Lipumba: Sina mpango wa kuhama, bila mimi CUF haipo

Lipumba: Sina mpango wa kuhama, bila mimi CUF haipo

Ninaomba anayemwelewa Lipumba anisaidie. Tatizo lake ni nini? Anachotaka ni nini hasa? Kama CUF ni yeye, na cuf hawamtaki, na bila yeye cuf haipo, kwa nini asianzishe chama kingine hao ambao wanamtegemea yeye wamfuate ili iwe mbadala wa cuf inayokufa bila yeye?
Ninavoona Lipumba sawa na akina Manji na Mo wanaong'ang'ania vilabu vya Yanga na Simba. CUF sasa inamzigo wa ruzuku baada ya kuwa na wabunge wengi hasa Tanganyika hivo kwa kuwa yeye ni profesa wa uchumi anaikodolea macho hiyo ruzuku.
 
Amesema ametumia muda wake mwingi kuijenga CUF kuwa chama imara na bila yeye CUF itakufa.

Ameongeza hana mpango wa kuihama CUF.

Magazetini RFA.
Akitangulia mbele za haki(Kila nafsi itaonja mauti) nayo itakufa, huu uprofesa sijui wa mwendo gani?
 
Muruhusuni mkione cha moto,lakini hivi cuf mna ka kipengere ka kujiudhuru na kutengua kauri.?!
 
Amesema ametumia muda wake mwingi kuijenga CUF kuwa chama imara na bila yeye CUF itakufa.

Ameongeza hana mpango wa kuihama CUF.

Magazetini RFA.
hakuna kitu kibaya kama kuamua jambo au kuchukua uamuzi wowote ukiwa na hasira
 
Amesema ametumia muda wake mwingi kuijenga CUF kuwa chama imara na bila yeye CUF itakufa.

Ameongeza hana mpango wa kuihama CUF.

Magazetini RFA.
hahaha alipojiondoa si ndo cuf kimepata wabunge kibaoo aache ujinga hatudanganyiki
 
Ninavoona Lipumba sawa na akina Manji na Mo wanaong'ang'ania vilabu vya Yanga na Simba. CUF sasa inamzigo wa ruzuku baada ya kuwa na wabunge wengi hasa Tanganyika hivo kwa kuwa yeye ni profesa wa uchumi anaikodolea macho hiyo ruzuku.

Ninadhani pia ana tatizo la takwimu. Ni lini CUF ya Lipumba ilikuwa na wabunge wengi kaisi hiki? Aliitelekeza wakati wa vita kali, ikamdhalilisha, leo anarudi kusema yeye ni CUF, kwa ujasiri gani?
 
Ninadhani pia ana tatizo la takwimu. Ni lini CUF ya Lipumba ilikuwa na wabunge wengi kaisi hiki? Aliitelekeza wakati wa vita kali, ikamdhalilisha, leo anarudi kusema yeye ni CUF, kwa ujasiri gani?
Sasa hivi anahangaika katika vyombo vya habari akijiumauma tu. Nimemsikia Clouds FM leo na nimetambua kumbe huyu pro ni 'mchambuzi wa uchumi' tu na si mwanauchumi kama wachambuzi wa soka lukuki tulionao.
 
Ndo maana alijiuzuru uongozi akidhani CUF ingesambaratika!akagundua bila yeye chama kimekuwa imara zaidi, Le Prof anaweweseka tu.
mi namshauri,kuliko kutumia cheti cha uprof.kufikiria,ni bora atumie hata cha darasa la 2B kinaweza kumsaidia na kumpatia majibu sahihi
 
Sasa hivi anahangaika katika vyombo vya habari akijiumauma tu. Nimemsikia Clouds FM leo na nimetambua kumbe huyu pro ni 'mchambuzi wa uchumi' tu na si mwanauchumi kama wachambuzi wa soka lukuki tulionao.
anatumia kila mbinu(kupitia CUF) ili abaki kileleni....ahahahaaaaaaaaa,vihiyo bana ni tatizo kweli kweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Lakin huyu jamaa si aliwatelekeza wenzake jangwani (wakati wa kampeni na uchaguzi) akitarajia wafe kwa njaa (washindwe uchaguzi)? Napata wakati mgumu kumuelewa Profesa. Anaidhalilisha elimu yake aiseee. Nishaanza kutamani nisiwe Profesa kama akili zenyewe ndio hizo
Dhambi aliyoitenda inamtafuna taratiiiiibu....anasikilizia maumivu..
 
Alipojiuzuru na kuitelekeza CUF katikati ya mapambano,CUF Ilikufa?.
 
Back
Top Bottom