laki si pesa.
JF-Expert Member
- Jul 14, 2015
- 9,983
- 9,760
Kwa mashtaka aliyofunguliwa Lema akishindwa kesi adhabu yake ni kifungo cha miaka mitatu jela. CHADEMA mjiandae kisaikolojia Lema safari hii hachomoki sheria ni msumeno.
Kwa sheria gani kwa kesi gani kuota ndoto ni kesi?Kwa mashtaka aliyofunguliwa Lema akishindwa kesi adhabu yake ni kifungo cha miaka mitatu jela. CHADEMA mjiandae kisaikolojia Lema safari hii hachomoki sheria ni msumeno.
Mkuu mfungeni alafu tuweke mpira kati tuone kama CCM hamtapata hasara kwa mara nyingine tena.Kwa mashtaka aliyofunguliwa Lema akishindwa kesi adhabu yake ni kifungo cha miaka mitatu jela. CHADEMA mjiandae kisaikolojia Lema safari hii hachomoki sheria ni msumeno.
Unauhakika kwa vile majaji mwawateuwa wenyewe! Lakini kisheria hakuna kesi angefungwa Malema south africaKwa mashtaka aliyofunguliwa Lema akishindwa kesi adhabu yake ni kifungo cha miaka mitatu jela. CHADEMA mjiandae kisaikolojia Lema safari hii hachomoki sheria ni msumeno.
Arusha type yetu ni Mh.Lema wewe baki kwa kibajaji.Bora afungwe tu Arusha hatuhitaji mbunge type ya Lema bora tukae bila mbunge ni nafuu mara elfu kuliko kuwa na Lema.
Nitafanya sherehe akifungwaKwa mashtaka aliyofunguliwa Lema akishindwa kesi adhabu yake ni kifungo cha miaka mitatu jela. CHADEMA mjiandae kisaikolojia Lema safari hii hachomoki sheria ni msumeno.
Tena watazomewa Arusha nzima.Mkuu mfungeni alafu tuweke mpira kati tuone kama CCM hamtapata hasara kwa mara nyingine tena.
Akina original comedy kesi ya kuvaa sare za Polisi na kuchezea muziki kwenye harusi imefikia hatua gani tafadhaliLema hawezi kufungwa ...
Lema sio MTU wa sports sports kesi hazimshindagi.
Kwanza vipi ile ya kumtumia mkuu wa mkoa msg ya tusi imeishaa?
Daaah!! Hasara unapata wewe kodi yako ndiyo inatumika.Mkuu mfungeni alafu tuweke mpira kati tuone kama CCM hamtapata hasara kwa mara nyingine tena.
Asante jaji mkuuKwa mashtaka aliyofunguliwa Lema akishindwa kesi adhabu yake ni kifungo cha miaka mitatu jela. CHADEMA mjiandae kisaikolojia Lema safari hii hachomoki sheria ni msumeno.