LHRC ya Hellen Kijo Bisimba isajiliwe tu kuwa chama cha siasa


C

Chanyauru

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
152
Likes
214
Points
60
C

Chanyauru

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
152 214 60
Hiki kituo kinachojipambanua kutetea haki za binadamu kinachoongozwa na huyu mama mahiri wa kichaga huwa sikielewi kabisa.

Linapokuja suala linalogusa haki za binadamu huyu mama huwa mgumu sana kutoa matamko ya kulaani yaani huwa domozege, yanapokuja masuala ya kisiasa hasa yanayoihusu chadema utasikio ooh mara hivi mara vile, mama vunja hicho kituo ugombee uongozi chadema hata uenyekiti wa bawacha umng'oe mdee kuliko kujifichaficha kwa mgongo wa LHRC, unafaa sana.

Mfano mzuri mauaji yaliyotokea Tanga, Mara na Mwanza hatujaona ukilaani, bure kabisa.
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,637
Likes
4,204
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,637 4,204 280
Mbona unaonesha chuki ya wazi kwa CHADEMA na mahaba ya kitandani kwa CCM. Mtaendelea kukosolewa mpaka mtakapotambua kwamba hii nchi ni yetu sote. Lengo ni kuleta demokrasia ya kweli na kuondokana na utawala wa kiimla.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Ni Mpare but sometimes anakuwa yuko sawa
 
MWAKITWINO

MWAKITWINO

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
224
Likes
107
Points
60
MWAKITWINO

MWAKITWINO

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
224 107 60
SAWA Lakini anayo ongea ni ya kweli? kama ni ya kweli hayo mengine hayatuhusu!
 
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
2,876
Likes
739
Points
280
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2014
2,876 739 280
Hiki kituo kinachojipambanua kutetea haki za binadamu kinachoongozwa na huyu mama mahiri wa kichaga huwa sikielewi kabisa.Linapokuja suala linalogusa haki za binadamu huyu mama huwa mgumu sana kutoa matamko ya kulaani yaani huwa domozege,yanapokuja masuala ya kisiasa hasa yanayoihusu chadema utasikio ooh mara hivi mara vile,mama vunja hicho kituo ugombee uongozi chadema hata uenyekiti wa bawacha umng'oe mdee kuliko kujifichaficha kwa mgongo wa LHRC,unafaa sana.
Mfano mzuri mauaji yaliyotokea Tanga,Mara na Mwanza hatujaona ukilaani,bure kabisa.
LHRC kwa sasa ndiyo NGO pekee inayosaidia wanyonge kwenye mswala ya kisheria. Ukitaka ushahidi tembelea vituo vyao makao makuu na mikoani uone watu wanavyotetewa bure kuanzia kwa waajiri waonevu, kesi za kubambikiwa za jinai, wajane wanaodhulumiwa mirathi, kesi dhidi vyombo vya dola vinavyonyanyasa wananchi n.k. kwenye siasa ni lazima wapige kelele iwapo demokrasia inapuuzwa. Ulitaka wafanye nini zaidi? CCM kubalini kukosolewa kwani nchi hii ni yetu wote na hata inawezekana wengi wanaotetewa na shirika hili wengi ni wanachama wenu.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,371
Likes
28,260
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,371 28,260 280
Hiki kituo kinachojipambanua kutetea haki za binadamu kinachoongozwa na huyu mama mahiri wa kichaga huwa sikielewi kabisa.Linapokuja suala linalogusa haki za binadamu huyu mama huwa mgumu sana kutoa matamko ya kulaani yaani huwa domozege,yanapokuja masuala ya kisiasa hasa yanayoihusu chadema utasikio ooh mara hivi mara vile,mama vunja hicho kituo ugombee uongozi chadema hata uenyekiti wa bawacha umng'oe mdee kuliko kujifichaficha kwa mgongo wa LHRC,unafaa sana.
Mfano mzuri mauaji yaliyotokea Tanga,Mara na Mwanza hatujaona ukilaani,bure kabisa.
Yaani umejiunga jf leo kwa lengo la kumshambulia mama kijo? Kweli lumumba mna kazi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,371
Likes
28,260
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,371 28,260 280
Mbona unaonesha chuki ya wazi kwa CHADEMA na mahaba ya kitandani kwa CCM. Mtaendelea kukosolewa mpaka mtakapotambua kwamba hii nchi ni yetu sote. Lengo ni kuleta demokrasia ya kweli na kuondokana na utawala wa kiimla.
Mkuu ni ingizo jipya la lumumba aliyekubali kulipwa buku 2 maana wakongwe wengi wameachia ngazi
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,325
Likes
1,507
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,325 1,507 280
Mbona unaonesha chuki ya wazi kwa CHADEMA na mahaba , kitandani kwa CCM. Mtaendelea kukosolewa mpaka mtakapotambua kwamba hii nchi ni yetu sote. Lengo ni kuleta demokrasia ya kweli na kuondokana na utawala wa kiimla.
Demokrasia ya kweli ndani ya chadema tu imetushindwa, ingawa tunajiita chama cha demokrasia ,sembuse demokrasia ya nchi. ??!!!!! walau basi ufikiri mara mojamoja kwa kutumia mdomo basi kama kwa akili huna uwezo huo. pigia kelele kwanza kujenga mfumo wa ndani ya chama kabla ya kukurupukia nje ya chama kamanda.
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,234
Likes
9,176
Points
280
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,234 9,176 280
haki nyingi za binadamu kwa Tanzania zinavunjwa kupitia siasa Maji taka inayofanywa na CCM
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,325
Likes
1,507
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,325 1,507 280
LHRC kwa sasa ndiyo NGO pekee inayosaidia wanyonge kwenye mswala ya kisheria. Ukitaka ushahidi tembelea vituo vyao makao makuu na mikoani uone watu wanavyotetewa bure kuanzia kwa waajiri waonevu, kesi za kubambikiwa za jinai, wajane wanaodhulumiwa mirathi, kesi dhidi vyombo vya dola vinavyonyanyasa wananchi n.k. kwenye siasa ni lazima wapige kelele iwapo demokrasia inapuuzwa. Ulitaka wafanye nini zaidi? CCM kubalini kukosolewa kwani nchi hii ni yetu wote na hata inawezekana wengi wanaotetewa na shirika hili wengi ni wanachama wenu.
nashauri kama kukosoa wangeanzia chadema. manake huku ndio kwenye ukandamizaji wa haki za binadamu wa uhuru wa mtu kujiamulia mambo. ukihoji tu matumizi ya fedha yapoje unafukuzwa kutoka kwwnye chama. ukitaka kugombea uenyekiti na Mbowe unaambiwa achia hujui watu wamekitoa wapi chama hiki. saaa baasi ni ukandamizaji kwa kwenda mbele
 
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
5,178
Likes
4,769
Points
280
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
5,178 4,769 280
Hiki kituo kinachojipambanua kutetea haki za binadamu kinachoongozwa na huyu mama mahiri wa kichaga huwa sikielewi kabisa.Linapokuja suala linalogusa haki za binadamu huyu mama huwa mgumu sana kutoa matamko ya kulaani yaani huwa domozege,yanapokuja masuala ya kisiasa hasa yanayoihusu chadema utasikio ooh mara hivi mara vile,mama vunja hicho kituo ugombee uongozi chadema hata uenyekiti wa bawacha umng'oe mdee kuliko kujifichaficha kwa mgongo wa LHRC,unafaa sana.
Mfano mzuri mauaji yaliyotokea Tanga,Mara na Mwanza hatujaona ukilaani,bure kabisa.
Usajili dirisha dogo,nlichogundua mtajaa sana lumumba maana ndo kichaka cha wanaokimbia operesheni ya makonda
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
7,263
Likes
5,408
Points
280
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
7,263 5,408 280
Ujambazi hauna uhusiano na haki za binadamu.
Chama cha siasa lengo lake ni kushika dola.
LHRC haina shabaha ya kushika dola.Wao ni watetezi wa haki za binadamu.
 
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
5,178
Likes
4,769
Points
280
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
5,178 4,769 280
Demokrasia ya kweli ndani ya chadema tu imetushindwa, ingawa tunajiita chama cha demokrasia ,sembuse demokrasia ya nchi. ??!!!!! walau basi ufikiri mara mojamoja kwa kutumia mdomo basi kama kwa akili huna uwezo huo. pigia kelele kwanza kujenga mfumo wa ndani ya chama kabla ya kukurupukia nje ya chama kamanda.
Umeandika nini sasa!!!?? Dalili zinaonyesha nawe unatafutwa.......
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,371
Likes
28,260
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,371 28,260 280
Ujambazi hauna uhusiano na haki za binadamu.
Chama cha siasa lengo lake ni kushika dola.
LHRC haina shabaha ya kushika dola.Wao ni watetezi wa haki za binadamu.
Mkuu huyo mleta mada ni lumumba fc usajiri mpya si unajua msimu wa usajili umefunguliwa juzi tu?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,371
Likes
28,260
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,371 28,260 280
Usajili dirisha dogo,nlichogundua mtajaa sana lumumba maana ndo kichaka cha wanaokimbia operesheni ya makonda
Sasa tutakoma maana hawana kazi ya kufanya,wanaona afadhali ya kupokea hiyo buku 2,makonda kawaua
 
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
435
Likes
131
Points
60
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
435 131 60
Hiki kituo kinachojipambanua kutetea haki za binadamu kinachoongozwa na huyu mama mahiri wa kichaga huwa sikielewi kabisa.

Linapokuja suala linalogusa haki za binadamu huyu mama huwa mgumu sana kutoa matamko ya kulaani yaani huwa domozege, yanapokuja masuala ya kisiasa hasa yanayoihusu chadema utasikio ooh mara hivi mara vile, mama vunja hicho kituo ugombee uongozi chadema hata uenyekiti wa bawacha umng'oe mdee kuliko kujifichaficha kwa mgongo wa LHRC, unafaa sana.

Mfano mzuri mauaji yaliyotokea Tanga, Mara na Mwanza hatujaona ukilaani, bure kabisa.
Kwani LHRC sio mshirika wa UKAWA.... siku zote hili Genge huwa halina tofauti na Chadema, bavicha, NCCR....
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429