Literally speaking....!!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
12,922
2,000
Hello wakuu,
Habari za jioni? Been long since nlikua hapa kwa mara ya mwisho kwenye jukwaa hili. Lets get to the point....
Ni hivi, unajua mnapokua katika mahusiano mnashare most of things na pia unakua open na huru kuongea chochote na mpenzi wako. Sasa as we all know women ni very sensitive species, hivi kwa mfano inatokea kwamba mpenzi wako anaka-unpleasant & annoying smell flani kwenye (jinsia) yake na kanakukera sana, how do you start telling her about that? Kwa maana first of all ataona kama umemdharau na kum-undermine na vile² unaweza jikuta umezua zogo ambalo baadae linaweza kuleta impact kubwa kwenye r/ship yenu. So how do you tell her? Or you just go straight like,' hey bae, sorry but your pussy smells like a donkey's ass...(am kidding). Kiukweli nashindwa kuelewa scenario kama hiyo ikikukuta mwanaume mwenzangu unafanyaje (I ain't saying my girl's coochie smells, thats why I said literally speaking). This is serious like a matter of national security...
Jioni njema wakuu.
Regards,
Lucchese.
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,008
2,000
Muelekeze namna ya kuondoa harufu au namna ya kujisafisha.

Unajua sometimes inaweza kuwa Ni harufu ya asili au uchafu but all in all kabla ya kukutana inabidi ajioshe deep huko.

Marashi pia muhimu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Sakayo

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
56,561
2,000
Huo ujasiri ulopata kuja kuandika humu utumie kuongea na mpenzio...

Kama ni mwelewa atachukulia sawaa na mtafute njia ya kutibu tatizo, ila kama sio mwelewa kazi unayo!!!!

We mwambie wakati mkiwa kwenye mazungumzo yenu ya kawaida, tafuta jinsi ya kulichomekea hapo tena kwa upendo kabisaa...
 

Rylee

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
504
1,000
"Donkey's ass"..laughed so hard at it lol.
Nadhani ni kua tuu friendly then seeking help for it together..inaeza isiwe hata issue ya hosp..somtimes tuu labda tuu usafi wa kuanzia yeye binafsi mpaka nguo za ndani anazo vaa.
 

dan yah

Senior Member
Apr 14, 2017
103
225
Ile smell inakera sana na inapaunguza mzuka swala ni usafi tuu na kujitibu kwa wenya magojwa kama uti. Kumshauri inaitaji UJASIRI
 

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
12,922
2,000
Muelekeze namna ya kuondoa harufu au namna ya kujisafisha.

Unajua sometimes inaweza kuwa Ni harufu ya asili au uchafu but all in all kabla ya kukutana inabidi ajioshe deep huko.

Marashi pia muhimu.
Naona ndomana wazenji hua wanajifukizia udi kwenye niaje zao
 

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
12,922
2,000
Huo ujasiri ulopata kuja kuandika humu utumie kuongea na mpenzio...

Kama ni mwelewa atachukulia sawaa na mtafute njia ya kutibu tatizo, ila kama sio mwelewa kazi unayo!!!!

We mwambie wakati mkiwa kwenye mazungumzo yenu ya kawaida, tafuta jinsi ya kulichomekea hapo tena kwa upendo kabisaa...
Daaah, yataka moyo walahi
 

Mwelewa

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
2,358
2,000
Kuwa diplomatic zaidi, muulize kama ameshafanya sexual health screening, jibu utakalopata unaanzia hapo, unaremba umuhimu wake, na vitu vingine.
Hii imekaa poa.

Kujua kuchagua maneno ya kusema na pia wapi kuyasemea ni muhumu haswaa.

Kwenye uhusiano wowote ule.

Ndiyo sifa ya kuwa mwanadiplomasia hiyo.

Hapo uhusiano unanawiri.

Kumwacha mchumba kwasababu tu anaharufu si sawa sana. Hasahasa kama hujamwelekeza kwa lolote.

*cleanvaginamatters
 

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,775
2,000
Tumia mbinu za KISIASA kumwambia,
Mfano,
Kalunde mpenzi wangu wewe ni mwanamke wa ndoto ya maisha yangu,
Wewe ndiye niliyekuwa nikiomba kila siku kwa mungu anipe mwamamke mwenye sifa nzuri na za kuvutia kama za kwako,
Nakupenda na ninaahidi nitakuwa na wewe kwenye shida na raha,
But,
Hakuna aliye mkamilifu kila mtu anamapungufu yake, na ninamshukuru mungu mapungufu yako wewe ni madogo na yanatibika,
Kunaharufu huwa naisikia ukeni mwakoindi tuwapo faragha, nina nia njema ya kukusaidia, je ulishawahi kupata matibabu ya aina yeyote?

Jifunze siasa mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom