Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Francis12, May 19, 2017.

  1. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 6,595
    Likes Received: 17,130
    Trophy Points: 280
    Anaandika Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe Godbless J Lema
    Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue atavuna anachopanda . Only time will tell.

    My take =
    Mmekula rambirambi mmeona haitoshi mmewakamata na watoa rambirambi na kuzuia dhamana zao ni haki yao kisheria

    Hakika huu ndio "UONGOZI UNAOACHA ALAMA."
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 27,715
    Likes Received: 47,109
    Trophy Points: 280
    Mungu awalaani wao na vizazi vyao.

    Sijui tulidai uhuru wa nini!!!
     
  3. kirikou1

    kirikou1 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 3,324
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    naona watawala wanakimbia vivuli vyao
    poor poor gambo &co
     
  4. mogulnoise

    mogulnoise JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 1,734
    Likes Received: 4,077
    Trophy Points: 280
    Rambirambi siku hizi ni nyara za taifa ukikutwa na rambirambi ni sawa na meno ya tembo
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,165
    Likes Received: 14,371
    Trophy Points: 280
    Hili ni fundisho kwa wote wanaoingiza siasa kwenye misiba...yaani hata maiti hazijapoa watu wanataka kujichukulia umaarufu wa kisiasa.

    Acha wakae hadi next week ili wajitambue
     
  6. R

    Robinhomtoto JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 240
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    Mungu ni mwema atawalinda Na mabaya yote
     
  7. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,420
    Likes Received: 10,813
    Trophy Points: 280
    Lema naye alisema natoka Next Week alikata miezi mahabusu haya tumekusikia lema
     
  8. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 5,293
    Likes Received: 3,169
    Trophy Points: 280
    Umeona, seriously iko siku ukweli utakuwa wazi na udhalimu utakoma; wadhalimu watatafuta pa kujificha na hapatakuwapo! Siku hiyo haiko mbali!
     
  9. a

    airbag JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 1,013
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    Una laana wewe na serikali yako.
    Mlitaka na hizo rambirambi mkale.

    Kasababisheni ajali nyingine mpate rambirambi.
     
  10. pepsin

    pepsin JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 3,028
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Hivi mtoto akikosea lawama si kwa mzazi wake?
    Mh.Rais hatupendezwi na baadhi ya mambo unayoyaendekeza,siasa uchwara zinazominya umoja wa kitaifa. Tatizo nini ? Au ndio kufuata nyayo za Rwanda kama inavyobashiriwa? Upendo wa Kitanzania udumishwe pasi na kuendekeza siasa za kudhulumiana
     
  11. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,838
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    Inakuwa kama vile ni taifa lililolaaniwa.
     
  12. leonaldo

    leonaldo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 1,634
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Oooh kila kitu kina mwanzo na mwisho, tawala huja na kupita,mazuri,mabaya nk. Jipeni mioyo.
     
  13. kilambalambila

    kilambalambila JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 7,490
    Likes Received: 3,636
    Trophy Points: 280
    Mayor alikuwa anasimuliwa habari za mahabusu na lema sasa atayaona mwenyewe....
     
  14. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,583
    Trophy Points: 280
    IPO nyingine Mkuu. Iringa wachimaji wadogo wamefukiwa,naona wataenda huko.
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 12,642
    Likes Received: 16,818
    Trophy Points: 280
    Wakikaa hadi next week wewe utafaidika nini, ujinga?

    Post za kijinga namna hii ndizo zinazozalisha magaidi kama ya Kibiti.

    Unavyofurahia mwenzako kupata matatizo hauna tofauti na wale wanaofurahia mauaji ya viongozi wa CCM Kibiti.
     
  16. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 23,603
    Likes Received: 59,667
    Trophy Points: 280
    Jingalao, hukukosea kujiita hivyo.
     
  17. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,583
    Trophy Points: 280
    Aliyekwambia Mayor haijawahi kulala Mahabusu nani??Tena alikaa week mbili.Pole huwa mnasahau mnayowatendea watu.
     
  18. D

    Duterte JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 1,066
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha na kuhuzunisha sana Watu tumepoteza watoto na hata hatujamaliza msiba siku 40....then kuna mijitu kwa Maslahi Yao binafsi wanaingiza mambo ya SIASA!!!!!!!!! SERIOUSLY!!!!?????
     
  19. j

    jiwe la majiwe JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Sep 18, 2016
    Messages: 2,547
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Tatizo nini....?
    Hamna dhamana au wadhamini...?
    Bado wanaendelea kuhojiwa....?

    Hebu tueleze bwana Francis12.....maana binafsi naona ni kama imposible watu hao kushikiliwa mda wote huo.
     
  20. leonaldo

    leonaldo JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 1,634
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Kila amuombeaye ndugu yake MABAYA anajitenga na rehema za mwenyezi Mungu,
    TAFAKARI
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...