....ngoja nicheke kwanza. Umeua wakati wewe ndo "mwanangu" wake
Na wale watoto wetu wa kike, sijui nitaambiwa tuwazae nyumbani tu au?
Hahaaaa 'mwanangu' mwenyewe yule, kisha sijamuona tupaeni strategies ujue.
uwazalie nyumbani na mkunga wa jadi mie ntawatafutia kabisa, maana hamueleweki
nitafutie basi hiyo nyimbe aisee...
dah ndege mnana linah namkubali huyooo!
afu amekuja kuwaburudisha wabeba maboksi uko, jiandae NN!
Unapenda michiriku wewe? Hiki kitu cha Ferooz na Shaz Dear nakizimia sana
Kama Japenga ......
Japenga oyeee
Hahahahaaaaa Japenda oyeee eeh? Haya bana....
Wasukuma mtanijua leo.....Shinyanga, Tabora mtanikoma leo :tongue:
Kama Japenga ......
Japenga oyeee
mmmh ama kweli jifagilie ukisubiri kufagiliwa utaletewa taka:lol:
Baasi tu nini Ndetichia....lol.... Ni mkare ila basi tu?
Alafu naomba nilipe pesa nakudai....