Geti lipi?
Hili la nyasi?
Kwa kuwa ni mwisho wa mwaka wafuatao wanadaiwa kodi na baba mwenye nyumba...Asprin, Klorokwin, The Boss, AfroDenzi, Kongosho, Kaizer, Lizzy na AshaDii ujumbe wenu huu hapa chini....
Mejja - Landlord (FULL HD) - YouTube
hahaha na kweli!
Hahahahha, sijasema unitongoze nimesema uandike POINT.
Alafu weee kama unajisikia nafuu ,maumivu yako yamehamia kwangu. Njoo unipe pole nikwachie na usia
Hehehhe nisipende kisa?Naelewa unapenda sana ninavyo kutongoza..
Ndo maana umenipa LIKE hahahahahha lol
Duhhhh I hope na we hujavunjika, we can't afford that.
twende upande wa pili basi.. Nimeshatangulia huko..
Leo bado ukarimu wa kutoa like unaendelea au ilikuwa jana tuu?
mimi nakushauri uendelee kuwa kwenye position hiyo kila siku na kila wakati as a Great thinker. :cheer2: