Nilufer
JF-Expert Member
- May 10, 2012
- 9,863
- 14,349
Huyo Mnyarwanda nae hana lolote..
mnyarwanda yupi wa kike au wa kiume
Huyo Mnyarwanda nae hana lolote..
Huyu Hisia anaweza kula probation leo!!!!!!jamani kila wimbo hisia anajificha ficha nyuma ya wenzie..yaani hajiachii tukaisikia sauti yake vizuri anakubali kufunikwa na wenzie.....labda ataimba wimbo mwingine tena!
Hope sauti yake ni kama ya jamaa anaitwa Timi from Liberia kama uliwahi kutizama Nigerian Idol ya like 2011. Na jamaa ndo alishinda Nigerian idol. He has a super voice
Hermy B n Ian safi sana!. Juliana anamtetea patrick bure. Hana lolote huyo mnyarwansa
Patrickmnyarwanda yupi wa kike au wa kiume
hhha Mumeo huyo tena......Ian eti nafumba macho lol
Hahahahawewe furahi akisikia twin wangu miss strong unamponda my love wake, duniani patakuwa si mahali salama kwa kuishi wewe
Patrick
Duh! Kweli wamechoka jaman. Wameimba sana