elmagnifico
JF-Expert Member
- Jul 7, 2011
- 8,260
- 9,760
Nimesikia kwenye taarifa ya habari ya asubuhi toka UFM akihojiwa kaka yake Lissu na kudai kuwa, familia iliandika barua kwenda ofisi za Bunge kuomba Bunge kuchukua jukumu la matibabu ya Tundu Lissu.
Lakini toka watume hiyo barua hakuna jibu walilopewa mpaka sasa.
Pia akadai ya kwamba Lissu kwasasa anaongea na ndiye shahidi namba 1 hivyo kama wameshindwa muhoji dereva basi wakamuhoji Tundu Lissu.
Anadai mpaka sasa wao kama familia hawajapewa taarifa yoyote juu ya upepelezi wa kesi ya kushambuliwa Lissu.
Watanzania, mmeacha kuchangia matibabu yake? Maana Watanzania wengi walidai hata serikali isipotoa ela wao watachanga sasa kwanini mmeacha Lissu badi hajapona anahitaji pesa ya kwenda kwenye matibabu hasa ya mazoezi ya viungo.
Dr Shika asiwafanye msahau kuwa kuna Lissu jamani
Lakini toka watume hiyo barua hakuna jibu walilopewa mpaka sasa.
Pia akadai ya kwamba Lissu kwasasa anaongea na ndiye shahidi namba 1 hivyo kama wameshindwa muhoji dereva basi wakamuhoji Tundu Lissu.
Anadai mpaka sasa wao kama familia hawajapewa taarifa yoyote juu ya upepelezi wa kesi ya kushambuliwa Lissu.
Watanzania, mmeacha kuchangia matibabu yake? Maana Watanzania wengi walidai hata serikali isipotoa ela wao watachanga sasa kwanini mmeacha Lissu badi hajapona anahitaji pesa ya kwenda kwenye matibabu hasa ya mazoezi ya viungo.
Dr Shika asiwafanye msahau kuwa kuna Lissu jamani