Kijana wa Kizimkazi 2030
JF-Expert Member
- Apr 25, 2026
- 4,601
- 9,728
Maombi+NyagiKwa hiyo maombi yaligonga mwamba ila nyagi ikashinda😅
Maombi+NyagiKwa hiyo maombi yaligonga mwamba ila nyagi ikashinda😅
Mi nlitaka kama akisali aseme sala imemsaidia kuondokana na hiyo shida na kama akiacha aseme imani yake imemponya na asiwe pande zote mbili.Wewe huamini katika chochote?Imani yake ilimuongoza asali ndotoni na akiwa macho.
Asiwe wa baridi wala vuguvuguMi nlitaka kama akisali aseme sala imemsaidia kuondokana na hiyo shida na kama akiacha aseme imani yake imemponya na asiwe pande zote mbili.
Baba mtakatifu sijuw anataka kutufunza nini hapo kondoo wakeKwa hiyo maombi yaligonga mwamba ila nyagi ikashinda😅
Katika imani haipo hivyo.Vitu haviwani wala havichelewi.Makinika.Mi nlitaka kama akisali aseme sala imemsaidia kuondokana na hiyo shida na kama akiacha aseme imani yake imemponya na asiwe pande zote mbili.
OK broo. Kama umeweza kubaini tatizo na kuondokana na imani ya kukabwa kweli; sasa umeleta hoja hapa ili sisi tufanyeje? By the way, asante kwa darasa zuri.Ni baada ya usingizi kukata nikabadili mkao wa kulala kwa kusogeza kichwa na shingo juu ya mto.
Baada ya kupitiwa na usingizi tena ndani ya dakika kadhaa.
Ghafla nikaona kunamwanga amepitisha mkono ndani ya shuka akaniwekea shingoni mkono wake akawa ananikaba bila kutumia nguvu kubwa.
Nikawa najaribu kuamka ili nijinasue ila na shindwa nikaishia kufurukuta tu huku nikiwa na hofu kubwa sana
Nikawa najiuliza maswali kwanini mchawi anikabe wakati nili sali ? . Tena nili sali mara mbili kwa usiku mmoja kabla na baada ya kushtuka.
{ Kwa hofu nikawza au hua na sali kimakosa ? Maana mimi sina dini naiombaga roho yangu mwenyewe }.
Nikarudia kusali upya !
Muda huo bado jinamizi limenishika.
Baada ya kusali tena ndipo nikashtuka na kuamka. Ila baada ya kuamka nikajua tu nilijibana shingo kisa kuhegamia mto.
Lakini kilicho nitoa hofu tayari nilikua naelimu ya hali hiyo nilichofanya kikajiweka vizuri nikalala tena.
{ Huenda kwa mtu asiye ijua hali hiyo angeamini kua alikabwa kweli }
✍️
Watu hukabwa kupitia hali zao.Ni baada ya usingizi kukata nikabadili mkao wa kulala kwa kusogeza kichwa na shingo juu ya mto.
Baada ya kupitiwa na usingizi tena ndani ya dakika kadhaa.
Ghafla nikaona kunamwanga amepitisha mkono ndani ya shuka akaniwekea shingoni mkono wake akawa ananikaba bila kutumia nguvu kubwa.
Nikawa najaribu kuamka ili nijinasue ila na shindwa nikaishia kufurukuta tu huku nikiwa na hofu kubwa sana
Nikawa najiuliza maswali kwanini mchawi anikabe wakati nili sali ? . Tena nili sali mara mbili kwa usiku mmoja kabla na baada ya kushtuka.
{ Kwa hofu nikawza au hua na sali kimakosa ? Maana mimi sina dini naiombaga roho yangu mwenyewe }.
Nikarudia kusali upya !
Muda huo bado jinamizi limenishika.
Baada ya kusali tena ndipo nikashtuka na kuamka. Ila baada ya kuamka nikajua tu nilijibana shingo kisa kuhegamia mto.
Lakini kilicho nitoa hofu tayari nilikua naelimu ya hali hiyo nilichofanya kikajiweka vizuri nikalala tena.
{ Huenda kwa mtu asiye ijua hali hiyo angeamini kua alikabwa kweli }
✍️