Lowassa ahoji maswali matatu kwa Magufuli

Lowassa ahoji maswali matatu kwa Magufuli

We ni mpuuzi, umaarufu gani Lowassa anautafuta:what: kama umekosa cha kupost katafute mahali wamekaa wambeya ukapige nao soga..!!
 
Jamani mtackoka akili kubishana na watu wa ukawa. Akili yao bado haijatulia. Wapeni muda wa kutafakari na kujitambua. Wanadhani wako usingizini na wataamka. Ni ndugu zetu nje ya siasa tuwape pole kwa msiba uliowapata na kuwafariji kuwa rais ni JPM. Tumuunge mkono ili atekeleze aliyoyaahidi kwa kadri rasilimali za taifa hili zitakavyomuwezesha.
 
Mjinga wewe umemaliza kero za nyumbani kwako hata umtolee magufuli macho.
 
Nipashe wanashindwa kusoma alama za nyakati...habari ya mjini Magufuli kashtukiza wapi...hayo mambo ya kampeni pelekeni Monduli
 
Naona mtoa mada anajaribu kupiga kampeini. Rais hata unaweza kumchora katika katuni n.k. Iweje kulinganisha picha?
 
Wewe unataka kumfanya Rais wetu awe sawa na Mungu Mtu? Nadhani hata Magufuli hataki kuwa hivyo. Hii ni karne ya 21 na uhuru wa mawazo ni haki ya kikatiba. Siyo jukumu la upinzani akiwemo Lowasa kumsujudu Magufuli na serikali yake. Nipashe wanastahili pongezi kutupa upande wa pili wa siasa zetu badala ya kusikia nyimbo zilezile za Uhuru, TBC, Star tv n.k. keep it up!

Unakielewa unachoongea au umerukia mjadala
 
JPM akiamua kuacha nyayo ataacha tu na hakuna atayezifuta!!!! KUNA MTU KATEMBEA TEN YEARS KAISHIA KUTUTIMULIA VUMBI TU!!! Yaan hata alama ya kiatu kuwa kuna mtu alipita hapa haipo!!!! Na suala la ilani ya CCM na serikali ya CCM na mshind ni wa CCM na sio CHADEMA lazima mksolew....ilani ya chama lazima iwe na matakwa ya watanzania na serikli ni ya watanzania wote ila kama ilani ni matak*o yenu binafsi basi kazi ipo ccm!
 
Halafu hyo mada na yaliyomo ni tofauti kabisa mlaumu mwandish na sio lowasaa!!! Na ww c kumshaur lowassa awe mvumiliv jaman yule baba ni mvumiliv mpk amepitiliza!!! Ww ndo ujifunze uvumilivu sababu kichwa cha habari tu kimekupa mhemko ambao haupo hata!!!!! Na kampen zimeisha ila vuguvug la uchaguz bado lipo!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Na iyo hoja yako ya haki kisa ukubwa w a picha unalingana ni mbovu kweli!!!!!!! This is 2015 my dia nobody cares khs hayo mambo.. Rais anachorwa katuni mbayaaaa kavaa bukta sembuse picha nzuri ya gazeti??? Na kwa urais huu wa kampen za instagram Mtakoselewa mpk na vichaa!!! UCHAGUZI UMEISHA ILA SIASA ZINAENDELEA HAZINA MWISHO
 
Ila kwa habari iliopo nipashe mzee ni kama anahisi bado yupo kwenye kampeni! Yaani naona kama kaacha tu kusema peoplezz
 
Hata mi sijaona hayo maswali, hawa watu wa UKIWA bado wanashida sijui tuwasaidieje?
 
Kwetu ni "Abingeeeee Ababuli" hakuna tena peoples power (abingee ee nguzu) chalii chalii. Mzee apumzishe akili akalee wajukuu
 
Back
Top Bottom