Lemutuz Mobimba ni Mgonjwa tumuombee!


Status
Not open for further replies.
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
515
Points
250
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
515 250
William Malecela (Le Mutuz au Baharia) ni mwanachama mwanzilishi na mmoja wa wadhamini wa kwanza kwanza kabisa wa jukwaa hili kuanzia 2005. Aliwahi kuwa na ID za Mzee ES na Field Marshal ES wakati bado anaishi New York City. Muda mfupi kabla hajaamua kurudi nyumbani alimua kubadilisha ID na kuweka jina lake halisi la William Malecela ingawa sasa hivi sijui anayumia ipi. Katika kipindi hiki chote hapa JF ametoa michango mingi sana ya maana, tumelumbana naye kwenye mada nyingine nyingi sana na kufikia kukubaliana kutokukubaliana, na vile vile amewahi kutoa michango ambayo ilionekana haifai kujadiliwa kabisa. Hayo yote ndio msingi wa majadiliano na ni kati ya chachu zilizosababisha JF ikubalike kwa watu wa mbalimbali katika jamii.

Wiki hii nimesoma kwenye mtandao mwingine kuwa amelazwa Muhumbili kwenye taasisi ya moyo; sijaona thread yoyote JF inayohabarisha jambo hilo, na kama ipo basi huenda ni obscure sana kiasi kuwa haionekani mara moja. Napenda kutumia nafasi hii kuwaomba wana JF wote tumtumie salamu za pole mwanachama huyu mwandamizi wa jukwaa hili. Atakayeweza kumtembelea afanaye hivyo, atakaye mtumia SMS afanye hivyo na yule atakeyesaini kwenye thread hii kumpa pole asisiste afanye hivyo. Le Mutuz na mojawapo ya nguzo kubwa sana zilizojenga JF.
View attachment 1092909

Ugua pole mwenzetu Le Mutuz. Binafsi ninakuombea mwenyezi Mungu akurudishie afya yako yenye nguvu urudie kwenye majukumu yako bila kusita kutoa "Tamkoz"
UGUA POLE MZEE WILLIAM MALECELA!TANGU MWANZO NILIHISI UNAPASWA UENDE JKCI.UZEE NA MWILI WAKO LAZIMA MARA KWA MARA KUANZIA SASA UWE UNAKWENDA HAPO KUANGALIA MASUALA YA MOYO KWA UJUMLA.
ALL IN ALL GET WELL SOON MZEE WILLIAM MALECELA.
BABU MZEE JOHN MALECELA POLE KWA KUUGULIWA.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
31,476
Points
2,000
Age
19
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
31,476 2,000
Ugua upole W. J. Malecela a.k.a Mobimba, Le baharia, Le mbebez superbrand, Le mutuz, Le King of all social media. You know..hahahahahahaaaaaa, I love it yaani...
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,832
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,832 2,000
William Malecela (Le Mutuz au Baharia) ni mwanachama mwanzilishi na mmoja wa wadhamini wa kwanza kwanza kabisa wa jukwaa hili kuanzia 2005. Aliwahi kuwa na ID za Mzee ES na Field Marshal ES wakati bado anaishi New York City. Muda mfupi kabla hajaamua kurudi nyumbani alimua kubadilisha ID na kuweka jina lake halisi la William Malecela ingawa sasa hivi sijui anayumia ipi. Katika kipindi hiki chote hapa JF ametoa michango mingi sana ya maana, tumelumbana naye kwenye mada nyingine nyingi sana na kufikia kukubaliana kutokukubaliana, na vile vile amewahi kutoa michango ambayo ilionekana haifai kujadiliwa kabisa. Hayo yote ndio msingi wa majadiliano na ni kati ya chachu zilizosababisha JF ikubalike kwa watu wa mbalimbali katika jamii.

Wiki hii nimesoma kwenye mtandao mwingine kuwa amelazwa Muhumbili kwenye taasisi ya moyo; sijaona thread yoyote JF inayohabarisha jambo hilo, na kama ipo basi huenda ni obscure sana kiasi kuwa haionekani mara moja. Napenda kutumia nafasi hii kuwaomba wana JF wote tumtumie salamu za pole mwanachama huyu mwandamizi wa jukwaa hili. Atakayeweza kumtembelea afanaye hivyo, atakaye mtumia SMS afanye hivyo na yule atakeyesaini kwenye thread hii kumpa pole asisiste afanye hivyo. Le Mutuz na mojawapo ya nguzo kubwa sana zilizojenga JF.
View attachment 1092909

Ugua pole mwenzetu Le Mutuz. Binafsi ninakuombea mwenyezi Mungu akurudishie afya yako yenye nguvu urudie kwenye majukumu yako bila kusita kutoa "Tamkoz"
Naandika tena ugua pole kwa William.

Narudi kwako mdau
Kutumia kote JF yaani hadi leo hujui hata kusechi kwanza kabla ya kuamua kuandika kama vile watu hawamjali humu!!!!.. historia uliyotoa ni nzuri.. najua baadhi tunazijua hizo IDs. Nina kumbuka kwamba Jambo forums iliianza mwaka 2006 miezi ile ya mwanzo kama Feb vile..

Haya ona threads ambazo zilianza kurushwa tangu April 2019.


 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,061
Points
2,000
Age
28
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,061 2,000
Naandika tena ugua pole kwa William.

Narudi kwako mdau
Kutumia kote JF yaani hadi leo hujui hata kusechi kwanza kabla ya kuamua kuandika kama vile watu hawamjali humu!!!!.. historia uliyotoa ni nzuri.. najua baadhi tunazijua hizo IDs. Nina kumbuka kwamba Jambo forums iliianza mwaka 2006 miezi ile ya mwanzo kama Feb vile..

Haya ona threads ambazo zilianza kurushwa tangu April 2019.


Umemuona leo Makonda pale kanisani alivyopendeza?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,550
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,550 2,000
Naandika tena ugua pole kwa William.

Narudi kwako mdau
Kutumia kote JF yaani hadi leo hujui hata kusechi kwanza kabla ya kuamua kuandika kama vile watu hawamjali humu!!!!.. historia uliyotoa ni nzuri.. najua baadhi tunazijua hizo IDs. Nina kumbuka kwamba Jambo forums iliianza mwaka 2006 miezi ile ya mwanzo kama Feb vile..

Haya ona threads ambazo zilianza kurushwa tangu April 2019.


Jibu lako lina walakini sana; hata hivyo nimekuelewa.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,595
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,595 2,000
so sad, Le mashati makubwa, upone haraka. Ila wewe ni hasara na nusu
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,400
Points
2,000
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,400 2,000
Simuombee apone, hili jitu limejaa mavi tumboni na linafiki kufa, namuobea mengi aliyechangia nchi hii, siyo watu wanaotuharibia hewa kwa ushuzi
 
M

mabaibo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
206
Points
250
M

mabaibo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2018
206 250
UGUA POLE MZEE WILLIAM MALECELA!TANGU MWANZO NILIHISI UNAPASWA UENDE JKCI.UZEE NA MWILI WAKO LAZIMA MARA KWA MARA KUANZIA SASA UWE UNAKWENDA HAPO KUANGALIA MASUALA YA MOYO KWA UJUMLA.
ALL IN ALL GET WELL SOON MZEE WILLIAM MALECELA.
BABU MZEE JOHN MALECELA POLE KWA KUUGULIWA.
Ashakwambia yy sio mzee kwahiyo ondoa hilo neno mzeee
 
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
987
Points
1,000
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
987 1,000
ulikua wapi siku zoote mpaka u8nakurupuka leo??
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,295,408
Members 498,303
Posts 31,211,193
Top