Lema: Uchawa unafanya wanaosema ukweli waonekane maadui

Lema: Uchawa unafanya wanaosema ukweli waonekane maadui

Status
Not open for further replies.

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Posts
83,336
Reaction score
89,738
Screenshot 2026-07-12 082109.png

Screenshot 2026-07-12 at 13.47.36.png

My Take
Tutaelewana tuu, tena Bora CCM huko CHADEMA kumejaa watu ambao wanawaona kina Heche na Lisu ni miungu watu ambao Kila wanachoambiwa wao ni ndio Mzee

Ni hivi zile zama za zidumi fikra sahihi za Mwalimu ndio ziko huko CHADEMA Kwa sasa, na Bado watakuwa na kutumikishwa sana huko.

Wazee wamesema ufisadi wa tonetone na michango ya wadau unatisha huko Chadomo 😂😂👇👇

View: https://www.instagram.com/reel/Dasv6bADXkd/?igsh=MXF3bzkwcThtNHJucg==
 
Kachelewa sana kujua na Wala sio kwamba umehamia ila ulikuwepo kuanzia 2010 kuja juu chadema walivaa ka vazi flani ka udikiteta ila usingekaona Moja kwa moja
 
Kweli lumumba mmejaa misukule ya Jambiani kibao.
Sasa hapo umefurahishwa Na kitu gani haswaa?
Gentleman,
kwani mtoa hoja ameonyesha wapi kwamba amefurahishwa na taarifa hiyo?

au wewe ndie unataka mtoa hoja afurahi? :pedroP:
 
Kachelewa sana kujua na Wala sio kwamba umehamia ila ulikuwepo kuanzia 2010 kuja juu chadema walivaa ka vazi flani ka udikiteta ila usingekaona Moja kwa moja
Yule dada wa Njombe anaitwa Mligo ambae alihamia Chauma alitofautiana na Heche akaishia kuumizwa na kufukuzwa eti ni mwanaCCM.

Shida ya hayo mavyama yanahusudu watu badala ya taasisi matokeo yake ndio hayo mnayaona huko Senegal.
 
Hayo maneno kwenye kichwa cha habari siyaoni kwenye hiyo tweet ya lema, usijekuwa umeongeza chumvi kwa malengo yako binafsi.

Anyway kama ni maneno yake; Ukweli ni upi? Aliusemea wapi?

Japo kusema ni haki yake, lakini mbona kila siku anasemea mitandaoni!

Kuwa kiongozi mwandamizi anatakiwa awe makini na maneno yake, awe na kifua cha kustahimili mambo sio hivi anavyofanya.

Simaanishi Lema afiche maovu ya Chadema, namaanisha ayasemee kwenye maeneo rasmi, kusema kila akijiskia mitandaoni ni kuleta vurugu zisizo na ulazima.
 
Lumumba ndiyo mmekuwa mateja wa CDM kwa kukesha mkitafuta visababu mshenzi ili mradi mlete taharuki kwa wana cdm
Na Bado mtagawana sana mbao.Kwa chama kinachieneshwa na Wanaharakati wa Mabeberu kina Mange sitoshangaa watu wenye msimamo wa wastani kama kina Mnyika wakazinguana.

Sijawahi msikia Mnyika akitukana Serikali Wala viongozi wake,Je ni Pandikizi la CCM au?
 
View attachment 3627439

My Take
Tutaelewana tuu, tena Bora CCM huko Chadomo kumejaa wapumbavu ambao wanawaona kina Heche na Lisu ni miungu watu ambao Kila wanachoambiwa wao ni ndio Mzee kama manyumbu.

Ni hivi zile zama za zidumi fikra sahihi za Mwalimu ndio ziko huko Chadomo Kwa sasa,na Bado wajinga watakuwa na kutumikishwa sana huko.
Kila dk cdm huku mnasema kishakufa.
 
Kuna uwezekano LEMA na wengine wanaotumika kuichafua Chadema na kumdhoofisha HECHE ,

nachelea kusema LEMA na mapandikizi wengine mamluki huenda wameshafika bei.

nguvu kubwa inatumika kumdhoofisha HECHE kumvuta chini na kumpunguzia speed.
 
Heche hataki maridhiano, sababu maridhiano yatamtoa lissu selo, na lissu akitoka hofu ya Heche ipo kwenye mgao wa hela za tone tone je atafaidikaje? Kwa kweli wanachadema kindakindaki tumepoteza imani na heche, atupishe tu tupate makamu Mwenyekiti mpya!
 
View attachment 3627439

My Take
Tutaelewana tuu, tena Bora CCM huko Chadomo kumejaa wapumbavu ambao wanawaona kina Heche na Lisu ni miungu watu ambao Kila wanachoambiwa wao ni ndio Mzee kama manyumbu.

Ni hivi zile zama za zidumi fikra sahihi za Mwalimu ndio ziko huko Chadomo Kwa sasa,na Bado wajinga watakuwa na kutumikishwa sana huko.
Sisi watanzania tuko na yeyote anayesimama kupinga dhuluma heche go go gooo lema nenda CCM ukapewe uwaziri kama Patrobas
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom