Lema kikaangoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema kikaangoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fisadimpya, Mar 21, 2012.

  1. f

    fisadimpya Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Baada yakumuumbua wazir mkuu mjengoni,imebainika ana kesi ya kujibu huku ishu ya "mama mdogo" ikiwa ni chambo,Lema siku za karibuni arumeru ameonekana mnyonge huku zile mbwembwe zake zikipungua sana,tusubiri tuone chezo
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Lema ni jembe la kutisha, sisi ambao mara kwa mara tunakuwa arusha ndo tunamjua lema ni nan na umuhimu wake, but kwako wewe mwenye mawazo ya kibakwata na chuki binafsi juu lema tunakuona ni wakuja 2 tena ni gamba, si mlisema lema asikanyage meru? Huku mkimuogopa, mtawachafua wangap? Nyerere kashawapiga bao na mshalowa huko chini sasa tena mnarudi kwa lema, ha ha ha ha ha
    shame on you.
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katafute kazi za kufanya. Hapa inaonyesha huna cha kufanya
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujaeleweka vizuri
    • hiyo kesi atamjibu nani ? lini ? wapi?
    • kesi yenyewe ikoje?
    • etc
    • fafanua vizuri mkuu acha kuongea kwa mjalizo
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Ulilenga kusema nini mama mdogo...
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usitujazie saver bure...Kakojoe ulale.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Fafanua hujaelewake "Mama Mdogo" unamaanisha yule changudoa aliyemuibia Adam Malima Morogoro? Huyo "Mama mdogo" ana uhusiano gani na Lema? au Lema ndiye aliyemtuma?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    mimi nafikiri mahakama iamue uchaguzi urudiwe.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hivi wabunge waliofariki, halafu hawajamaliza kulipa ule mkopo wa 200m pamoja na gari 90m(Total 290m), inakuwaje? sheria inasemaje kuhusu hilo?
     
  11. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio lazima uandike uzi kwani hata ulicholeta hakieleweki ,unategemea nini zaidi ya kupokea ma***.
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,753
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Huu ndo upumbavu tunaojaziwa kila siku kwenye jf, sijui ni lini huu use**** utakwisha
     
  13. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Memo una kibali cha kutumia hiyo picha ya Steven Wassira?:crazy:
     
  14. K

    KABUKANOGE Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,968
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    labda ndio maana mtoto anapigiwa chapuo ili amlipie baba!!!
     
  16. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,790
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    hahaha na wewe utanivunja mbavu sasa! Memo nae ananifurahisha sana:crazy:
     
  17. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio maana Lusinde anasema waonewe huruma watoto zao!Wakipata waendelee kulipa deni sikuwatumikia wananchi!Haulewi nini hapo?
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hv haya mamodarator hawaoni haja ya kuwabun hii mijingajinga! huu upuuzi mtu anaotoa sijui katoka chooni!
    pumbavu zako! ongea kama uliyekomaa NDO MAANA NAICHUKIA MAGAMBA INAMIJITU YA HOVYO KWELI HAINA HATA AKILI YA KUAZIMA!
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,541
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    CCM bana eti na huyu naye ni mpiga debe kwenye kampeni za Arumeru Mashariki.

     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa kikaango gani unachozungumzia?
     
Loading...