Live: Shibuda Afunguka Bungeni Kimafumbo - Sasa Hivi


Status
Not open for further replies.
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Shibuda pandikizi tu, niliwaonya CHADEMA tangu 2010 lakini uroho wa viti vya bunge ukawazidi, sasa yanawatokea puani kwa huyu pandikizi.
heri lawama kuliko hasara
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Dah, kavuka mpaka jamani. Kumtukana mtu kwa kutaja kasoro yake ya mwili kwa ngu ni mbaya sana.

Anyway, but he is handsome kwa ujumla pamoja na kengeza.
kuna mimba za viti maalumu
 
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,334
Likes
15
Points
0
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,334 15 0
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.

Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?

Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.

Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.

Kimenuka.
Amefunguka kwani alikuwa amefungwa? Dada yangu FaizaFoxy umefurahia huyu mchumia tumbo wa magamba anavyofanyia kazi tumbo lake. Mafumbo gani aliyoyazungumza? Ndio maana hii nchi yetu inaelekea pabaya kila siku kutokanma na viongozi wa hovyo. Hata Kikwete naye akitoa hotuba anaongea kimafumbo badala ya kuongea na na wananchi. Hizi tabia za kuongea kwa mafumbo ni magamba ndio tabia zao. Chadema hakuna mafumbo.

Mwanamme haongei kimafumbo, hizo ni tabia za kiccm

Tabia za Kimafumbo ni Tabia za Kike zinazonoongozwa na Wahuni CCM
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,177
Likes
8,840
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,177 8,840 280
Mjane mweusi ni mwongo sana msimuamini.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,302
Likes
17,394
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,302 17,394 280
bunge la vijembe na mipasho.!!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,218
Likes
72,801
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,218 72,801 280
Huyu Shibuda alipaswa kufukuzwa hata kabla ya Zitto.

Ni pandikizi 100% tena alieshindwa kazi.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,078
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,078 280
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.
Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?
Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.Kimenuka.
Alikuwa anamaanisha KOVA aliyeukosa Ukamishna wa Polisi........USIMCHONGANISHE SHIBUDA NA VIONGOZI WAKE!

 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,317
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,317 453 180
Mdada kuwa m'mbeya hivyo ni hatari,unaanza kukosoa kazi ya mungu,hujui nawe waweza pata kansa ya kizazi ukaumwa maisha yako yote yaliyobaki halafa tukawa tunakusema yule mvujaji
Hujafa hujaumbika.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,529
Likes
31,553
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,529 31,553 280
Amefunguka kwani alikuwa amefungwa? Dada yangu FaizaFoxy umefurahia huyu mchumia tumbo wa magamba anavyofanyia kazi tumbo lake. Mafumbo gani aliyoyazungumza? Ndio maana hii nchi yetu inaelekea pabaya kila siku kutokanma na viongozi wa hovyo. Hata Kikwete naye akitoa hotuba anaongea kimafumbo badala ya kuongea na na wananchi. Hizi tabia za kuongea kwa mafumbo ni magamba ndio tabia zao. Chadema hakuna mafumbo.

Mwanamme haongei kimafumbo, hizo ni tabia za kiccm

Tabia za Kimafumbo ni Tabia za Kike zinazonoongozwa na Wahuni CCM
"Proverbs" unakumbuka ziko wapi? labda wamejifunza huko.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,263,109
Members 485,791
Posts 30,142,832