Lema Vs Heche: Mtanange unaendelea, Nani ataacha Ndala?

Lema Vs Heche: Mtanange unaendelea, Nani ataacha Ndala?

Gilbert A Massawe

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Posts
6,359
Reaction score
5,329
Mtanange unaendelea, Nani ataacha Ndala?

Je Lema atapoteza ushawishi wake ndani ya Kamati kuu? Ni Hapana anaungwa mkono ma wengi kuliko heche

Je Yule anaeuza habari kwa Yule Dada?

Je yule Dada anachezewa akili na Vijana wa bawa?

Haha, Chadema wasipotegua huu mtego Rasmi inaenda kwa Cuf.

Utasikia Chadema ina ofisi mbili.

Siipendi Chadema ila nataka bado chadema iwepo tupate watu wa kuwashulikia

Hahaha hahaa.
 
Itapendeza ianzishwe CHADEMA asilia. Kuhusu mtego tayari umeshawanasa. Kinachoendelea kwa sasa ni matusi ya kila aina kwa Lema huku wachache wakiwemo wanaCCM wakimpongeza. Cha muhimu hapa ajitokeze kigogo mmoja au zaidi wa kamati kuu na kumshambulia Lema ili mambo yakorogeke zaidi. Mimi ninafurahishwa sana na huu mparangano wao.
 
Itapendeza ianzishwe CHADEMA asilia. Kuhusu mtego tayari umeshawanasa. Kinachoendelea kwa sasa ni matusi ya kila aina kwa Lema huku wachache wakiwemo wanaCCM wakimpongeza. Cha muhimu hapa ajitokeze kigogo mmoja au zaidi wa kamati kuu na kumshambulia Lema ili mambo yakorogeke zaidi. Mimi ninafurahishwa sana na huu mparangano wao.
Nadhani ajitokeze Rupia.

wagawane ofisi chap
 
Mkuu, kuhusu Chadema kufa sahau, JPM na ushawishi wake wote alishindwa. Ndio utekaji ukaanzia hapo, cuf ilikuwa na ushawishi mkubwa kule zanzibar.
chadema inaenda kugawanywa kaka


sitaki hilo ila kimfumo chadema wamegawanyika.

bado majengo tu
 
Mtanange unaendelea, Nani ataacha Ndala?

Je Lema atapoteza ushawishi wake ndani ya Kamati kuu? Ni Hapana anaungwa mkono ma wengi kuliko heche

Je Yule anaeuza habari kwa Yule Dada?

Je yule Dada anachezewa akili na Vijana wa bawa?

Haha, Chadema wasipotegua huu mtego Rasmi inaenda kwa Cuf.

Utasikia Chadema ina ofisi mbili.

Siipendi Chadema ila nataka bado chadema iwepo tupate watu wa kuwashulikia

Hahaha hahaa.
Imekuuma sana kuona Lema ameongea vizuri. Ulidhani anaenda kuharibu CHADEMA.MaCCM yameaibika kweli
 
Lema kasasema akitaka “Kuongea na Mbowe haiitaji ruhusa ya Mpumbavu/Mssenge yoyote ndani ya CHADEMA” mwisho wa kunukuu. ​
Kwanza nani kampangia kuhusu yeye kuongea na Mbowe? Anajistukia sana Mfanyakazi wa Dalali.
Lol
 
Mtanange unaendelea, Nani ataacha Ndala?

Je Lema atapoteza ushawishi wake ndani ya Kamati kuu? Ni Hapana anaungwa mkono ma wengi kuliko heche

Je Yule anaeuza habari kwa Yule Dada?

Je yule Dada anachezewa akili na Vijana wa bawa?

Haha, Chadema wasipotegua huu mtego Rasmi inaenda kwa Cuf.

Utasikia Chadema ina ofisi mbili.

Siipendi Chadema ila nataka bado chadema iwepo tupate watu wa kuwashulikia

Hahaha hahaa.
Mtanange unaendelea, Nani ataacha Ndala?

Je Lema atapoteza ushawishi wake ndani ya Kamati kuu? Ni Hapana anaungwa mkono ma wengi kuliko heche

Je Yule anaeuza habari kwa Yule Dada?

Je yule Dada anachezewa akili na Vijana wa bawa?

Haha, Chadema wasipotegua huu mtego Rasmi inaenda kwa Cuf.

Utasikia Chadema ina ofisi mbili.

Siipendi Chadema ila nataka bado chadema iwepo tupate watu wa kuwashulikia

Hahaha hahaa.
Uongozi wa chadema uko very strong ndio maana Lema ametoka pangoni kajikuta anaongea vitu ambavyo wenye akili walimtilia wasiwasi. Chadema hawataki maridhiano ya geresha, wanataka haki ndio itoe maridhiano. Sasa Lema anazungukazunguka kwa maccm kwanini, aache hizo anatidinganya mambo!
 
Back
Top Bottom