Leo jua limeniwakia

Leo jua limeniwakia

Hongera sana. Maisha ni siri kubwa cha msingi amini kuwa Mungu atakusaidia. Hachelewi wala awahi.
 
Unafurahia , umeletewa zawad ya kistarlet basi mtaani hapakaliki
 
Mungu anatenda nam zam yang itafka tu
 
Mwenyenzi Mungu yupo na anajibu dua zetu.leo nimepata habari njema sana katika maisha yangu, i can wait to sleep in my new bed with new dreams! i wish my mr right angekuwepo hapa leo.

Kwa wale mnaopigana na maisha msikate tamaa hakuna ajuae kesho, leo ni yako Kesho ni ya Mungu. Alhamdulillah
Sasa unatakiwa ubadili jina ujiite miss nimepata
 
Mwenyenzi Mungu yupo na anajibu dua zetu.leo nimepata habari njema sana katika maisha yangu, i can wait to sleep in my new bed with new dreams! i wish my mr right angekuwepo hapa leo.

Kwa wale mnaopigana na maisha msikate tamaa hakuna ajuae kesho, leo ni yako Kesho ni ya Mungu. Alhamdulillah
Nishirikishe tushirikiane [emoji6] [emoji6] [emoji6]
 
Mwenyenzi Mungu yupo na anajibu dua zetu.leo nimepata habari njema sana katika maisha yangu, i can wait to sleep in my new bed with new dreams! i wish my mr right angekuwepo hapa leo.

Kwa wale mnaopigana na maisha msikate tamaa hakuna ajuae kesho, leo ni yako Kesho ni ya Mungu. Alhamdulillah
Habaari yako imenipa moyo sana.
 
Hapa itakuwa umepata kazi tu.. maana mjomba Magu alivokaba penati na pesa, kitendo chochote cha kupata kazi lazima kifurahiwe kwa namna yoyote ile. Bisha kama nimesema uongo...😀😀😀
 
Mwenyenzi Mungu yupo na anajibu dua zetu.leo nimepata habari njema sana katika maisha yangu, i can wait to sleep in my new bed with new dreams! i wish my mr right angekuwepo hapa leo.

Kwa wale mnaopigana na maisha msikate tamaa hakuna ajuae kesho, leo ni yako Kesho ni ya Mungu. Alhamdulillah
Hongera zako Miss Natafuta. Kwa hiyo kuanzia sasa unaitwa Miss Nimeona, au siyo? Au nimeelewa vibaya?
 
Hongera sana,ahsantee kutupa moyo, nna jambo nilikua nimeanza kukata tamaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom