Leo nimeamini kuwa uchawi haupo

Leo nimeamini kuwa uchawi haupo

Kuna jamaa kitaa aliiba mikeka na spika za msikiti, sekhe alitangaza wiki nzima na biti kali. Siku hiyo waumin wote wakampigia kitabu jamaa ila dua la kuku halimpati mwewe.

Mkuu dua sio lazima uone matokeo yake muda huu na pia inaweza ikakuadhiri taratibu sana. Ama kuharibikiwa na mambo yako bila ya wewe mwenyewe kujua.
 
Uchawi upo na unafanya kazi lakini kama hujawahi kukutana nao mshukuru Mungu wewe na kizazi chako.
 
Huyo mwewe ndiyo kaiba spika?
tapatalk_1521266737314.png
 
Ni swala la muda tuu au huyo atakua mganga wa dar anayeunga watu na free mason.
 
Wanasayansi wanasema uandishi wa hovyo hovyo kama wa mleta mada unaweza kusababisha cancer!

Inasemekana lakini!
 
Hakuwa na majini huyo hao ndo waganga njaa au wezi iman yangu mambo hayo yapo.
 
Uchawi ungekuwepo sidhani km kuna mtu angebaki salama.kama kuna rafiki yangu mmoja huwa analalamika sana kwamba ndugu zake wameiba nyota yake!wamefanikiwa sababu wanatembelea nyota yake!hahahah huwa namcheka huku namjibu *hivi waache kuiba nyota ya bakhresa au dangote waje waibe yako??*nilichogundua wewe binafsi ndio unajiloga au ukiona wenzako siku zote ndio tatizo kwako ujue tatizo ni wewe
 
Mkate wa kila siku nautafutia karibu na fundi simu, kuna mganga alipeleka simu yake kwa jamaa, jamaa simu akazidi kuiharibu.

Mganga baada ya kuzungushwa siku hiyo akaja na munkari akijiapiza kila baada ya sentensi nne.

Uswazi yote imejaa pale mganga anamwambia jamaa, nakupoteza mpaka kesho majibu utayaona na huu umati ni mashahidi kua umenidhulumu.

Hamna chochote kilichotokea hiyo ilikua mwaka jana mwanzoni, la zaidi na yeye amekua member kijiweni
 
Kuna jamaa kitaa aliiba mikeka na spika za msikiti, sekhe alitangaza wiki nzima na biti kali. Siku hiyo waumin wote wakampigia kitabu jamaa ila dua la kuku halimpati mwewe.
.
Huo mkeka kama kulikua na Arsenal amempa 'Win',
I hope huo mkeka tayar ushaga chanika..
 
Back
Top Bottom