Lowassa ahoji maswali matatu kwa Magufuli

Lowassa ahoji maswali matatu kwa Magufuli

Habari za asubuhi GT's

Leo katika kupitia magazeti asubuhi hii nimekutana na kichwa cha habari kikubwa chenye picha ya Rais wetu JPM na picha yenye ukubwa Kama hiyo ya Lowassa wakiwa wametazamana. Rais wetu JPM akiwa anatabasamu na Lowassa akiwa Kama mtu anayefoka.

Picha hizo na hicho kichwa cha habari zimechukua asilimia 90 ya ukurasa wa kwanza wa gazeti. Gazeti hili ni la Nipashe la Leo Tarehe 9/11/2015 (ISSN 0856.No 0578662).

Baada ya kutoa Utangulizi naomba kutoa hoja:-

1. Gazeti la Nipashe limeshindwa kuweka picha sahihi kwa heshima ya Rais wa awamu ya 5 na hilo ni kutokumtendea haki. Huwezi kuweka picha za ukubwa SAWASAWA na zaidi huyu Lowassa anaonekana Kama anatoa maneno makali kwa Rais wetu Dr. JPM

2. Gazeti la Nipashe linatakiwa kufahamu kipindi cha kampeni kimekwisha na Rais amepata kana. Huwezi kutoa umuhimu sawa kwa vitu visivyolingana.

3. Taarifa hii imepewa uzito mkubwa na ina Lengo fulani nyuma Yake ambayo wenye Hekima wamenielewa.

4. Sasa na kuja kwenye ujumbe wenyewe (contents)
- Naomba Mhe. Lowassa na watu wake wafahamu kuwa Rais wa awamu ya tano Dr. JPM anatimiza ilani ya CCM.

- Ni makosa ya kiufundi na ya kitaalamu kwa wasaidizi wa Lowassa kumshauri aje kwenye vyombo vya habari kukosoa utekelezaji wa ilani ya CCM kupitia Rais wake ambaye mpaka sasa Chadema hawajamtambua.

- Namna Yake (Lowassa) ya kutoa elimu bure aendelee kuiweka na siku akiwa Rais aitumie, kwanza ni vizuri CCM hawaku copy maana ingekuwa nongwa.

- Serikali ya CCM imeanza kutekeleza Yale iliyosema kwenye kampeni kupitia ilani ambayo kwa upande wa Chadema hatukuona mgombea hata mmoja wa Chadema akikabidhiwa. Sasa kiherehere cha nini?????

- Nashauri WAPAMBE wa Lowassa muachane na kukosoa ilani ya CCM kwani muda wa kampeni UMEISHA na sasa ni muda wa utekelezaji. "#HAPA KAZI TU#

- Nashauri Mhe. Lowassa uwe mvumilivu na uiache awamu ya 5 itekeleze majukumu yake. Mambo ya kutafuta waandishi wa habari ili uwe unafuta nyayo za Rais ni sehemu ya uhaini. Pia unasahau kuwa "Mamlaka na iheshimiwe na watu wote".

- Chochote unachokosoa kuanzia sasa kuhusu serikali ya awamu ya 5 uwe na reference ambayo ni Ilani ya CCM na sio maneno yako wakati upo kwenye majukwaa ya siasa. CCM haitekelezi maneno yako au matakwa yako.

- Kama kweli wewe ni mzalendo na unataka tujenge Tanzania yetu na unaona kuna hoja ya msingi; omba appointment kamuone Mhe. Rais.

- Achana kabisa na mambo ya kutafuta umaarufu kwenye magazeti na vyombo vya habari kujaribu ku water down juhudi za mheshimiwa Rais. Watanzania hatutaki malumbano sasa tunataka kuona kazi. (#Hapa ni Kazi Tu#)

Naomba kuwasilisha.

Queen Esther

============================================



Chanzo: Nipashe
Acha umbea, kpnd maguful anaongea hapo ikulu wewe ulikuwa unatokea katka chombo gani cha habari?
 
Hayo maswali matatu uloandika kwenye kichwa cha habari yako wapi?

Mbona una mihemuko na Urais wa magufuli kwani una hisa pale?
Soma hayo yalioandikwa na Nipashe yaliyoambatanishwa! Magufuli ni Rais wa JMT, kama haumtaki kanunue kamba ya KUDU ujimalize!
 
Huyo mzee wa kujinyea mwache apige pige mikelele yake hadi aharishe kabisa. but kwa Magufuli atachemka sana yeye ni kazi tu. lowasa kelele akapigie kwake
 
Chadema subirini bunge lizinduliwe mpeleke maswali yenu huko mtajibiwa kikamalifu. Acheni kusumbua wananchi kwa kelele zisizo na faida kwani rais halazimiki kujibu maswali ya kwenye magazeti. Isitoshe lowasa hana cheo tena huko chadema na alisema atakwenda kuchunga ng'ombe zake. Au haendi tena?

Kwa hiyo bungeni pekee ndo maahala pa kukosoa!!??
 
Ni Media ile ile inayozomewa siku hizi kwa kukosa maadili ya uandishi!
 
Habari za asubuhi GT's

Leo katika kupitia magazeti asubuhi hii nimekutana na kichwa cha habari kikubwa chenye picha ya Rais wetu JPM na picha yenye ukubwa Kama hiyo ya Lowassa wakiwa wametazamana. Rais wetu JPM akiwa anatabasamu na Lowassa akiwa Kama mtu anayefoka.

Picha hizo na hicho kichwa cha habari zimechukua asilimia 90 ya ukurasa wa kwanza wa gazeti. Gazeti hili ni la Nipashe la Leo Tarehe 9/11/2015 (ISSN 0856.No 0578662).

Baada ya kutoa Utangulizi naomba kutoa hoja:-

1. Gazeti la Nipashe limeshindwa kuweka picha sahihi kwa heshima ya Rais wa awamu ya 5 na hilo ni kutokumtendea haki. Huwezi kuweka picha za ukubwa SAWASAWA na zaidi huyu Lowassa anaonekana Kama anatoa maneno makali kwa Rais wetu Dr. JPM

2. Gazeti la Nipashe linatakiwa kufahamu kipindi cha kampeni kimekwisha na Rais amepata kana. Huwezi kutoa umuhimu sawa kwa vitu visivyolingana.

3. Taarifa hii imepewa uzito mkubwa na ina Lengo fulani nyuma Yake ambayo wenye Hekima wamenielewa.

4. Sasa na kuja kwenye ujumbe wenyewe (contents)
- Naomba Mhe. Lowassa na watu wake wafahamu kuwa Rais wa awamu ya tano Dr. JPM anatimiza ilani ya CCM.

- Ni makosa ya kiufundi na ya kitaalamu kwa wasaidizi wa Lowassa kumshauri aje kwenye vyombo vya habari kukosoa utekelezaji wa ilani ya CCM kupitia Rais wake ambaye mpaka sasa Chadema hawajamtambua.

- Namna Yake (Lowassa) ya kutoa elimu bure aendelee kuiweka na siku akiwa Rais aitumie, kwanza ni vizuri CCM hawaku copy maana ingekuwa nongwa.

- Serikali ya CCM imeanza kutekeleza Yale iliyosema kwenye kampeni kupitia ilani ambayo kwa upande wa Chadema hatukuona mgombea hata mmoja wa Chadema akikabidhiwa. Sasa kiherehere cha nini?????

- Nashauri WAPAMBE wa Lowassa muachane na kukosoa ilani ya CCM kwani muda wa kampeni UMEISHA na sasa ni muda wa utekelezaji. "#HAPA KAZI TU#

- Nashauri Mhe. Lowassa uwe mvumilivu na uiache awamu ya 5 itekeleze majukumu yake. Mambo ya kutafuta waandishi wa habari ili uwe unafuta nyayo za Rais ni sehemu ya uhaini. Pia unasahau kuwa "Mamlaka na iheshimiwe na watu wote".

- Chochote unachokosoa kuanzia sasa kuhusu serikali ya awamu ya 5 uwe na reference ambayo ni Ilani ya CCM na sio maneno yako wakati upo kwenye majukwaa ya siasa. CCM haitekelezi maneno yako au matakwa yako.

- Kama kweli wewe ni mzalendo na unataka tujenge Tanzania yetu na unaona kuna hoja ya msingi; omba appointment kamuone Mhe. Rais.

- Achana kabisa na mambo ya kutafuta umaarufu kwenye magazeti na vyombo vya habari kujaribu ku water down juhudi za mheshimiwa Rais. Watanzania hatutaki malumbano sasa tunataka kuona kazi. (#Hapa ni Kazi Tu#)

Naomba kuwasilisha.

Queen Esther

============================================



Chanzo: Nipashe

Wanatapatapa tu zile mbwembwe, sanaa na maigizo ya mafuriko yamakwisha uzuri ni kwamba JPM sio mtu wa blaa blaa, kama wanafikiri wanaweza kumyumbisha kama walivyofanya kwa JK hilo haliwezi kufanikiwa na imekula kwao, kama wanatafuta attension baada ya maandamano yao kufutwa wajue sasa dola imeshikwa na mtu sahihi maana yake watamkumbuka sana raisi mstaafu JK maana aliwapa uhuru walio utumia vibaya. Kwa gazeti la Nipashe nafikiri tuwaache maana hua wanashindwa kusoma alama za nyakati, wataendelea kuwekwa pembeni kama kawa............Tutawasahau kama tulivyomsahau Babu wa Loliondo.
 
Habari za asubuhi GT's

Leo katika kupitia magazeti asubuhi hii nimekutana na kichwa cha habari kikubwa chenye picha ya Rais wetu JPM na picha yenye ukubwa Kama hiyo ya Lowassa wakiwa wametazamana. Rais wetu JPM akiwa anatabasamu na Lowassa akiwa Kama mtu anayefoka.

Picha hizo na hicho kichwa cha habari zimechukua asilimia 90 ya ukurasa wa kwanza wa gazeti. Gazeti hili ni la Nipashe la Leo Tarehe 9/11/2015 (ISSN 0856.No 0578662).

Baada ya kutoa Utangulizi naomba kutoa hoja:-

1. Gazeti la Nipashe limeshindwa kuweka picha sahihi kwa heshima ya Rais wa awamu ya 5 na hilo ni kutokumtendea haki. Huwezi kuweka picha za ukubwa SAWASAWA na zaidi huyu Lowassa anaonekana Kama anatoa maneno makali kwa Rais wetu Dr. JPM

2. Gazeti la Nipashe linatakiwa kufahamu kipindi cha kampeni kimekwisha na Rais amepata kana. Huwezi kutoa umuhimu sawa kwa vitu visivyolingana.

3. Taarifa hii imepewa uzito mkubwa na ina Lengo fulani nyuma Yake ambayo wenye Hekima wamenielewa.

4. Sasa na kuja kwenye ujumbe wenyewe (contents)
- Naomba Mhe. Lowassa na watu wake wafahamu kuwa Rais wa awamu ya tano Dr. JPM anatimiza ilani ya CCM.

- Ni makosa ya kiufundi na ya kitaalamu kwa wasaidizi wa Lowassa kumshauri aje kwenye vyombo vya habari kukosoa utekelezaji wa ilani ya CCM kupitia Rais wake ambaye mpaka sasa Chadema hawajamtambua.

- Namna Yake (Lowassa) ya kutoa elimu bure aendelee kuiweka na siku akiwa Rais aitumie, kwanza ni vizuri CCM hawaku copy maana ingekuwa nongwa.

- Serikali ya CCM imeanza kutekeleza Yale iliyosema kwenye kampeni kupitia ilani ambayo kwa upande wa Chadema hatukuona mgombea hata mmoja wa Chadema akikabidhiwa. Sasa kiherehere cha nini?????

- Nashauri WAPAMBE wa Lowassa muachane na kukosoa ilani ya CCM kwani muda wa kampeni UMEISHA na sasa ni muda wa utekelezaji. "#HAPA KAZI TU#

- Nashauri Mhe. Lowassa uwe mvumilivu na uiache awamu ya 5 itekeleze majukumu yake. Mambo ya kutafuta waandishi wa habari ili uwe unafuta nyayo za Rais ni sehemu ya uhaini. Pia unasahau kuwa "Mamlaka na iheshimiwe na watu wote".

- Chochote unachokosoa kuanzia sasa kuhusu serikali ya awamu ya 5 uwe na reference ambayo ni Ilani ya CCM na sio maneno yako wakati upo kwenye majukwaa ya siasa. CCM haitekelezi maneno yako au matakwa yako.

- Kama kweli wewe ni mzalendo na unataka tujenge Tanzania yetu na unaona kuna hoja ya msingi; omba appointment kamuone Mhe. Rais.

- Achana kabisa na mambo ya kutafuta umaarufu kwenye magazeti na vyombo vya habari kujaribu ku water down juhudi za mheshimiwa Rais. Watanzania hatutaki malumbano sasa tunataka kuona kazi. (#Hapa ni Kazi Tu#)

Naomba kuwasilisha.

Queen Esther

============================================



Chanzo: Nipashe

http://s18.postimg.org/5fbk8t1rt/jfpost.jpg

Mengi ndo mmliki wa gazeti la nipashe so anafanya kusudi. i think ana agenda ya siri. ana matatizo na ni mnafiki mkubwa huyo mzee
 
Ktk kampeni zake Lowassa slogan kubwa ilikuwa anauchukia umaskini anataka kuijenga tanzania yenye neema. Nani anayependa umaskini. Lkn ukiuchukia umaskini ni lazima uuchukie kwa vitendo. Jimbo lake lina kata chache sana. Hivi kama a auchukia umaskini si angeanza na wamasai. Hadi leo ni wezi wa ngombe usukumani. Ni walinzi kwenye majumba. Mnajidai mfumo. Si angeanza kuboresha maisha ya wamasai. Mapesa aliyotumia kurika na choper siku zote si angeyaelekeza umasaini. Hebu mwacheni Magufuli awatumikie wstanzania. Hana hata mwezi ofcn mnaanza kumnyooshea vidole kana kama yeye ni Mungu anayeweza kutamka tu na yakawa. Elimu bure kuanzia chekechea hadi university Anza na jamii yako ya kimasai.
 
Unakosoa pale unapokuwa na facts.

Pia mpaka sasa Rais wetu Dr. JPM hajatoa modalities za implementation ya kilichokuwa kwenye ilani..

Pia kukosoa kuendane na ahadi husika. Unapokosoa ukibase kwenye maneno ya Lowassa na ahadi za chadema utakuwa umeshindwa kufanya ground analysis.

Queen Esther

Kwa hiyo bungeni pekee ndo maahala pa kukosoa!!??
 
Hivi vichwa vya baadhi ya wana ccm akili imepelekwa wapi mwenyewe anaamini kabisa katika ukosolewaji ndio utendaji !
 
Hayo maswali matatu uloandika kwenye kichwa cha habari yako wapi?Mbona una mihemuko na Urais wa magufuli kwani una hisa pale?
Mkuu, huyu mheshimiwa bado anadhani style ya kupata kuteuliwa ni ile ile ya awamu ya nne hivo pana nafasi kailenga maana labda pale kwa Salva Rweyemamu!
 
Mfa maji ahachi kutapatapa,Lowasa na ukawa wake wanasema hawamtambui Magufuri,sasa kinachomtuma kukosoa serikali ya Magufuri ni mini?
 
Lowassa anatafuta umaarufu?

Ndio hasa baada ya kuukosa u Rais. Aliahidi kwenda kufuga ng'ombe, ni jambo la busara angeenda huko na afuatilie mambo ili hata akija kuongea siku moja aongeze kitu substantial. That was too early Kama unakubaliana na mimi. Wote tunataka nchi iende mbele lakini iwe kwa dhati na sio kinafiki. Mnyonge mnyongeni lakini haki Yake apewe.

Queen Esther
 
Hivi wewe Dada unajua kazi za upinzani kweli, au unazania upinzani ni kulala lala tu?
The work of opposition is to keep government on toes, to check and balance .
Kama uzijui siasa za kisomi umezoea saisa za kumuabudu rais na wapambe wake umepotea.
Go back to books , think twice before you post, utachekwa.
 
Hili ni jukwaa la Great Thinkers ndio maana nimeweka reference. Gazeti linapatikana hata online.

Queen Esther

Unaongelea great thinkers
..wakati wewe nwenyewe ni PT?
-LOWASSA NDIYE PRESIDAA WA MIOYO YETU HAYO MASOLEX KANYWE NAE CHAI MAGOGONI!
 
Back
Top Bottom