Lengai Ole Sabaya amerejeshewa ulinzi?

Lengai Ole Sabaya amerejeshewa ulinzi?

hujaa aliyekomesha utapeli wa kisiasa wilayani Hai na kumsitafisha rasmi ubunge Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe, leo amefikishwa mahakamani kwa heshima zote akiwa na ulinzi wa kiserikali kitu ambacho ni tofauti kabisa alivyofikishwa mwanzo.
mwanzoni alipelekwaje? atakua ameshapata mnyapara huko wa kumtuliza
 
Kuna dalili za ukweli hapa, ki ukweli Wachaga inavyoonyesha, hawataki kuongozwa na mtu asiye wa kabila lao, wako hivyo hivyo hadi kwenye biashara, Mchaga hutafuta duka la mchaga mwenziye kununua bidhaa, ataruka maduka yoote akitafuta duka la mkabila mwenzake

Kama wakiendelea hivi, basi ni kuwapelekea moto tu nao katika maeneo mengine yoote kule wamepewa kuongoza, Kwa nini kwao hawataki mtu mwengine awaongoze ila wao wanataka kwenda kuongoza mikoa mingine?

Ni kupiga chini wabunge woote wa kichaga maeneo yote ya nchi wakagombanie kwao wote

Lengai kinachomtesa ni Umaasai wake!!
Ndugu yangu,
kama kweli hayo yatokea moyoni mwako basi unalo kubwa la kufanya.
Watakiwa kuongozwa kwenye sala ya toba, UTUBU na kumkataa shetani na mambo yake yote.
Itakuwezesha kuwa mtu mpya na mpenzi wa Mungu. AMEN
 
Leo Ole ameingia kwa heshima anayoistahili na anguko la mauwaji wanajaribu kufuta alana za JPM
 
Kwa wizi ni taifa teule kweli
Halafu wakiiba wanapongezana mkuu,

Pale Arusha tumeruhusu Lema kuwa mbunge Kwa miaka kumi,

Lakini Lema huyu huyu anamtukana sabaya kisa ni DC kwao hai.

Wachaga wanadharau sana.

Wakati walipoanza kuja kuishi Arusha,

Kwenye mageti Yao walikua wanaandika "MBWA MKALI" lakini ukiingia humo hutakuta huyo Mbwa, Bali utakuta mlinzi wa kabila la kimasai.

Ukiachana na siasa sabaya anateseka kisa kabila lake.
 
Ndugu yangu,
kama kweli hayo yatokea moyoni mwako basi unalo kubwa la kufanya.
Watakiwa kuongozwa kwenye sala ya toba, UTUBU na kumkataa shetani na mambo yake yote.
Itakuwezesha kuwa mtu mpya na mpenzi wa Mungu. AMEN
Sawa mkuu, Nimeacha kabisaa sirudii tena, ila na wachaga na wao waache bhana mambo yao ya kiubaguzi, Tuwe Taifa moja
 
Shujaa aliyekomesha utapeli wa kisiasa wilayani Hai na kumsitafisha rasmi ubunge Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe, leo amefikishwa mahakamani kwa heshima zote akiwa na ulinzi wa kiserikali kitu ambacho ni tofauti kabisa alivyofikishwa mwanzo.

Sabaya leo amefika mahakamani akiwa amevaa vizuri huku usoni akiwa amejawa na tabasamu, hii ni dalili njema kwa wazalendo wa nchi yetu. Kuna kila dalili uongo waliomzushia sasa umeanza kujitenga na ukweli.

View attachment 1823073

I thought mahakama ndio itaamua kama ni kweli au kuna longolongo? Sabaya alijikweza sana. Alikuwa anajitutumua sana. Tunasahau kila ajikwezae atashushwa
 
Umaarufu wa huyu kijana saa hizi usipime akirejeshwa kuwa mkuu wa wilaya ya Hai tutaimba nyimbo za taaratibu kama ulaleee salaama kwa jitu moja la Hai limwinyi fulani hivi
Tutamkaribisha chadema awe mwenyekiti wa chama cheo kikubwa kuliko u DC
 
Mimi nawashauri ndugu zangu wachagga warudi kuwa na impression ya national unity. Hizi groupings hazitawasaidia kitu. Mali mlizonazo mmevunia Tanzania nzima. Acheni kujipenda kupita kiasi na kupenda kuwabagua wengine au kupenda kuongozwa na mtu wa kwenu tu. Kuna awareness kubwa sana juu ya biasness yenu sasa katika hii nchi. Rudini katika hali ya umoja wa kitaifa.

Ninyi ni ndugu zangu kwa sababu tumeoa kwa wachagga na wachagga wameoa kwetu. Nawafahamu wachagga kwa makundi yao vizuri sana. Wachagga wasomi na wenye pesa mnakoelekea kwenye maswala ya kitaifa siko. Rudini nyuma.

Ombeni ushauri mzuri kwa kina CD Msuya, Balozi Sefue, IGP Said Mwema(mstaafu) etc.
Ulikuwa wapi kumshauri magufuli aliyewabagua wachagga waziwazi bila kificho? Au hukuliona Hilo wakati linajengwa na Sasa limestawi? Aliwanyima nafasi za uongozi pamoja na kuwa na sifa stahiki, aliwabagua kimaendeleo kwani hakuna mradi uliopelekwa uchaggani kipindi chake! Hayo hukuyaona Wala kusikia ili umshauri aache ubaguzi wa makabila?
 
Shujaa aliyekomesha utapeli wa kisiasa wilayani Hai na kumsitafisha rasmi ubunge Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe, leo amefikishwa mahakamani kwa heshima zote akiwa na ulinzi wa kiserikali kitu ambacho ni tofauti kabisa alivyofikishwa mwanzo.

Sabaya leo amefika mahakamani akiwa amevaa vizuri huku usoni akiwa amejawa na tabasamu, hii ni dalili njema kwa wazalendo wa nchi yetu. Kuna kila dalili uongo waliomzushia sasa umeanza kujitenga na ukweli.

View attachment 1823073
Balance yako haijaisha bado?

Sent from my SM-G9350 using JamiiForums mobile app
 
Shujaa aliyekomesha utapeli wa kisiasa wilayani Hai na kumsitafisha rasmi ubunge Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe, leo amefikishwa mahakamani kwa heshima zote akiwa na ulinzi wa kiserikali kitu ambacho ni tofauti kabisa alivyofikishwa mwanzo.

Sabaya leo amefika mahakamani akiwa amevaa vizuri huku usoni akiwa amejawa na tabasamu, hii ni dalili njema kwa wazalendo wa nchi yetu. Kuna kila dalili uongo waliomzushia sasa umeanza kujitenga na ukweli.

View attachment 1823073
Asipolindwa ni hatari kwa jamhuri na yeye maisha yake. Wananzengo wa A town na K njaro wanaeza wakamgawana kwa hasira. Mob Justice

Sent from my SM-G9350 using JamiiForums mobile app
 
Ndio Maana Juzi Mliambiwa Semeni changamoto Zenu mkaanza Kuwela wela sasa akili za aiana hii mngesema nini???? Hovyo kabisa
 
Watz tumefika mbali, tunatetea hadi majambazi kisa tupo Chama kimoja. Kwa nini alikuwa anaenda kwenye maduka ya watu na mabaunsa wake na huku vyombo vinavyoshughulika na mambo hayo vipo? Hapo tosha inaonyesha alikuwa ni tapeli.
Huyu jamaa bila shaka alikuwa anakula toka katika mapato ya kijambazi ya huyu kenge anayemtetea
 
Back
Top Bottom