Leo nimeamini kuwa uchawi haupo

Leo nimeamini kuwa uchawi haupo

Biblia Quran Zinakiri Uwepo Wa Uchawi Wewe Unatuletea Porojo Nenda Kaibe Wale Mbuzi Wanaolanda Mjini Halafu Uje Na Majibu
Kweli bana hivi wale mbuzi wa barabara ya Mbezi beach ni wa nani? mbona
hawagongwi,
hawaibiwi,
hawaugui,
ni wasafiii,
wanajichunga wenyewe
mida km hii ya usiku wamelala kunako matuta ya barabara! kitambo sana nimewaona hawa mbuzi jamani kulikoni?
 
Anae mtumainia mungu uchawi kwake hauna nguvu.
 
Back
Top Bottom