Lincoln - Douglas style debate: Ngabu vs Makamanda

Mwenye Shibe hamjui Mwenye njaa.
Wewe ushashiba .
Majadiliano ya nini wakati Hali halisi inajionyesha.
 
Inaonekana upande ulouchagua hauna hoja hadi umeamua kutafuta debate. Kila la heri
 
Tokea viroba vipigwe stop makamanda wameweuka mpaka huruma saivi wanaishi kwa kudra za gongo
 
Albadir siyo mchezo matokeo yake yanajidhihirisha hadharani!!!......... Msalimie mshumbuzi!
 
Ngabu kasema "bring it on bona mnasuasua jamani. Kutwa nzima si huwa mnatukana humu. Sasa saizi yenu kaja mnalia. !
Ngabu humu ndani hakunaga makamanda kwani wale waliokuwa wanasadikiwa kuwa makamanda wa ukweli walitoa machozi mahabusu, wengine wali fall ill ghafla mpaka kupelekwa hospitali, wengine walipowaona polisi walijificha kwenye mahakama chini ya meza wengine kutimua mbio. Hakuna cha ukamanda hap. Hii ligi umeshashinda bro!
 
Mtafute mwenzako Deo Kisandu usilete ujinga wako hapa.
Debate for what???umekimbia nchi yako afu unakuja kutuletea uchakaraa hapa.
hahahahahahah,,kwakweli yeye na Deo wanalingana...hahahahahhaa...dah..umenichekesha sana
 
Makamanda Wana malalamiko mengi kila siku. Wanaongelea kuminywa kwa Uhuru wa habari, bunge live, kupihwa risasi Lissu, kupotea Ben Saanane, demokrasia, njaa, uchumi kuanguka, hela kupotea mtaani, Maisha kuwa magumu, ndege kushikiliwa nje, madini Na makinikia, Magufuli Na Serikali ya Awamu ya Tano...eew!

Sasa wameitwa kwenye mjadala/debate wameanza kutoa matusi Na hakuna hata mmoja anayekuja Na hoja. Nimewawekea hapo juu baadhi ya madai yao ili wachuje wapate hoja za mjadala.
 

Teh teh teh...makamanda ni watu wa mihemuko tu.

Wajuacho ni matusi tu.
 
Ukiona unaweza kumtofautisha deo kisandu na nyani ngabu basi ukapimwe akili, nyani always nyani tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…