Lengai Ole Sabaya amerejeshewa ulinzi?

Lengai Ole Sabaya amerejeshewa ulinzi?

"" DOUBLE STANDARD YA HALI YA JUU SANA,THIS IS NOT RIGHT AT ALL""
HUYU NI TYPICALLY MUHALIFU ALIYEUMIZA WATU VIBAYA SANA WAMAMA WAMELIA KWA WANAO KUUWAWA HAPA ARUSHA LIVES WHATS THIS?
 
Baba yangu aliniambia akawa🎼🎶🎶🎵 utavuna ulichopaaandaaaaaaa🎶🎶🎵🎼🎸🎷
Nyang'au kabisa
 
Watz tumefika mbali, tunatetea hadi majambazi kisa tupo Chama kimoja. Kwa nini alikuwa anaenda kwenye maduka ya watu na mabaunsa wake na huku vyombo vinavyoshughulika na mambo hayo vipo? Hapo tosha inaonyesha alikuwa ni tapeli.
 
Wachagga wanaamini they are unatouchables in this country. Mtu yeyote anayewagusa wachagga, basi hutumia vikundi vyao vya kuzikana na kuchangiana kumuandama. Reference ni Mnyeti, Byakanwa, Sabaya, Kihongosi na hata mjomba wao Gambo. Na kwa jinsi wanavyoshadadia kesi ya Sabaya wataishia kuharibu na kuaibika bure.

Acha ukabila wako Mbona watetezi wake wengine wachagga?
 
Mkuu wa wilaya anachechemea?
Mkuu wa wilaya anavimba macho?
Mkuu wa wilaya anakaa Kisongo?
uliishamchunguza sabaya akitembea hapo kabla,au umeanza kumwona baada ya nyumbu wengine kumpost??
 
"" DOUBLE STANDARD YA HALI YA JUU SANA,THIS IS NOT RIGHT AT ALL""
HUYU NI TYPICALLY MUHALIFU ALIYEUMIZA WATU VIBAYA SANA WAMAMA WAMELIA KWA WANAO KUUWAWA HAPA ARUSHA LIVES WHATS THIS?
hisia hisia hisia.
 
Shujaa aliyekomesha utapeli wa kisiasa wilayani Hai na kumsitafisha rasmi ubunge mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe ,leo amefikishwa mahakamani kwa heshima zote akiwa na ulinzi wa kiserikali kitu ambacho ni tofauti kabisa alivyofikishwa mwanzo.

Sabaya leo amefika mahakamani akiwa amevaa vizuri huku usoni akiwa amejawa na tabasamu ,hii ni dalili njema kwa wazalendo wa nchi yetu. Kuna kila dalili uongo waliomzushia sasa umeanza kujitenga na ukweli.View attachment 1823073
Masai ni wajinga sana
 
Wachagga wanaamini they are unatouchables in this country. Mtu yeyote anayewagusa wachagga, basi hutumia vikundi vyao vya kuzikana na kuchangiana kumuandama. Reference ni Mnyeti, Byakanwa, Sabaya, Kihongosi na hata mjomba wao Gambo. Na kwa jinsi wanavyoshadadia kesi ya Sabaya wataishia kuharibu na kuaibika bure.
Hujui lolote wew mwarusha kajifunze kuoga kwanza
 
Team sabaya acheni kuharibu umoja wa kitaifa, mnamtetea jamaa yenu kwa kuleta chuki za kikabila dhidi ya waliofanyiwa ubaya wachaga.
 
Mnaowananga wachaga mnawaonea bure tu. Wachaga hawana tatizo kabisa, tatizo ni Mbowe anayejifanya kuwasemea kwa mambo ya hovyo. Mbowe anajifanya msemaji wa wachaga. Mbowe ni zero brain kabisa, wachaga wanaojielewa wanamshagaa tu.

Sent from my Infinix X624 using JamiiForums mobile app
 
wewe Sabaya sio size yako kaa kimya unyamaze Mbowe mwenyewe si size ya Sabaya yaani ukimuongelea Sabaya nchi inatikisika
Usaizi unakuja kwasababu alikuwa na mamlaka au hata akiwa nje ya mamlaka anauwezo WA kushindana na Mbowe?
 
Shujaa aliyekomesha utapeli wa kisiasa wilayani Hai na kumsitafisha rasmi ubunge mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe ,leo amefikishwa mahakamani kwa heshima zote akiwa na ulinzi wa kiserikali kitu ambacho ni tofauti kabisa alivyofikishwa mwanzo.

Sabaya leo amefika mahakamani akiwa amevaa vizuri huku usoni akiwa amejawa na tabasamu ,hii ni dalili njema kwa wazalendo wa nchi yetu. Kuna kila dalili uongo waliomzushia sasa umeanza kujitenga na ukweli.View attachment 1823073
subiri si muda tu mvua itamnyeshea
 
Kesi yake ya Ujambazi wa kutumia silaha - Uliona ile CCTV footage sabaya akitembeza kichapo kwa mfanyabiashara wakimshurutisha awape pesa huku akiwa ameshika SMG? Ni Mbowe ndiyo aliyemwambia akapore? Mzee Lyimo alivyoambiwa atoe mil 100 ili asipewe kesi ya uhujumu uchumi ni Mbowe ndiyo aliyewaambia kina sabaya?
 
Aliyemsimamisha kazi ni rais na mshitaki ni serikali. Kwahiyo kwa maelezo yako hao ndio waliomzushia uzushi. Ujinga mtupu
 
Back
Top Bottom