Live:Kikwete amwagia sifa tele Jk Nyerere


Jambo Tz

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
580
Likes
59
Points
45
Age
33
Jambo Tz

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
580 59 45
kweli kikwete anajua kumwaga sifa amwaga sifa za Dar,Moro na za nyerere pindi Tata Madiba alipokuja Tanzania kujihifadhi na kusahau Boots zake pindi aliporejea Sauzi na kuishia mikononi mwa kabauru
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
Wekeni hiyo speech hapa...word by word tusome alivyotuwakilisha na hasa nyerere baba yetu wa taifa.
 
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
102
Likes
96
Points
45
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
102 96 45
Leo JK kaongea vya maana! speech yake kwa kwel n nzur sana
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,232
Likes
4,389
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,232 4,389 280
Kikwete sasa ana exposure....kigugumizi kimepungua...anajiamini.....kwa kifupi ametoa hotuba nadhifu yenye nakisi ya historia fichwa ambayo mimi sikuwa naifahamu.
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,118
Likes
390
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,118 390 180
yaa leo kikwete hata mimi naona ametoa speech nzuri sana kwa dunia , tanzania itatambulika kwamba ni nchi iliyo tetea haki za watu wa afrika kusini hasa pale aliposema nyerere aliwapa passport za kusafiria wapigania uhuru wa south africa na hata mandela mwenyewe, great mkuu
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,823
Likes
4,382
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,823 4,382 280
Watanzania kwa sifa,maneno sio vitendo
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
90
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 90 145
Kaunda naye pia amemwaga sifa kemkem kwa nyerere na mama maria nyerere. Kwenye hotuba yake amemtaja nyerere zaidi ya mara kumi
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Ila naona aibu Rais wangu kutambulishwa kama Dr. Kikwete. Udokta wa heshima huruhusiwa kuutumia kama title. Mbona Nyerere alikuwa nao, malecela pia, they never misused that Honorary PhDs like he does.
 
R

RUTH MICKY

Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
17
Likes
1
Points
5
Age
6
R

RUTH MICKY

Member
Joined Jul 9, 2012
17 1 5
Practice makes perfect big up Kikwete maana nlikua nasubiri speech yake kwa nguvu zote
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,973
Likes
2,974
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,973 2,974 280
JK kakikumbusha kizazi kipya cha Afrika ya kusini ambao wanajiona sasa ni wazungu na kusahau walipotoka. Hii ninakumbuka vurugu za kuwafukuza waafrika wenzao. Kikwete amepasua jipu ambalo mzee KAUNDA amemalizia kulitumbua kwa kuwaeleza ukweli makaburu na mabeberu wotu walichowatendea waafrika. Kama mtakumbuka hotuba ya botha kwsa mwafrika utatambua jinsi wazungu walivyo wanafiki wanajifanya kuwa wanaamili usawa wa binadamu lkn ni uongo mtupu.Kinachoendelea sasa kwenye viwanja mbalimbali vya michezo na kwa kumdharau mwafrika ni kielelezo tosha kuwa hotoba ya botha kwa mwafrika ndivyo wazungu wanavyotuchukulia. Mzee kaunda kaongea ukweli na ninidhani hata akifa leo kaondoa kitu kilichokuwa ndani ya moyo wake na ninaamini ujumbe umefika kwa kila anayehusika dunia nzima. Hongera Kikwete Hongera Kened Kaunda
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
kweli kikwete anajua kumwaga sifa amwaga sifa za Dar,Moro na za nyerere pindi Tata Madiba alipokuja Tanzania kujihifadhi na kusahau Boots zake pindi aliporejea Sauzi na kuishia mikononi mwa kabauru
JK hoyeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
Jambo Tz

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
580
Likes
59
Points
45
Age
33
Jambo Tz

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
580 59 45
ila tatizo la hawa wasauzi ni ule ujeuri wao kuwapiga watu wageni wanao fanikiwa katika nchi yao
Jk goooood kwa kutupa historia ambayo hatujawahi kuisikia ever!
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
kweli kikwete anajua kumwaga sifa amwaga sifa za Dar,Moro na za nyerere pindi Tata Madiba alipokuja Tanzania kujihifadhi na kusahau Boots zake pindi aliporejea Sauzi na kuishia mikononi mwa kabauru
JK hoyeeeeeeeeeeeeeeeeee!
Raha sana kama mkuu anaongea mambo ambayo wananchi wake wangependa kuyasikia.
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473