Live Updates: Bayern Munich vs Real Madrid

Live Updates: Bayern Munich vs Real Madrid

Huu mpira unavurugu sana hasa bayan wamepoteana wanaleta fujo
 
Madrid hawana haja ya kujiangausha angusha na kupoteza muda, wameshawakamata hawa Bayern

Dakika ya 45 zimeongezwa dakika 2

Madrid wamepata foul, Ronaldo anapiga, kapaisha
 
Gooooo laa inakula besela hapa. Waungwana leo bayen kama asenal kwa chelsea.
 
Buyern inabidi ashinde goli 5...unbelievable.
On break now
 
Gooooo laa inakula besela hapa. Waungwana leo bayen kama asenal kwa chelsea.

Huna raha usipoitaja arsenal eeh? Arsenal inaingiaje hapo, ? Hembu nawe kakojoe ulale kesho shule mapumziko kesho kutwa.
 
Kwani 3 kujumlisha 5 kutoa 3 jibu ni ngapi?kama hiyo njia ni ngumu basi tafuta KKS yake!

mjomba giza likiingia hua siwezi kabisa kitu ya dy/dx labda uje asubuhi ila kwa sasa hata ukinambia 1+1 naweza sema 11 na nikawa sahihi kwa kutumia "+" kama arrangement operator.
 
Bayern wanacheza mpira wa uhakika sana pasi wamepiga mara sita ya Madrid na ball possesion 74-26. Madrid akipata mpira ni kukimbia tuu, utadhani tuko kwenye marathon.
 
Huu mpira unavurugu sana hasa bayan wamepoteana wanaleta fujo

Acha nao waonje machungu ya kufungiwa nyumbani. Magoli 5 watayapata kwa mpira gani? Hata kama mpira unadunda siyo kivile! Walifikri sisi kufungiwa nyumbani tulikuwa hatujui mpira?
 
Back
Top Bottom