Liwalo na liwe!@@

Liwalo na liwe!@@

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
3091415673_1_3_ZVxZ5uaw.jpg
 
Mmmmmmmh.... Nguvu mpya na kasi mpya kwa kizazi kipya:eek2:
 
Kama hii ni kweli na si kashikizwa glass tu akiwa amelala, basi tuna kazi kubwa sana. Mungu atusaidie.:israel:
 
Liwalo na liwe: Kesho yake mtu anaokotwa yuko hoi bin Taaban.
 
Siku hizi ngoshwe umefuliaaaaaaaaaaaaaaa

Labda umeshazeeeeeeka...

Hauko kama zamani sredi motomoto.....
 
Last edited by a moderator:
Acha kutudanganya huo si ulabu ni juice hii...
Kwani chupa za BEER zetu haziko hivyo...:hat:
 
Dogo analipa kodi huyu, kuna watu wazima ambao hawalipi kodi .... Huyu anahitaji hongera,
 
Mkuu huu ni udhalilishaji, ana haki zake huyu.

huyu dogo anatingisia chupa ile mbaya ana tatizo na mtu kama vip nampa matiki ya kutosha
 

Attachments

  • task-46x46.jpg
    task-46x46.jpg
    1.2 KB · Views: 386
Photoshop sio mchezo! Kma kweli vile, kwa wataalamu kama ss tunajua bana. Hako ka mkono kalikoshikilia bilauri ni ka mtu mzima, wadau chunguzeni mtaona.... Tehetehetehetehe....
 
Back
Top Bottom