Live Azam2:EID komedi gala

heavyload

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
888
500
Kwa kweli kazi ya kuchekesha ngumu..

Kwenye stage ni Dogo Pepe kidogo anajitahidi kidogo watu wanacheka.
Mkuu acha kazi ni ngumu ila maana hawa jamaa wametokea kwenye stori za vijiweni sasa kwenye stage confidence zote kwishney
 

ALHAJI TECNO

Member
Jun 17, 2017
10
45
Wajuvi wa mambo ninafatilia hii event naona hawa komedian wanalazimisha kuchekesha..ni aibu nmegawa marx kama ifuatavyo
1.mau fundi= 27
2.pepe= 32
still naendele kufatilia ntawajuza wajuvii wa mambo
 

ALHAJI TECNO

Member
Jun 17, 2017
10
45
azam EID KOMEDI GALA (updates)

  1. Wajuvi wa mambo ninafatilia hii event naona hawa komedian wanalazimisha kuchekesha..ni aibu nmegawa marx kama ifuatavyo
    .mau fundi= 27
    .pepe= 32 katarina 17
    still naendelea kufatilia ntawajuza wajuvii wa mambo
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,128
2,000
Mimi naamini KUCHEKESHA kunaanza na appearance. Nani anawachagulia mavazi hawa comedians wetu? Comedian anatinga suti kali as if yeye ndio kaja kucheka badala ya kuvaa vazi lenye utata ili kwamba hata kwa kumuona tu uanze kucheka.

joti-35B15D-1.jpg


Angalia nguo aliyovaa Katarina, kapiga make up kama anaenda kushindana urembo. Wote appearance zao poor.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom