Leo Nimeshangaa sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Nimeshangaa sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chuchunge, Jan 11, 2012.

  1. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Wana JF,
    Hope mu wazima,leo asubuhi nikiwa natokea kwangu maeneo ya njiro,nilipita nje ya nyumba ya Mheshimiwa Fatma Makongoro Nyerere anayojenga karibu na General Tyre,Wafungwa walikua ndio wanapanga concrete tiles chini asubuhi ya saa 2,Ninajiuliza kwa maadili ya viongozi ni sahihi kutumia wafungwa kwa kazi kama hizo especially ya mtu mkubwa serikalini anyejua sheria za nchi?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,712
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Ndiyo, nisahihi
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapo hamna tatizo ww tu!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wafungwa wanafanya kazi zozote za kijamii tena sio kwa viongozi tu bali hata kwa raia wa kawaida. Ukiwahitaji nenda Magereza utalipia pesa kisha utapewa kulingana na mahitaji yako, hivyo sio makosa hata kidogo.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kama amelipia sio tatizo, ila kama hakulipia ndio tatizo. wafungwa wanapaswa kuzalisha badala ya kukaa na kula bure bila kuzalisha. Kwanza wanatakiwa kufanya kazi za kijamii kuliko kukaa bure.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni sahihi kabisa, wewe pia ukiwahitaji kwa kazi yoyote nenda kaonane na mkuu wa gereza afu atakuambia ulipe kiasi gani kulingana na kazi unayotaka kufanyiwa.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Hujui kuwa wafungwa siku hizi ni wajasiriamali?
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mtoa mada hajui kwamba hata yeye akitaka kujenga watakuja tu.Tena hawana uswahili kama mafundi mafundi wa uswazi! Pia wanajenga vizuri sana.ukishalipia magereza hakuna tatizo.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Wafungwa ni labor iliyopo tayari muda wowote!..nadhani kuna namna ya kulipia and then wanaletwa eneo lako la kazi!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Je amelipia hao wafungwa? Ebu mtoa uzi fatilia hiyo issue.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    tatizo lako ni
    1.. wafungwa kuwa nje ya gereza kabla ya saa mbili asubuhi? Au
    2.. wafungwa kufanya kazi za ujenzi kwa mtu binafsi? Au
    3.. wafungwa kufanya kazi za ujenzi kwa mtu binafsi ambaye ana wadhifa serikalini? Au
    4.. wivu wa kimaendeleo? Au
    5.. HUJUI?
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nami kuna ambalo nimejifunza hapa/ nimeelewa hapa.
    shukrani
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hakuna tatizo lolote hapo.Hawa wanatumika kama vibarua .Ukiwahitaji unaenda magereza na gharama zao zipo chini ,pia wanafanya kazi yenye uhakika.
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ila kweli inawezakana Fatma kawachukua ki ubabe nchi hii si unaijua tena
     
Loading...