Bowie
JF-Expert Member
- Sep 17, 2016
- 4,373
- 6,086
Kuwa muda wa wiki moja tumeona zaidi ya watu 50 wasiokuwa na hatia wakiuawa huko Uingereza na Misri na magaidi kutoka Libya. Rais Sisi wa Misri aliamuru jeshi lake la anga kushambulia makundi ya kigaidi nchini Libya baada ya mauaji ya wakristo 28 wa dhehebu la Coptic huko Misri. Kwasasa kuna makundi mengi ya kigaidi nchini Libya.
Ikumbukwe Kabla ya washirika wa NATO kumuondoa hayati Muhamed Ghaddafy aliyekuwa Rais wa Libya nchi hiyo ilikuwa haina aina yeyote ya ugaidi.
Kuzuka kwa vikundi hivi vya kigaidi inabidi dunia iwalaumu aliyekuwa Rais wa Marekani Baraack Obama, Rais mstaafu wa Ufaransa Nicholas Sakharov na aliyekuwa Waziri Mkuu wa Uingereza David Cameron.
Hii picha seneta Maccain alipiga na kiongozi wa kimoja wapo kikundi cha kigaidi huko Libya
Ikumbukwe Kabla ya washirika wa NATO kumuondoa hayati Muhamed Ghaddafy aliyekuwa Rais wa Libya nchi hiyo ilikuwa haina aina yeyote ya ugaidi.
Kuzuka kwa vikundi hivi vya kigaidi inabidi dunia iwalaumu aliyekuwa Rais wa Marekani Baraack Obama, Rais mstaafu wa Ufaransa Nicholas Sakharov na aliyekuwa Waziri Mkuu wa Uingereza David Cameron.
Hii picha seneta Maccain alipiga na kiongozi wa kimoja wapo kikundi cha kigaidi huko Libya