Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lowassa aahidi kujenga makaburi huko arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Mar 30, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    katika hekaheka za kampeni huko arumeru,lowassa amejukuta akitoa ahadi ya kujengea makaburi ya wachezaji huko sakila.
    Kwa wale wakazi wa meru watakumbuka kuwa kuna ajali mbaya ya trekta lenye wachezaji iliwahi kutokea huko maeneo ya sakila.
    Ajali hii ilivuta na bado inaendelea kuvuta hisia za wakazi wa meru.

    Kwa nguvu zote mheshimiwa EL ameahidi kujengea makaburi hayo iwapo wananchi watamchagua siyoi
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo sera ya ccm ni kuangalia 'wafu' na sio walio hai? Ndio maana wanaamuru police wauwe?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuuza utu wao kwa kubadilishana na Makaburi!...my hairs!
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    hii kali vipi hakasema kama atajenga kabulia la sumari
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,017
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Is this serious? if yes, we are doomed!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Rweganani anachemka!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hili ni jambo lililowakera wananchi sana,lowassa anaonekana ameenda kuwadhihaki wananchi.
     
  8. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ana haki ya kusema hivyo kwani huko ndiyo kwao haswaaaa,ila ningemshauri awajengee shule au kanisa au soko au chchote cha jumuiya na aweke maandishi ya kuonesha jengo hilo ni kwa ajili ya kuwakumbuka hao wahanga wa trekta
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hawa wazee wameshachoka sana,mungu anawaumbua mmoja baada ya mwingine.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,540
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    akili za ccm hizo mgando sana!
     
Loading...