Live: Shibuda Afunguka Bungeni Kimafumbo - Sasa Hivi


Status
Not open for further replies.
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,268
Likes
31,227
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,268 31,227 280
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.

Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?

Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.

Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.

Kimenuka.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.

Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?

Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.

Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.

Kimenuka.
Ina maana makengeza hayawezi soma documents vizuri?

lakini ukivaa miwani hayaonekani...
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,949
Likes
10,245
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,949 10,245 280
teh teh yaani kikao kizima umenasa hiyo point ya jicho KONYEEEEEEEEE.......................basi!!kama wengine wanaona mizinguo wasepe hiko chama ni mali ya mkwe wake wa tengeru utaki tunakuvua vyeo!!
 
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Likes
3
Points
35
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 3 35
Mwongo wewe Faiza mbona kachangia vizuri tu bila mafumbo yoyote kwa wapinzani,ndo anamaliza sasa na mim inimeona nikujibu baada ya yeye kumaliza!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,418
Likes
5,695
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,418 5,695 280
Shibuda alichukiwa na CCM kwa kutaka mkiti ccm asigombee urais bila kupingwa ndani ya chama
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Ina maana makengeza hayawezi soma documents vizuri?

lakini ukivaa miwani hayaonekani...
Mkiambiwa ngozi za miili yenu zimefubaa kwa maradhi yanayowakabili mnaanza kulalama kuwa baadhi ya watu wanawanyanyapaa.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,418
Likes
5,695
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,418 5,695 280
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.

Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?

Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.

Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.

Kimenuka.
Mdada kuwa m'mbeya hivyo ni hatari,unaanza kukosoa kazi ya mungu,hujui nawe waweza pata kansa ya kizazi ukaumwa maisha yako yote yaliyobaki halafa tukawa tunakusema yule mvujaji
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,268
Likes
31,227
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,268 31,227 280
Mdada kuwa m'mbeya hivyo ni hatari,unaanza kukosoa kazi ya mungu,hujui nawe waweza pata kansa ya kizazi ukaumwa maisha yako yote yaliyobaki halafa tukawa tunakusema yule mvujaji
Si yangu hayo ni Shibuda tena Bungeni.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,112
Likes
33,018
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,112 33,018 280
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.

Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?

Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.

Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.

Kimenuka.
Wewe ni mwongo sana ndio maana huwa nasema utakuwa na ka element ka uchawi. Wakati mafumbo ya Shibuda yalikuwa dhahiri kwa wabunge wa Zanzibar na jinsi wanavyobagua wenzao wa Bara katika kuzungumzia mambo ya muungano wewe unasema kawapaka Magwanda? Hata aliyekuoa wewe ( kama yupo) ni hasara kubwa kapata.
Badilika tabia kabla hujafa mwongo wewe!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,268
Likes
31,227
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,268 31,227 280
Mwongo wewe Faiza mbona kachangia vizuri tu bila mafumbo yoyote kwa wapinzani,ndo anamaliza sasa na mim inimeona nikujibu baada ya yeye kumaliza!
Hukumsikia akiongelea "kengeza"? alimaanisha nini? sema wewe.

Ntakuja na Hansard itapotoka. Tunaomba waliopo bungeni waitupie hiyo hansard hapa kwani ile ya public inachelewa.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
379
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 379 180
Dah, kavuka mpaka jamani. Kumtukana mtu kwa kutaja kasoro yake ya mwili kwa ngu ni mbaya sana.

Anyway, but he is handsome kwa ujumla pamoja na kengeza.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,232
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,232 280
Mdada kuwa m'mbeya hivyo ni hatari,unaanza kukosoa kazi ya mungu,hujui nawe waweza pata kansa ya kizazi ukaumwa maisha yako yote yaliyobaki halafa tukawa tunakusema yule mvujaji
kama aliyesema hayo maneno ni shibuda kuna haja ya ktafakari ni nani mbeya kati yake na Faiza
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,232
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,232 280
tuletee yakliyo ya kweli mwayego
Hukumsikia akiongelea "kengeza"? alimaanisha nini? sema wewe.

Ntakuja na Hansard itapotoka. Tunaomba waliopo bungeni waitupie hiyo hansard hapa kwani ile ya public inachelewa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,268
Likes
31,227
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,268 31,227 280
Wewe ajuza ni mwongo sana ndio maana huwa nasema utakuwa na ka element ka uchawi. Wakati mafumbo ya Shibuda yalikuwa dhahiri kwa wabunge wa Zanzibar na jinsi wanavyobagua wenzao wa Bara katika kuzungumzia mambo ya muungano wewe unasema kawapaka Magwanda? Hata aliyekuoa wewe ( kama yupo) ni hasara kubwa kapata.
Badilika tabia kabla hujafa mwongo wewe!

 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
John Shibuda, anawapakia magwanda wenzake kimafumbo bungeni.

Moja ya alilosema, ni inakuwaje "kengeza" mmoja asisikilize hoja za wenzake kwa uroho wa "madaraka"?

Nikiipata Hansard ntaendeleza yote aliyoyasema.

Kengeza huyo ni nani? Shibuda umeniacha hoi.

Kimenuka.

Kengeza huyo ni nani? Mbona ni wewe, kumbe hujijui?
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Mkiambiwa ngozi za miili yenu zimefubaa kwa maradhi yanayowakabili mnaanza kulalama kuwa baadhi ya watu wanawanyanyapaa.
twambie kengeza ni nani acha porojo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,261,544
Members 485,225
Posts 30,094,550