Lissu bado anahitaji msaada wenu Watanzania

Lissu bado anahitaji msaada wenu Watanzania

Mbona hapo kwenye maelezo yako sijaona sehemu inayoeleza kuwa watu wameacha kumchangia?
 
Mbona hapo kwenye maelezo yako sijaona sehemu inayoeleza kuwa watu wameacha kumchangia?
We wadhani mpaka mwezi uliopita kuamua kuandika barua kuomba bunge lichukue jukumu kumetokana na nini!
Huoni hata uhamisishaji wa kuchangia umepungua mkuu
 
Hiii kitu ilikosewa sana mwanzo pale.[emoji41]
Mlitaka kufanyike nini?! Anayekuwinda anapolazimisha umnyenyekee kisa anamiliki kodi !! Bora kuta masikini hata kilema lakini uwe huru ktk nafsi.

Lissu ana haki zake bungeni. Kwa akili za kawaida tu kwanini Ndugai anakalia hiyo haki ya mbunge, aliyeumia akiwa kazini?!

Africa ni bara la giza na ushenzi
 
Matibabu yake siyo madogo mkuu hata kama ana akiba inaweza isitoshe.
Bunge ndiyo hivyo liko kimya.
Nimeuliza watanzania maana walidai wako tayari kugharamia matibabu ila naona kama kawaida uwa inakuwa nguvu ya soda
Kumtetea mtanzania kazi kwelikweli
Issue ya Lissu tumeshatupia kapuni sasa issue ni Hamahama ya wanachama na Kuteuliwa kwa Dr.Slaa
 
We wadhani mpaka mwezi uliopita kuamua kuandika barua kuomba bunge lichukue jukumu kumetokana na nini!
Huoni hata uhamisishaji wa kuchangia umepungua mkuu
Mkuu zaidi ya miezi miwili mkuu familia na Bunge walikaa wakakubaliana hapa Serikali inafanya maigizo
Ukweli serikali haimtaki tena mh Lissu hapa Tanzania
 
Tatizo ninaloliona,ni wananchi kutopata update ya naendeleo yake.Maelezo ya maendeleo yake na mipango ya matibabu zaidi inatakiwa kuwekwa wazi ili wananchi wakumbuke kuendelea kumchangia.
 
Watanzania!!!!
ina maana yeye alikua hana akiba hata kidogo?? mkewe?? ndugu zake?? marafiki??
Guys tuweni serious kidogo.

Na Bunge nalo kwann halimsaidii sasa labda tumuulize Mange atasemaje.
Unajibu vitu serious kipuuzi utafikiri mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa kisha kakulia kwa kikongwe kisichoweza kumfundisha adabu. Si kila kitu unaweza kuchangia mengine unaweza kutulia tu au uwe msomaji. Umenikera sana asubuhi hii, tofautisha kati ya binadamu na mnyama, siasa zisitifanye wapuuzi hivyo.
 
Ujue kuna wakati ukichamba sana mwisho unajipakaza
Kama nakumbuka vuzuri serikali ilikuwa ipo tayali na mpaka sasa walishasema kupitia kwa waziri ummy mwalimu kwamba serikali ipo tayali kumsaidia huyu mgonjwa matibabu yake
Bunge lilishasema wapo tayali na wana makubaliano yao na India kwa ajili ya matibabu ya wagonjwa wenu hapa nchini
Tatizo ni utayali wa familia yake na chama chake
Wamekuwa ni watu wa kujilesi kwa matamko ya ajabu ajabu tu ikiwa ni pamoja na kuchagua mahospitali wanayotaka wao
 
Unajibu vitu serious kipuuzi utafikiri mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa kisha kakulia kwa kikongwe kisichoweza kumfundisha adabu. Si kila kitu unaweza kuchangia mengine unaweza kutulia tu au uwe msomaji. Umenikera sana asubuhi hii, tofautisha kati ya binadamu na mnyama, siasa zisitifanye wapuuzi hivyo.
Lol....
Bro, don mind me maana utazidi kuumia bureee hahahaha hakuna mtu ananizuia kutoa maoni yangu na maoni ya kila mtu lazima yaheshimiwe hata wewe hukua na ulazima wa kunijibu ungesoma na kujisonya mwenyewe nani angejua?? hahaha

By the way ushachangia?? au ndio kelele tu kama wapiga kelele wengine.
 
Mkuu zaidi ya miezi miwili mkuu familia na Bunge walikaa wakakubaliana hapa Serikali inafanya maigizo
Ukweli serikali haimtaki tena mh Lissu hapa Tanzania
Inakera na inaleta maswali mengi sana!! Mtu huyu kashambuliwa dk.30 baada ya kutoka kuchangia hoja bungeni ! Bunge lipo , hata kwa unafki tu, kwa nini wasitimize wajibu wao?! Mungu ni wa wote ndio maana walioshabikia jambo hili wengine wako mbele za haki na Lissu bado yu hai

Mugabe alifikiri wananchi wanampenda sana. Lakini ukweli umeonyesha tofauti
 
Ujue kuna wakati ukichamba sana mwisho unajipakaza
Kama nakumbuka vuzuri serikali ilikuwa ipo tayali na mpaka sasa walishasema kupitia kwa waziri ummy mwalimu kwamba serikali ipo tayali kumsaidia huyu mgonjwa matibabu yake
Bunge lilishasema wapo tayali na wana makubaliano yao na India kwa ajili ya matibabu ya wagonjwa wenu hapa nchini
Tatizo ni utayali wa familia yake na chama chake
Wamekuwa ni watu wa kujilesi kwa matamko ya ajabu ajabu tu ikiwa ni pamoja na kuchagua mahospitali wanayotaka wao
Wameshasahau !!!!hawa watu mimi huwa siwaelewi kabisa.
 
Tatizo Suala la Tundu wanachadema walilichukulia kama lao wakasahau kuwa Maskini hana kiapo mbaya zaidi wakaitunishia Serikali Msuli huku wakiinanga kwenye Vyombo vya habari ikiwemo KTN wakasahau anayeumia ni Tundu

Lema alijinasibu kuwa atagharamia Matibabu ya Tundu hata itakapobidi kuuza figo ili Mh. apone wakati akiwa Singida akimnadi Mgombea Udiwani au ilikuwa Siasa na porojo?

Yatupasa kuwa Serious kwenye mambo Serious kama suala la Kupambania Uhai wa Mtu
 
Watanzania!!!!
ina maana yeye alikua hana akiba hata kidogo?? mkewe?? ndugu zake?? marafiki??
Guys tuweni serious kidogo.

Na Bunge nalo kwann halimsaidii sasa labda tumuulize Mange atasemaje.
Bunge liliposema familia ya Lissu ikakutane nayo ili Bunge lichukue jukumu la kumuhudumia chadema na familia walijibu kwa nyodo sana kwamba hawataki.. Sasa kibao kimegeuka
 
Wahenga bwana wanaona mbaaaaali, kweli Mbio za Sakafuni huishia Ukingoni. Majigambo, Utalii wa Kumtembelea hosp Kenya n.k vyoooote kwish nehi. Nakumbuka Ndugai alituambia Bunge lipo tayari kumtibu kwa mujibu wa kanuni za Mikataba ya Tiba kwa wabunge lakini Mr Billicanas na wengineo walikataa na kusema wanaouwezo bila Bunge, sasa leo iweje mchana kweupee mnaanza kulaumu eti hamjaliwi? Lakini siwashangai kwani desturi iliyozoeleka KUKUMBUKA SHUKA WAKATI KUMEKUCHA.
 
Nimesikia kwenye taarifa ya habari ya asubuhi toka UFM akihojiwa kaka yake Lissu na kudai kuwa, familia iliandika barua kwenda ofisi za Bunge kuomba Bunge kuchukua jukumu la matibabu ya Tundu Lissu.
Lakini toka watume hiyo barua hakuna jibu walilopewa mpaka sasa.
Pia akadai ya kwamba Lissu kwasasa anaongea na ndiye shahidi namba 1 hivyo kama wameshindwa muhoji dereva basi wakamuhoji Tundu Lissu.
Anadai mpaka sasa wao kama familia hawajapewa taarifa yoyote juu ya upepelezi wa kesi ya kushambuliwa Lissu.
Watanzania, mmeacha kuchangia matibabu yake? Maana Watanzania wengi walidai hata serikali isipotoa ela wao watachanga sasa kwanini mmeacha Lissu badi hajapona anahitaji pesa ya kwenda kwenye matibabu hasa ya mazoezi ya viungo.
Dr Shika asiwafanye msahau kuwa kuna Lissu jamani
hivi chadema si inampango wa kuanzisha bima.
alafu ukiwa mbunge au mfanyakazi wa umma kuna bima ya serekali.na kutibiwa kwa garama ya serekali.
huyo dereva akiojiwa kuna tatizo gani.hata waka msindikiza tu.
 
Back
Top Bottom