Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue | Page 10 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Francis12, May 19, 2017.

  1. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,666
    Likes Received: 12,750
    Trophy Points: 280
    Anaandika Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe Godbless J Lema
    Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue atavuna anachopanda . Only time will tell.

    My take =
    Mmekula rambirambi mmeona haitoshi mmewakamata na watoa rambirambi na kuzuia dhamana zao ni haki yao kisheria

    Hakika huu ndio "UONGOZI UNAOACHA ALAMA."
     
  2. A

    Abuha JF-Expert Member

    #181
    May 20, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 219
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Serikali hii mpya imeanzisha Rasmi utawala wa kikabili,ambao unavunja sheria hadharani,vikiambatana na vitisho,uchochezi,na mengi mabaya,ambayo mbegu yake iliatikwa muda mrefu nyuma,CCM sasa rasmi inavuna ilichopanda,isipokuwa kuwa tuu,serikali hii imevuka mipaka,kuficha siri kwa kuvunja sheria kweupe,na serikali chafu,kuliko serikali zote za taifa hili,toka kupata uhuru,Ni sawa sio kwamba kila kitu kulikwenda sawa miaka ya nyuma,sisi wananchi tumekuwa na imani ya amani yote ya nyuma,serikali hii inaharibu sifa yote ya Taifa hili,Lema halaumiki,watu wanaogopa kusema ukweli,na hiyo itapelekea serikali kufikiria raia tumewazibiti na kuzidi kila kukicha kuendeleza ukatili,ikiwa waasisi wa Taifa hili ,wanakaa kimya kutoingilia kati na kuelekeza utawala,katika Amani na utawala bora,ikiwa mambo yataendelea katika na na hii basi ni bora tujitayarishe na laana ya Mungu,historia inaeonesha za nchi nyingine,zilizopo katka majanga,bado tumuombe Mungu tusifikie huko,lakini Kwa namna serikali isiyojali,isyosikia,isiyoona,isiyofahamu,itatupeleka pabaya,tunamuomba rais aache tabia ya kukaa kimya.na kutovikanya vitendo vibaya Akiwa yeye,alikula kiapo cha kutenda haki na huruma kwa raia wake,Rais aache upendeleo,kwa kuruhusu hao anaowachagua,kuvunja amani na utulivu uliokuwepo,tunazidi bado kuliombea Taifa hili amani,lakini hivi vitendo vya kidicteta vinavyoendelea vinaweza kuipelekea pabaya jamii.
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  3. MLA PANYA SWANGA

    MLA PANYA SWANGA JF-Expert Member

    #182
    May 20, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 1,366
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 280
    Kama alikuwa hajui ajue kuwa sasa imelala mahabusu.Ccm hapana kufaa tena.
     
  4. h

    hekimanyingi JF-Expert Member

    #183
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 536
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Mungu awahukumu kwa matendo yao.
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #184
    May 20, 2017
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 2,081
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    unafahamu mazingira yaliyopelekea kukamatwa kwao? Inakuwaje mtu unachuma dhambi katika jambo dogo la kipuuzi kama hili? Nani aliyeanza na kuendeleza siasa katika huu msiba? Yaliyofanyika pale uwanjani Sheikh Amri Abeid unaona sio siasa na ni ya kawaida? Kuna laana zingine kama mtu binafsi na taifa tunazitafuta kwa bidii zetu wenyewe.
     
  6. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #185
    May 20, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 5,157
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Mshahara wa dhambi ni mauti, kwa udhalimu, uonevu na ukandamizaji huu anaowafanyia wengine akumbuke ana watoto na yeye hatakuwa ktk madaraka milele, hii laana ya uonevu Mungu atailipa kama sio kwake kwa kizazi chake.
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #186
    May 20, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,618
    Likes Received: 14,536
    Trophy Points: 280
    Kuna Viongozi watakimbiza watoto wao Ughaibuni baada ya wao kuona wanakaribia kufa.Mfano Mkapa watoto wake wako Ughaibuni,nategemea JK atakimbiza watoto wake,akina Gambo na Bashite hawa watakimbiza familia zao kwa chuki walizopanda kwa RAIA.
     
Loading...