Lotion kwa waziri ni mgogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lotion kwa waziri ni mgogoro

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Feb 21, 2012.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndugu wadau, nimeangalia hii picha kwa makini nikagundua kuwa waziri wa utamaduni Bw. Nchimbi ana mgogoro na mafuta ya mwili. Nakumbuka enzi zile za uhujumbu uchumi, hali ya uchumi ilikuwa mbaya, watu wengine nikiwemo mimi nilitumia sabuni (magwanni) kujipaka mwilini kabla sijaenda shule. Ingekuwa vyema kwa waziri kupaka hata sabuni kama mwili wake uko allergic na lotion au mafuta mengine ya mwili.

    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hali ya hewa ya bongo ilivyo then upige milotion hili iweje? Ngozi laini kwani yeye mtoto wa kike?
     
  3. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The HOME OF GREAT THINKERS ????? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. A

    Awo JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Wamemwekea na ka file ka Tanzania Government ili walau ionekane alikuwa kwenye shughuli za kiserekali?!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Uchokozi wa primare skuli.
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inawezekana huenda watoto wa kike ndio wanaruhusiwa kuwa na ngozi nyororo....wow...The Great Thinker.
     
  7. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :lol::lol::lol:
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo siyo mwenzako. Mwenzio anashinda kwenye kiyoyozi full day. Ofisini AC, kwenye gari AC, nyumbani AC. Hata asipopaka lotion anapaswa apake mafuta, hali ya hewa does not justify that
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Kiwiko cha waziri kina sugu utadhani anatumia viwiko kutembea
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Inawezekana anatunia kiwiko kutembea kwani kwa ushirikina yeye na bosi wake wanashindana kulala na maiti!!
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tumekosa ya kujadili sasa naona
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Hakika.........
     
Loading...