Lowassa ahoji maswali matatu kwa Magufuli

Lowassa ahoji maswali matatu kwa Magufuli

Awali ya yote. Huyo aliyekuwa mgombea alihojiwa na bbc akaueleza ulimwengu kuwa akishindwa uchaguzi anarudi monduli kuchunga ng'ombe.
Pili, amesema kuwa hautambui ushindi wa Raisi wa awamu ya 5. Imekuwaje tena anaanza kuhoji utekwelezaji wa ilani ya chama kingine? tena raisi hajamaliza hata wiki moja!. Hii si dalili nzuri wala si afya kwa demokrasia. Nashauri uhaini usilazimishwe kwa kivuli cha demokrasia au hasira ya kushindwa.
 
njia ya muongo ni kibano tu , anatakiwa kuhakikisha elimu ni bure kwa wote walio shuleni na vyuoni sasa sio kubangaiza bangaiza kuleta sifa za kijinga asidhani kila mahala ni push ups
 
Awali ya yote. Huyo aliyekuwa mgombea alihojiwa na bbc akaueleza ulimwengu kuwa akishindwa uchaguzi anarudi monduli kuchunga ng'ombe.
Pili, amesema kuwa hautambui ushindi wa Raisi wa awamu ya 5. Imekuwaje tena anaanza kuhoji utekwelezaji wa ilani ya chama kingine? tena raisi hajamaliza hata wiki moja!. Hii si dalili nzuri wala si afya kwa demokrasia. Nashauri uhaini usilazimishwe kwa kivuli cha demokrasia au hasira ya kushindwa.

kwa kwa kwi basi Magufuli angegojea wiki ndio atoe ahadi hii hewa
 
MAGUFULI NI RAISI WA JMT HIVYO SIO RAISI WA CCM ANA HAKI YA KUKUSANYA ILANI KUTOKA CHAMA CHOCHOTE NA KUANGALIA YALE MAZURI ZAIDI NA KUWATENDEA WATANZANIA. WEWE ULIYEPOST UACHAMA HAPA JITAMBUE NYINYI NDO MNAOPANDIKIZA CHUKI KWA WANANCHI WASIIPENDE SELIKALI NA KULETA MAKUNDI YENYE MSIMAMO TOFAUTI. HIVYO BASI KITENDO CHA MAGUFULI KUPEWA SERA KUTOKA VYAMA VINGINE KUSAIDIA WANANCHI SIO KOSA NA AKIFANYA HIVYO WANANCHI ATAFANIKIWA KUWAUNGANISHA NA KUONA KWAMBA KILE KILICHOKUWA KINATAFUTWA NJE YA SERIKALI KINAWEZA KUPATIKANA NDANI YA SERIKALI MPYA YA CHAMA KILE KILE KUPITIA MAGUFULI. ACHA UJINGA LENGO LA WATANZANIA NI MAENDELEO KWENYE SEKTA ZOTE NA SIO KUIPATA "CHADEM WALA CCM" NDO MAANA WALIKUWA WANAJARIBU KUFUMUA MFUMO WA CCM KWENDA CHADEMA ZOEZI AMBALO LIMETIKISA SERIKALI NA KUJITATHIMINI NA KUONA NI KWELI WANA MAKOSA KIUNDENDAJI NA WAKAOMBA MAGUFULI AOKOE JAHAZI KWA KUWATULIZA KIU YA WATANZANIA YA KUPATA KIONGOZI ANAYEJITUMA KWA NGUVU ZOTE. SIO VIZURI SASA HIVI KUISHI KWA KUZOMEANA TUACHE SIASA TUOMBANE MSAMAHA TUCHAPE KAZI HUKU TUKIWAHIMIZA WABUNGE KUIBANA SERIKALI KUTEKELEZA MEMA KWA WANANCHI. "HAPA KAZI TU" PIA NA WANAFUNZI "HAPA SHULE TU"

  • :lock1:
 
Awali ya yote. Huyo aliyekuwa mgombea alihojiwa na bbc akaueleza ulimwengu kuwa akishindwa uchaguzi anarudi monduli kuchunga ng'ombe.
Pili, amesema kuwa hautambui ushindi wa Raisi wa awamu ya 5. Imekuwaje tena anaanza kuhoji utekwelezaji wa ilani ya chama kingine? tena raisi hajamaliza hata wiki moja!. Hii si dalili nzuri wala si afya kwa demokrasia. Nashauri uhaini usilazimishwe kwa kivuli cha demokrasia au hasira ya kushindwa.


Angeshindwa angerudi tu Monduli. Sasa Lowasa hajashindwa kwenye uchaguzi. Ila tume imeamua kumtangaza wanayemtaka wao bila kujali matakwa ya Watanzania.

Naomba usibishe kishabiki.

Toa maelezo ya msingi kwa nini polisi walivamia na kuharibu mifumo ya kukusanyia matokeo ya UKAWA na kuwaacha Ccmwakiendelea kujumulisha.

Toa sababu za polisi kuvamia kituo cha sheria na haki za binadamu na kuwazuia kujumulisha matokeo yaliyokuwa yameshatangazwa na tume vituoni.

Ccm tutajiokoa na dhambi ya wiizi wa uraisi (siyo wa kura kwa kuwa polisi walilinda vituo vizuri vya kupigia kura vizuri), kama tutatoa majibu y akwanini Lowasa alipopeleka petition kwenye Tume ya Lubuva hakusikilizwa wakti ni suala ambalo liko kwa mujibu wa sheria.

Kinyume cha hapo, acha kabisa kuchokoza moto ulio kwenye mioyo ya Watanzania maana matusi yako na propaganda hazitauzima utakapolipuka.

Ni afadhli kukaa kimya kuliko kutafuta hasira za Watanzania. Jitambue.
 
Nimemsikia fisadi Lowasa akitamka kwamba amemtaka Raisi wa JMTZ Magufuli afanye ABC.

Nikakumuka siku chache zilizopita baada ya Tume yetu kumtangaza Magufuli mshindi wa uchaguzi Mkuu fisadi Lowassa alisema mimi E. Ngoyai Lowassa nayakataa matokeo ya Uraisi na naitaka Tume initangaze mimi kuwa Raisi wa JMTZ.

Mbowe naye akasema kwamba wao kama UKAWA hawamtambui Raisi Magufuli sasa iweje tena Lowassa huyo huyo anasema kwamba anamtaka Raisi Magufuli afanye hivi na vile hiyo sentensi ina maana gani?
 
Si siasa tu nae alitaka yake huku akijua Magufuli ni JEMBE na alishayatamka hayo alipompigia kampeni siku hizo.
 
Kwani hawaujui ukweli? Basi wanazuga tu, anajua kuwa hajashinda
 
Huyo fisadi hana jipya, aende akapumzike aache Raisi atimize ahadi zake kwa watz.
 
Sikiliza wewe dogo mleta uzi, siku zote mwanasiasa umuamini kwa mambo mawili tu;
1> salamu
2 > majina yake
Zaidi ya hapo shika jembe ukalime.
 
Hivi watu wengine wakoje? Yaani hamjaona concern ya Mh Lowassa au ndo kujitoa akili?

Alichooji kiko clear, anataka kujua kama Serikali itafuta ada hata kwa Watoto walioshuleni kwa sasa au watakaoanza shule January?

Pili, anataka kujua kama Michango yote mashuleni itafutwa, maana hakuna maana kufuta ada arafu ukaacha Michango, ambayo Mara nyingi ni mikubwa hata kuliko ada yenyewe.

Sasa apo siasa iko Wapi?
Na Lowassa kama Raia Ana haki ya kuhoji chochote Serikalini.

Shilikisheni bongo zenu na Muache mihemko.
 
Kwa wale wa UKAWA MAGUFULI KUWA RAIS NI SAWA NA MAMA YAKO KUWA NA MWANAUME MWINGINE BAADA YA KIFO CHA BABA YAKO SIKU CHACHE ZILIZOPITA,UKAWA WANAUMIA SANA ILA BAADA UTAKUBALI KUMWITA HUYU MWANAUME UNAYEMCHUKIA LEO BABA. MUDA BADO UTAMUITA MAGUFULI RAIS SUBIRINI. KINGINE NI KWAMBA LOWASSA ANAUMIA COZ YEYE NDO KABAKWA NA MAGUFULI ALAFU ANASEMA ETI DEMOCRASIA IMEBAKWA AMESAHAU YEYE ALIVYOIBAKA CHDM???#@magufuli rais wetu
 
Kwa hiyo wangevaa suti zinofanana au kukalia viti vinavofanana nayo ni shida?
 
The answer is simple,utendaji wa JPM kaukubali.Hii ina maana pia kwamba kiu za wale wote waliokuwa wanamshabikia Lowassa zimeshakuwa quenched na JPM.kwa hiyo hoja za Lowassa zimesha kuwa diluted.Na hapa nampa bigup JPM.Critics wake hawana nguvu tena.Hata mimi nilikuwa natilia mashaka utendaji wake akiwa ndani ya CCM.
Nimemsikia fisadi Lowasa akitamka kwamba amemtaka Raisi wa JMTZ Magufuli afanye ABC.

Nikakumuka siku chache zilizopita baada ya Tume yetu kumtangaza Magufuli mshindi wa uchaguzi Mkuu fisadi Lowassa alisema mimi E. Ngoyai Lowassa nayakataa matokeo ya Uraisi na naitaka Tume initangaze mimi kuwa Raisi wa JMTZ.

Mbowe naye akasema kwamba wao kama UKAWA hawamtambui Raisi Magufuli sasa iweje tena Lowassa huyo huyo anasema kwamba anamtaka Raisi Magufuli afanye hivi na vile hiyo sentensi ina maana gani?
 
Raisi Wetu akumbuke sana juu ya michango. Michango ni mingi mno,japo ada ni 20,000 Tzs shule za serikali lakini michango mingine hufika malaki ya shilingi kulingana na shule husika, mara maabara, mara maji, rim paper, tahadhari,taaluma,.... Orodha inaendelea. Na juzi mwanangu na watoto wengine wengi wamefukuzwa wakaleta michango na mitihani iko mbele. Mimi nimelipa lakini sio wote wanaweza kuzipata pesa hizo. Pia afuatilie pesa zinazotolewa kwa shule kama Capitation hazitumiki ipasavyo! Hukatwa kidogo kidogo na hutumi wa na wachache. Tusidie mkuu.
 
Back
Top Bottom