Looking for a computer


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Hello members,

Nahitaji Desktop computer yenye specs nzuri. Nimepata Quote moja lakini napenda kuwa na hakika kuwa sijapigwa changa la macho. Quote yenyewe hii hapa chini:

"Hi the dell PC price is as follows,
specs

Intel Pentium dual core 1.8 ghz, 1 gb memory, 160 gb hdd, dvd combo, 17" TFT and DOS OS.

windows and other software will not be installed unless you have valid genuine copy.

Price Tshs 960,000/= "

Sasa kama kuna mdau anajua naweza kupata yenye similar specs anisaidie maana nahitaji kwa sana. Kama sintopata alternative nitalazimika kununua japo ghali.

Ahsanteni
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Shy na imani anaweza kusaidia katika hili.... ni freelance mzuri anayejua bei za computers !!!

Shy can you please help our friend Maxence?!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hiyo bei fair...
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Shy na imani anaweza kusaidia katika hili.... ni freelance mzuri anayejua bei za computers !!!

Shy can you please help our friend Maxence?!
Hata ninyi mlio ughaibuni mwaweza kunisaidia kama zapatikana huko. Huku vitu vi-ghali sana. Tunajitutumua lakini aghali sana.

Laptop inafaa lakini kuna kazi nyingi natakiwa kuzifanyia kwenye Desktop hivyo niko katika uhitaji mkubwa
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Hata ninyi mlio ughaibuni mwaweza kunisaidia kama zapatikana huko. Huku vitu vi-ghali sana. Tunajitutumua lakini aghali sana.

Laptop inafaa lakini kuna kazi nyingi natakiwa kuzifanyia kwenye Desktop hivyo niko katika uhitaji mkubwa
hao walio ughaibuni?.....
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Haina OS, sina XP wala Vista CD. Wananiambia wanaogopa kukamatwa wakigundulika wameniuzia wao. Sasa nitafanyaje?
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Haina OS, sina XP wala Vista CD. Wananiambia wanaogopa kukamatwa wakigundulika wameniuzia wao. Sasa nitafanyaje?
Just be careful, maana pia siku hizi nasikia kuna CLONES. usijebambikizwa bei pamoja na computer! kama unajamaa anaweza kukuagizia toka nje itakuwa nzuri zaidi, lkn kwa urgency uliyo nayo jaribu kuulizia DOSTECH
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Haina OS, sina XP wala Vista CD. Wananiambia wanaogopa kukamatwa wakigundulika wameniuzia wao. Sasa nitafanyaje?
Wewe ukipata hiyo computer usiwe na wasi na OS, install copy yoyote ya XP miye nitakutafutia GENUINE KEY ya hiyo XP kutoka Microsoft na itakuwa registered kwako.

Kwa sababu unahitaji desktop, pia naweza kukupatia copy ya Ubuntu na Linux (latest core) kwani inafaa uwenazo kwenye hiyo desktop ili zikusaidie katika utundu wako mwingi wa kutafutia watu matangazo ya kazi!! Kama unakuja huku kanda ya ziwa hivi karibuni, itakuwa poa zaidi, otherwise n'takutumia copy kwa EMS.

SteveD.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Just be careful, maana pia siku hizi nasikia kuna CLONES. usijebambikizwa bei pamoja na computer! kama unajamaa anaweza kukuagizia toka nje itakuwa nzuri zaidi, lkn kwa urgency uliyo nayo jaribu kuulizia DOSTECH
Mama, asante kwa ushauri. Sina urgency kiwango hicho cha kutosubiri pc toka nje isipokuwa naogopa kununua pc bomu kwa bei kubwa. Thanks for your input Mama; nitawasiliana na DOSTECH.

Wewe ukipata hiyo computer usiwe na wasi na OS, install copy yoyote ya XP miye nitakutafutia GENUINE KEY ya hiyo XP kutoka Microsoft na itakuwa registered kwako.

Kwa sababu unahitaji desktop, pia naweza kukupatia copy ya Ubuntu na Linux (latest core) kwani inafaa uwenazo kwenye hiyo desktop ili zikusaidie katika utundu wako mwingi wa kutafutia watu matangazo ya kazi!! Kama unakuja huku kanda ya ziwa hivi karibuni, itakuwa poa zaidi, otherwise n'takutumia copy kwa EMS.

SteveD.
Ya kwako kiboko. Nahitaji kila ulichoandika. Naweza kupata Linux OS? Ndiyo niipendayo zaidi
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
M

Manouver

New Member
Joined
Apr 19, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

Manouver

New Member
Joined Apr 19, 2008
4 0 0
we maxence upo wapi?mbona wanataka kukubambikia kiasi hicho,halafu hiyo laptop wanataka kufanyia shughuli gani maana naona HDD 160GB,WEKA MAHITAJI YAKO ,THEN NTAKUPAPA BEI YAKE,IKIWEZEKANA TUTAWASILIANA
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
we maxence upo wapi?mbona wanataka kukubambikia kiasi hicho,halafu hiyo laptop wanataka kufanyia shughuli gani maana naona HDD 160GB,WEKA MAHITAJI YAKO ,THEN NTAKUPAPA BEI YAKE,IKIWEZEKANA TUTAWASILIANA
Manouver, asante kwa bandiko hilo juu. Lakini kama unayo yoyote ile yenye bei nafuu zaidi, kwanini usiweke spec zake hapa ili tuweze kuichambua sote na kulinganisha na hizo nyingine. mfano: toa processor spec, ram, hdd na screen size/type, software unazotoa n.k. kisha sisi wote hapa jukwaani tutasema bei hiyo yako ni poa kuliko iliyotajwa hapo mwanzo au laa. Ni wazo tu.

SteveD.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Haina OS, sina XP wala Vista CD. Wananiambia wanaogopa kukamatwa wakigundulika wameniuzia wao. Sasa nitafanyaje?
..kama ni ya kazi and not for personal use,nakushauri utumie os rasmi na si za kugushi.it'll be easy to get support.

..kama ni gharama,have a look at linux [open source] and see if it can cater for your needs! ubuntu has desktop and server versions!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Wewe ukipata hiyo computer usiwe na wasi na OS, install copy yoyote ya XP miye nitakutafutia GENUINE KEY ya hiyo XP kutoka Microsoft na itakuwa registered kwako.
..most useful!

Kwa sababu unahitaji desktop, pia naweza kukupatia copy ya Ubuntu na Linux nyingine (latest distro) kwani inafaa uwenazo kwenye hiyo desktop ili zikusaidie katika utundu wako mwingi wa kutafutia watu matangazo ya kazi!! Kama unakuja huku kanda ya ziwa hivi karibuni, itakuwa poa zaidi, otherwise n'takutumia copy kwa EMS.

SteveD.
..mtafutie ubuntu 8.04 lts au pclinuxos 2008.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
395
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 395 180
Max,

Fanya price comparison kwa kuwangala www.dell.com na makampuni mengine ya computer.

Kwa dola Alfu utapata computer ya nguvu. Hiyo OS kama Steve D alivyosema isikupe shaka, wengi tunazo "nakala"!
 
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Max bado unatafuta mashine??....au ndo umeamua kusubiria???
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Sasa wewe unayetaka mashine. Ngoja nikae vizuri jioni hii nikupe laptop ya specs nzuri/kubwa zaidi, kwa bei inayofanana na hiyo au chini kidogo. Wayase star?
 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826