Lissu ni bora ukakaa kimya

Lissu ni bora ukakaa kimya

Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum
Usiteseke na Lisu nadhani watoto wako hawako shule nzuri, wapeleke Ulaya/US wasome, achana na mambo ya Lisu. Muachie Lisu mambo yake. Ni ushauri tu kama wewe ulivyotoa ushauri!
 
kwa anayoyafanya sasahivi sidhani kama anania ya kurudi nyumbani huwezi kwenda nye kumtukana baba yako au familia yenu halafu ukishamaliza kuichafua ndiyi una kuja kupiga hodi humu ndani nimerudi bora akishamaliza upuuzi wake anaofanya atafute na mahala pa kuendeshea shughuri zake hatumpendi kabisaaaaa
TL anatengeneza Attention kwa kiwango kwamba atakapokuja ataangaliwa tu bila kufanywa lolote sababu akiguswa tu itakuwa anatoneshwa, na sidhani kama kumtonesha mgonjwa ni sahihi.
 
Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum
Ni kweli akae kimya juu ya ushiriki wake uchaguzi ujao kwanza wakati wake bado na pili watu fulani huku nyumbani wanakuwa very uneasy. Kuhusu kurudi huku afanye hivyo akiruhusjwa na Dr wake siyo kwa takwa la Polepole au Makonda. Safari za ulaya ziendelee maana wafadhilj wako ndio walinzi wako ukirudi. Sasa wamefika mil. 90!
 
Usiteseke na Lisu nadhani watoto wako hawako shule nzuri, wapeleke Ulaya/US wasome, achana na mambo ya Lisu. Muachie Lisu mambo yake. Ni ushauri tu kama wewe ulivyotoa ushauri!
Tatizo vijana wengi, ngoja nip
Usiteseke na Lisu nadhani watoto wako hawako shule nzuri, wapeleke Ulaya/US wasome, achana na mambo ya Lisu. Muachie Lisu mambo yake. Ni ushauri tu kama wewe ulivyotoa ushauri!
Shut up you idiot, u have hit a wrong button, bint yangu yupo Bournemouth University mtoto wangu wa kiume Greenwich University Niambie familiar yako
 
Tatizo vijana wengi, ngoja nip

Shut up you idiot, u have hit a wrong button, bint yangu yupo Bournemouth University mtoto wangu wa kiume Greenwich University Niambie familiar yako
Idiot mama yako shenzi mkubwa!
 
Acha kujikweza weye!!! Ni nani nchi hii wewe hadi ujikweze kutaka kumnyamazisha Lissu?

Mwenyezi Mungu alipomuumba Lissu alimpa uwezo wa kuongea na akili kubwa hata wauaji walipotaka kumnyamazisha Mwenyezi Mungu alilinda huo uwezo wake wa kuongea na akili kubwa?

Sasa wewe ni kidudu gani hata ujikweze kutaka kumnyamazisha? 😳

Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum
 
Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum

Kwani mnaumia nini yeye kuzurura!?
Wakat tunajichanga kumtibu mlikaa kimya....hamkulala mkisubiri taarifa ya msiba
...mlichapa ad risala na tshet za msiba
Leo kapona anaieleza dunia jinsi Mwenyez Mungu alivomuokoa mnaanza kumpangia cha kusema!!
Mlikua wap kuwashaur Team DAB wasimpige risas.....spika atoe hela za matibabu ambayo n haki yake kisheria!???

Et leo mnampangia cha kusema!!
Nasemaje tuliokutib tunasema
Go Lissu go lissu.....


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum
tutahakikisha tume huru inapatikana
 
Usiteseke na Lisu nadhani watoto wako hawako shule nzuri, wapeleke Ulaya/US wasome, achana na mambo ya Lisu. Muachie Lisu mambo yake. Ni ushauri tu kama wewe ulivyotoa ushauri!

Mkuu si uwaombe mods warekebishe title ya uzi wako?

Ingekuwa hivi ingaliweza kuwa bora zaidi:

"Lissu ni bora ukakaa kimya maana unatuchoma mno kumoyo. Tuonee huruma hatulali"
 
Unaweweseka wewe,acha Lissu akunyooshe ushauri wako ipellekee familia yako inamatatizo mengi sana.
 
Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum
Amini nakuambia Lisu akinyamaza MAWE YATAPIGA KELELE.Heri MTU yule asiye na mashaka nae.
 
Nimemsikia Mheshimiwa Tundu Lissu akijibu swali Kama atagombea urais ktk uchaguzi ujao kukabiliana na Rais Magufuli, Chadema kwa sasa inapita ktk kipindi kigumu sana sababu Viongozi wote waandamiza wana kabiliwa na Kesi na wengine wako gerezani kwa kukiuka masharti ya dhamana akiwewo Yule jamaa uliesema kuwa Kama usingekuwa ujeuri wake wa kuamua upelekwe Nairobi usingenge. kuwa hai leo.Tumeshuhudia rafu nyingi sana kwenye chuguzi za marudio Nina hakika uchaguzi mkuu pia zitakuwepo.Nia ya uchaguzi in kuingia na kutoa upinzani sio kushiriki tu. Umedai kushiriki uchaguzi pasipo tume huru ya uchaguzi.
Nadhani sasa ungerudi jimboni kwako na kuachana na kufanya mahujiano na vituo vya.habari vya kimataifa Kama vile CNN ,Fox news , Sky news na Al jazeera.To me you are medically fit, only what you need is surgical follow up which can be arranged while you are in Tanzania,Please come back home or seek political asylum
Akirudi hiyo chance ya kufanyiwa hizo sajari inaweza isiwepo let him be maana anazijua vyema figusi zilizopo nchin kwake, kipind kile alitakiwa kusafir kwenda tu Rwanda akiwa Rais wa TLS alidakiwa Airport itakuwa kwenda kutibiwa tena nje?
 
tatizo mnachukulia kila kitu siasa katiba inafuatwa kila ktu kiko sawa shida yenu mmezoea vya kunyonga vyakuchinja vinawashinda fanyeni kazi acheni kulalamika hovyo
Ni katiba ipi hiyo inayoruhusu Lissu kupigwa risasi?
 
anajinyoosha mwenyewe hamna hata mtu ambaye yuko aware nae anajisumbua tu hana jipya
Kama haumiii tulia basi. Unalalamika nini Lissu akihojiwa na vyombo vya habari vya kimataifa?

Kama serikali ya Tanzania na CCM hawaumii kwanini Spika wa bunge, Msemaji wa serikali, Bashite, Msemaji wa CCM wanahaha kumjibu tena kihuni huni?

Makada wa CCM karibu wote wako busy mtandaoni kuporomosha propaganda dhidi ya Lissu, kwanini wasiwe busy kuelezea ndege za Magufuli?
 
Back
Top Bottom