Lini Precision kwenda Juba?

Lini Precision kwenda Juba?

Ghost

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2010
Posts
428
Reaction score
53
Baada na hata kabla ya kujitenga na Sudan, mji mkubwa wa South Sudan - Juba, unaongezeka kuvuta wawekezagi na umati wa watu kila kukicha.
Ndege nyingi sasa zimeanza International flight connections pale, kwa mfano Kenya Airways KQ, Ethiopia Airlines ET, Air Uganda n.k na nasikia airlines zingine zitaanza safari kuelekea huko.
Precision wana mkakati wa kuanza safari za kuelekea huko, since nchi hii haiko mbali sana na karibuni watajiunga na East Africa federation.
Nawakilisha!!
 
Umewakilisha maoni yako kwa JF na si bodi ya wakurugenzi ya Precision air.
 
It doesn't have to be directed to the board...kwani haya maswali yote tunayowuliza hapa yana lenga nani? Cum'on.....
Its a general question. If anybody has any information au kama kuna mfakazi wa Precision Air anaweza kutujuza..
 
Baada na hata kabla ya kujitenga na Sudan, mji mkubwa wa South Sudan - Juba, unaongezeka kuvuta wawekezagi na umati wa watu kila kukicha.
Ndege nyingi sasa zimeanza International flight connections pale, kwa mfano Kenya Airways KQ, Ethiopia Airlines ET, Air Uganda n.k na nasikia airlines zingine zitaanza safari kuelekea huko.
Precision wana mkakati wa kuanza safari za kuelekea huko, since nchi hii haiko mbali sana na karibuni watajiunga na East Africa federation.
Nawakilisha!!

Precisions parent company - KQ wanaenda for a long time now, sasa cjui unategemea mtoto ashindane na mzazi wake kugombea fito ya kujenga nyumba hiyo hiyo!!!!!!!!
Msisahau kwamba Precision ni Kampuni ya KiTZ lakini inamilikiwa kiasi kikubwa na Kenya Airways, so maamuzi yao yote yanategemea strategic planning ya KQ
:mod:😛ound::dance::A S 103:
 
ATC vipi?? Au ilishazikwa kabisa??
 
Back
Top Bottom