Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Francis12, May 19, 2017.

  1. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,671
    Likes Received: 12,774
    Trophy Points: 280
    Anaandika Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe Godbless J Lema
    Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue atavuna anachopanda . Only time will tell.

    My take =
    Mmekula rambirambi mmeona haitoshi mmewakamata na watoa rambirambi na kuzuia dhamana zao ni haki yao kisheria

    Hakika huu ndio "UONGOZI UNAOACHA ALAMA."
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 23,360
    Likes Received: 32,236
    Trophy Points: 280
    Mungu awalaani wao na vizazi vyao.

    Sijui tulidai uhuru wa nini!!!
     
  3. kirikou1

    kirikou1 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 2,377
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    naona watawala wanakimbia vivuli vyao
    poor poor gambo &co
     
  4. mogulnoise

    mogulnoise JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 1,203
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    Rambirambi siku hizi ni nyara za taifa ukikutwa na rambirambi ni sawa na meno ya tembo
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 16,096
    Likes Received: 7,578
    Trophy Points: 280
    Hili ni fundisho kwa wote wanaoingiza siasa kwenye misiba...yaani hata maiti hazijapoa watu wanataka kujichukulia umaarufu wa kisiasa.

    Acha wakae hadi next week ili wajitambue
     
  6. R

    Robinhomtoto JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 240
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    Mungu ni mwema atawalinda Na mabaya yote
     
  7. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 8,082
    Likes Received: 7,210
    Trophy Points: 280
    Lema naye alisema natoka Next Week alikata miezi mahabusu haya tumekusikia lema
     
  8. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 4,072
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Umeona, seriously iko siku ukweli utakuwa wazi na udhalimu utakoma; wadhalimu watatafuta pa kujificha na hapatakuwapo! Siku hiyo haiko mbali!
     
  9. a

    airbag JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 709
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 180
    Una laana wewe na serikali yako.
    Mlitaka na hizo rambirambi mkale.

    Kasababisheni ajali nyingine mpate rambirambi.
     
  10. pepsin

    pepsin JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 2,684
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Hivi mtoto akikosea lawama si kwa mzazi wake?
    Mh.Rais hatupendezwi na baadhi ya mambo unayoyaendekeza,siasa uchwara zinazominya umoja wa kitaifa. Tatizo nini ? Au ndio kufuata nyayo za Rwanda kama inavyobashiriwa? Upendo wa Kitanzania udumishwe pasi na kuendekeza siasa za kudhulumiana
     
  11. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,242
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Inakuwa kama vile ni taifa lililolaaniwa.
     
  12. leonaldo

    leonaldo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 858
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 180
    Oooh kila kitu kina mwanzo na mwisho, tawala huja na kupita,mazuri,mabaya nk. Jipeni mioyo.
     
  13. kilambalambila

    kilambalambila JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 6,125
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Mayor alikuwa anasimuliwa habari za mahabusu na lema sasa atayaona mwenyewe....
     
  14. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,695
    Likes Received: 14,648
    Trophy Points: 280
    IPO nyingine Mkuu. Iringa wachimaji wadogo wamefukiwa,naona wataenda huko.
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 9,300
    Likes Received: 7,970
    Trophy Points: 280
    Wakikaa hadi next week wewe utafaidika nini, ujinga?

    Post za kijinga namna hii ndizo zinazozalisha magaidi kama ya Kibiti.

    Unavyofurahia mwenzako kupata matatizo hauna tofauti na wale wanaofurahia mauaji ya viongozi wa CCM Kibiti.
     
  16. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 7,556
    Likes Received: 18,685
    Trophy Points: 280
    Jingalao, hukukosea kujiita hivyo.
     
  17. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,695
    Likes Received: 14,648
    Trophy Points: 280
    Aliyekwambia Mayor haijawahi kulala Mahabusu nani??Tena alikaa week mbili.Pole huwa mnasahau mnayowatendea watu.
     
  18. D

    Duterte JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 1,066
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha na kuhuzunisha sana Watu tumepoteza watoto na hata hatujamaliza msiba siku 40....then kuna mijitu kwa Maslahi Yao binafsi wanaingiza mambo ya SIASA!!!!!!!!! SERIOUSLY!!!!?????
     
  19. j

    jiwe la majiwe JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Sep 18, 2016
    Messages: 1,021
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Tatizo nini....?
    Hamna dhamana au wadhamini...?
    Bado wanaendelea kuhojiwa....?

    Hebu tueleze bwana Francis12.....maana binafsi naona ni kama imposible watu hao kushikiliwa mda wote huo.
     
  20. leonaldo

    leonaldo JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 858
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 180
    Kila amuombeaye ndugu yake MABAYA anajitenga na rehema za mwenyezi Mungu,
    TAFAKARI
     
Loading...