Unajidhalilisha uwezo wako wakufikiri kama unafanana na wa huyo babu asiye na jipya,sijui hawa wazee wanawafanya nini kibaya vijana nyie hata wakiongea pumba mnawashabikia tu ,Hivi Lisu unaweza kumfananisha na huyu tumbo tumbo yuko pale kutete tumbo lake tu.Majibu wanayotoa sikuzote ni majibu mepesi mepesi hawana data wapo kiujanja ujanja kama nyie wake zao.Hawaangaiki hata kusoma na kuumiza vichwa wao kusinzia tu muda wote,nanyie na njaa zenu mnatetea upuuzi.mufilisi wa mawazo, https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=152417&p=2193967&posted=1