Leo najihisi "guilty" sana moyoni

I second you
 
Sijui ni mimi tu,ila ninapokutana na uzi mwanamke anamsaliti mwanaume wake,eti anaomba ushauri huwa navaa viatu vya muhusika alafu ubongo unafikiri harakaharaka kama vile picha naiona alafu najikuta naboreka tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku utakayo pigwa kibutu usisahau mrejesho. Manake sisi wanaume huonesha kucare sana pale hatujala mzigo lakini tukishashiba hio papuchi. Hafadhali ya simba kuliko mwanaume kinganganizi wa papuchi


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Sijui ni mimi tu,ila ninapokutana na uzi mwanamke anamsaliti mwanaume wake,eti anaomba ushauri huwa navaa viatu vya muhusika alafu ubongo unafikiri harakaharaka kama vile picha naiona alafu najikuta naboreka tu

Sent using Jamii Forums mobile app
nisamehee tuu sikutegemea nikama nimejikwaa tuu
 
Haa
Anatuchosha tu
 
Ofcourse maandish yake ni ya kiume.japo kajitahd

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ma dr walokuwa wamegundua dawa ya ukimwi walipotelea kwenye ndege ilopoteaga so jitambue
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…