lindege la jeshi la uwa mtu moja na kuzimisha tv mtaani kwangu.


Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
wakuu kuna lindege la jeshi limepita muda simrefu nadhani kuelekea taifa sasa, limeua mtu moja aliyekuwa mgonjwa kiasi na tv zote mtaani kwangu kukata kabisa ata channel moja hakuna, limepita kwa mshituko mkubwa sanaaaa kwani yasipite baharini huko.
 
mayuni

mayuni

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
406
Likes
2
Points
35
Age
28
mayuni

mayuni

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
406 2 35
Eeeeheeeeeeeee....balaaaa
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,895
Likes
2,720
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,895 2,720 280
Poleni, ukweli hizo ndege ni kero humu katika makazi ya watu.
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,923
Likes
348
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,923 348 180
poleni sana hayo ni maandalizi ya uhuru tu hayo
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,378
Likes
14,429
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,378 14,429 280
Wapi yametokea hayo? Visigwa,msolwa,chalinze au?
 
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
272
Likes
45
Points
45
Age
39
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
272 45 45
nilidhan king'amuzi changu kibovu kumbe midege ya makamanda
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
Wapi yametokea hayo? Visigwa,msolwa,chalinze au?
ni dar tena sijui lilikuwa linatokea lugalo, ilipita ya kwanza vizur tu, iliyofata sasa imepita kwa mshituko na mtetemo mkubwa sanaanadhan wagonjwa weng wa moyo watakuwa wameshituka... Sijui kwanini.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,388
Likes
12,666
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,388 12,666 280
Litakua limesababisha Electromagnetic pulse(EMP)hadi kuweza kuzima tv.
 
R

Real Deal

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
241
Likes
17
Points
35
R

Real Deal

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
241 17 35
wakuu kuna lindege la jeshi limepita muda simrefu nadhani kuelekea taifa sasa, limeua mtu moja aliyekuwa mgonjwa kiasi na tv zote mtaani kwangu kukata kabisa ata channel moja hakuna, limepita kwa mshituko mkubwa sanaaaa kwani yasipite baharini huko.
Poleni sana na msiba huo, hizo ndo shmra shamra za kusherehekea Uhuru.
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,922
Likes
182
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,922 182 160
ni dar tena sijui lilikuwa linatokea lugalo, ilipita ya kwanza vizur tu, iliyofata sasa imepita kwa mshituko na mtetemo mkubwa sanaanadhan wagonjwa weng wa moyo watakuwa wameshituka... Sijui kwanini.
Dar ni kubwa. Weka wazi specifically ni g/mboto, tabata, lugalo, masaki au wapi. By the way poleni sana
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Likes
1,686
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 1,686 280
na mlivyokuwa mnashabikia vita na Rwanda..kumbe zikipita tu mnakufa kwa presha..
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
poleni sana
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,722
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,722 280
na mlivyokuwa mnashabikia vita na Rwanda..kumbe zikipita tu mnakufa kwa presha..
Vita?wanachezea vita hiyo ni kitu ingine kabisa!!! Mungu atuepushie mbali
 
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
211
Likes
2
Points
35
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
211 2 35
Apo utaingia dukani tu
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,741
Likes
787
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,741 787 280
Ndio kishaungua hivyo... Uyo mgonjwa alikua anaumwa nini? Kafa siku ya uhuru.. RIP mzalendo
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,033
Likes
965
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,033 965 280
Hapa tabata ya kwanza vizuri ila ya pili kingamuzi changu cha startimes kimesema no signal mpaka naondoka saa sita ,sijui alitumia supersonic sound maana kuna mwendo wa sauti miongoni mwa ndege za kivita


Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Likes
9
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 9 135
poleni sana, ni maeneo gani hayo??
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,786
Likes
1,284
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,786 1,284 280
Kumbe kagame angetumaliza asubuhi na mapema, kama li ndege limoja tuu lililochoka choka linapita angani TV zinazimika zenyewe na watu wanajifia kwa kihoro, jee linge rusha bomu, si mtaa mzima ungezima!
 

Forum statistics

Threads 1,263,754
Members 486,019
Posts 30,162,439