Lowassa adaiwa kutaka kuuawa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa adaiwa kutaka kuuawa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lambardi, Dec 26, 2011.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,217
    Likes Received: 4,109
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima mbele, kwenye magazeti ya leo imefahamika kuwa Fredrick Lowassa mtoto mkubwa wa EL amereport kuwa UWT wana mpango wa kumuua baba yake kwa kile ambacho hakijawekwa bayana!

    Kama ada wanajamvi kwa weledi, tunapenda kujua kimetokea nini ghafla hivyo au ni kujihami baada kushukiwa na kuwalisha sumu baadhi ya wapambanaji wa ufisadi?

    Nawasilisha
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hao hao usalama wamlishe sumu Mwakyembe halafu hao hao watake kumuua Lowassa haiingii akilini. JK na Serikali wasiweweseke wameyataka wenyewe.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    aisee..... sasa mbona kuna watu wanasema yeye ndio anataka kuua wenzake?? au ndio political games?
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Siwezi changia mpaka nipate detailed information about this issues,otherwise nitatoa mipasho kitu ambacho sikitaki....well,hoja yenyewe ni tamu kama ikipatikana nyama ya kujazia ili ivutie watu kuchangia kwa upana wake...
     
  5. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama nakuelewa unachosema ni kuwa Fedriki Lowasa Amedai kwa baadhi ya vyombo vya Habari kuwa Idara ya Usalama wa Taifa ina Njama za Kumuua Baba yake EDUWADI LOWASA Mbunge wa Munduli, Waziri mkuu Aliyejiuzulu baada ya Sakata la RICHIMODI?

    Unataka tuelewe hivyo? Tutajie baadhi ya Magazeti yenye Taarifa hizo.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,245
    Trophy Points: 280
    wakati alipoteuliwa kuwa PM
    alifurahia sana kulinganishwa na Edward Sokoine....
    but akumbuke Sokoine alikufa vipi.....
    asije kuwa bila kujijua 'ameomba maombi fulani' yatimizwe lol
     
  7. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 770
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Skills heshima mbele sana mkuu,

    Mkuu uko humu jamvini since 2008, huwezi kuleta habari kama hii juu juu tuu, hebu toa hii habari kwa kina na mapana zaidi, ikiwezekana quote na hayo magazeti hapa, ili watu wapate picha kamili kabla ya kuchangia hapa.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Leo wakati Wasiwasi Mwabulambo anachambua magazeti (jioni) alisoma hiyo caption sasa mleta mada kaileta bila kujalizia ili ilete full context

    Imetoka kwenye local tabloids (labda wenye access watusaidie - huku nabi gate hakuna n'gazeti)
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Anatafuta huruma za wabongo.... hiyo ni straregy tu kwa wenye akili tunajua, nani atamuua huko UWT wakati wapambe wake hapa kutwa wanatuaminisha usalama wa taifa wanamuunga mkono yeye?
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mleta thread ameleta hii taarifa ili kuwafanya watu wahamishie mawazo huko badala kusherehekea xmass. Kama kweli ayataje hayo magazeti
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Huyu Lowassa mdogo naye si alitajwa katika kumuua Mwakyembe, aliwapelekea mbuzi wale Alshabaab. Sasa anaweweseka baba yake kuuwawa. Tutasikia mengi sana hadi 2015
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwakiembe anataka kujibu mapigo? Ok wapi jkey?
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,910
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Haya bwana siku fisi akilalamika kuhujumiwa na mbuzi anza kuvunja zizi
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    aisee........... kweli JF has everything
     
  15. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,616
    Trophy Points: 280
    EL ndie Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama, hivyo TISS iko chini yake unless ni covert oparation kama walivyonfix Imran Kombe!.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    thanks pasco, kwa weledi na upeo wako, we unadhani likelihood ya hilo kutokea yaweza kwenda percentage gani?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    si auwawe! Wangapi wenye haki wameuwawa sembuse yeye!
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    alot of kujichanganya apa mbona mnarukia yale (majamaa machakachuaji ya kura tunazopiga) mashushushu ya pale makumbusho kwa nyuma (uwt) why not... Umoja wa wanawake tanzania, umoja wa walimu tanzania au usalama wa taifa, ebu weka vizuri tutoe pwenti zetu
     
  19. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 770
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mkuu mbona unauliza maswali ya kimitego nanma hii, unamtakia mema uncle Pasco kweli?...lol
     
  20. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 770
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    @ new york city akisikia hii sijui atasemaje, le spice islander the Mutuz, bwahahaha hahaha..
     
Loading...