root.)

Pia nataka niwashauri Mameya wetu kuhakikisha wanashirikiana na wananchi katika kutekeleza ahadi ya Mabadiliko na Maendeleo.

Katika kikao hicho maalumu cha mkakati, Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji na Katibu wa Kanda ya Kaskazini wampata fursa ya kutoa mafunzo mkakati na nasaa zao.
1468062825751-jpg.364518
Picha ya pamoja bada ya session ya kwanza

1468062872114-jpg.364519


1468062880490-jpg.364520


1468062896064-jpg.364521


1468062909648-jpg.364522


1468062928811-jpg.364523
 
Mbojoz

Mbojoz

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
576
Likes
556
Points
180
Age
47
Mbojoz

Mbojoz

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
576 556 180
Hongera
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
kumbe ngoyai yuko vizuri kwenye habari za mafunzo kazi duh kweli UKAWA tuko vizuri
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
Amewafunda kulingana na ilani ya ccm ambayo ndo dira ya maendeleo hadi 2020. Kwa vile alikuwa ccm, nae ndo alitegemea kuinadi wakati wa kampeni kama angechaguliwa kugombea urais, sina shaka amewapa somo zuri sana. Bila shaka watatekeleza ilani ya ccm kwa weledi wa hali ya juu. Watakapokwana wasisite kumwona Makamba kwa ufafanuzi.
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
hizi ndizo kazi za katibu mkuu wa chama.....mshauri wa chama ndio anakuwa juu kukiendeleza chama kuliko katibu wa chama?mshauri anakuwa na mipango thabiti kuliko katibu wa chama??
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Mwenyekiti mwenyewe wa chama namuona, mwenyekiti aliyefifia simuoni hapo labda amekuwa over shadowed.
 
Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
235
Likes
171
Points
60
Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
235 171 60
hizi ndizo kazi za katibu mkuu wa chama,lakini hata hapo napo hayupo.....mshauri wa chama ndio anakuwa juu kukiendeleza chama kuliko katibu wa chama?mshauri anakuwa na mipango thabiti kuliko katibu wa chama??
Yupo.. Unajisikiaje sasa kufahamu hili?
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Jambo jema sana.
Swali Mboe, katibu Mkuu mbona siwaoni hapo. Ni mgawanyo wa majukumu? Au ndo kale ka mfukuto ka Chini Chini?
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
hizi ndizo kazi za katibu mkuu wa chama,lakini hata hapo napo hayupo.....mshauri wa chama ndio anakuwa juu kukiendeleza chama kuliko katibu wa chama?mshauri anakuwa na mipango thabiti kuliko katibu wa chama??
Umeona eee!, Majanga njomba nchumari.
 
Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
235
Likes
171
Points
60
Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
235 171 60
Jambo jema sana.
Swali Mboe, katibu Mkuu mbona siwaoni hapo. Ni mgawanyo wa majukumu? Au ndo kale ka mfukuto ka Chini Chini?
Katibu Mkuu Taifa na Kanda Wapo..
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Akizungumza katika mkutano wa mameya na wenyeviti wa Halmahauri watokanao na CHADEMA unaofanyika East Africa Hotel Arusha leo, Mh Lowassa amesema..

Tunataka halmashauri zetu ziwe za mfano Tanzania kwakuwa na Agenda ili tujue nikipi kipaumbele cha kuwatumikia wananchi, pia tuangalie Ni kitegauchumi kipi katika halmashauri husika kinaweza kuwapa wananchi wetu ajira.

Pili Tunataka kuimarisha Chama chetu kwa kushuka chini hadi ngazi ya Msingi ambapo ndipo walipo wanachama watu, (Grass Root.)

Pia nataka niwashauri Mameya wetu kuhakikisha wanashirikiana na wananchi katika kutekeleza ahadi ya Mabadiliko na Maendeleo.

Katika kikao hicho maalumu cha mkakati, Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Vincent Mashinji na Katibu wa Kanda ya Kaskazini wampata fursa ya kutoa mafunzo mkakati na nasaa zao.
View attachment 364518 Picha ya pamoja bada ya session ya kwanza

View attachment 364519

View attachment 364520

View attachment 364521

View attachment 364522

View attachment 364523

Hicho ndicho kilichomuondoa CCM fisadi Lowasa, yeye ukubwa tu ndiyo anataka kinyume na hapo hamuendani, sasa hapo Lowasa wamemfikisha kwamba yeye ndiyo mkubwa na siku watakapokuja kugombana na chadema ni ile siku ambayo watachallenge huko kupenda ukubwa wake hapo ndiyo utakuwa mwisho wa Lowasa chadema!

Lowasa atawasumbua sana chadema, huyu jamaa ni mgonjwa!
 
Boniphace Bembele Ng'wita

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,747
Likes
871
Points
280
Age
40
Boniphace Bembele Ng'wita

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Joined Dec 25, 2013
2,747 871 280
Hicho ndicho kilichomuondoa CCM fisadi Lowasa, yeye ukubwa tu ndiyo anataka kinyume na hapo hamuendani, sasa hapo Lowasa wamemfikisha kwamba yeye ndiyo mkubwa na siku watakapokuja kugombana na chadema ni ile siku ambayo watachallenge huko kupenda ukubwa wake hapo ndiyo utakuwa mwisho wa Lowasa chadema!

Lowasa atawasumbua sana chadema, huyu jamaa ni mgonjwa!
na ndicho nahic wanachotofautiana na yule dogo wa kibamba... japo yapo na mengine
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663