smaki
JF-Expert Member
- Jan 23, 2019
- 4,975
- 3,125
Tulia baaasi buana mbona ivo??? umekula kwani?Ebanaaee kweliii, nimemuona asee
Tulia baaasi buana mbona ivo??? umekula kwani?Ebanaaee kweliii, nimemuona asee
Kama hutumii basi chunguza unao ishi nao wanatumia asubuhi!! sasa weye unavuta harufu zao bila kujua! kwa sababu huijui basi kale kaharufu kanakupata sana!Situmii bangi mkuu angalia kwenye comment nimeziweka pic 2 nilizobahatika kumpiga kwa upande
Kuumbe mkongo ana avatar zaidi ya moja! duuu! asante tutajua mengi!Alichokipost mkongo huwezi kukidharau
Sasa km hutumiii na uko kma hivi!! (unatumia) je siku ukitumia itakuwaje?? jitathmini kijana wanguBange situmii