Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Kamanda utapona tu Mungu ni mwema.

Hali ikiwa mbaya usikubali Apollo wala Regency wala Lugalo(sijui jina ni sahihi).

Drip 2 alizokwishapata hakika hatatorudia nyingine kwa mamlaka ya Mwokozi aliye hai na mwenye kutangaza MWISHO kabla ya MWANZO! Hakuna Apollo wala India!
 
Ugua pole mkuu.........ugonjwa ni kwa ajili ya binadamu, hakuna haja ya kuogoa kama matibabu yanapatikana na kinachotibiwa kinajulikana!!
 
eeh mola okoa mja wako! Wema wanaugua. Manyang'au hayafi
 
Frankly halis sio mbaya sana, amepata nafuu ameamka anakula. Makamanda kibao wamekuja hapa wengi wamezuiliwa kuingia getini kwa taratibu za hospitali. Yupo mbunge Joyce mukya, mke wa lema, nassari, mathias, na shubeti huku ndani. Tutaendelea kuwajuza.
 
Frankly halis sio mbaya sana, amepata nafuu ameamka anakula. Makamanda kibao wamekuja hapa wengi wamezuiliwa kuingia getini kwa taratibu za hospitali. Yupo mbunge Joyce mukya, mke wa lema, nassari, mathias, na shubeti huku ndani. Tutaendelea kuwajuza.

Tupo pamoja Mkubwa!

Mungu ataonekana hakika!
 
Frankly halis sio mbaya sana, amepata nafuu ameamka anakula. Makamanda kibao wamekuja hapa wengi wamezuiliwa kuingia getini kwa taratibu za hospitali. Yupo mbunge Joyce mukya, mke wa lema, nassari, mathias, na shubeti huku ndani. Tutaendelea kuwajuza.

Shukrani kwa updates,vp hali ya mkutano ilikuwaje? hazijapatikana picha?
 
MUNGU WANGU!

Ninakutaja MUNGU wetu maana hakika najua unaweza!
Nitakutukuza siku zote ya maisha yangu.
MUNGU! Fanya maajabu maana hakika unaweza,Naenda kinyume kabisa na hila chafu ya shetani kwani hana mamlaka hata kidogo kwa kuwa MUNGU nitakutaja sisi tukiwa watu wako.
Pepo huna mamlaka kwa watu wa MUNGU,shindwa pepo shindwa na hata ulegee.
Kama ni wewe umetumwa kutafuta walio wako hakika hapo kwa Mbunge wetu hauna mamlaka kwa jina la Mwokozi wetu YESU KIRSTO aliyehai,shindwa pepo!!!!!! Shindwa pepo!!!!

Naamuru kwa jina la YESU KIRSTO drip aliyokwisha kupata na iwe dawa ya kumnyanyua na akatende kazi ya BWANA.
Naamuru haya kwa Jina lake YESU KIRSTO BWANA WETU

Ameen!!!!

Pole MB Lema na MUNGU mwenye mamlaka atakunyanyua na utaendelea na ujenzi wa Taifa letu!

AMEN!ahsante kwa maomba mkuu,
 
Liverpool nami nakuunga mkono katika kukemea na kuziseta nguvu za mouvu shetani katika jina la Yesu, baba ulisema katika maandiko yako tutakanyaga ng'e na hawatatudhuru. Baba tunaomba uupe afya njema mbunge wa jimbo la Arusha Lema ili akatende mapenzi yako.
MUNGU WANGU!

Ninakutaja MUNGU wetu maana hakika najua unaweza!
Nitakutukuza siku zote ya maisha yangu.
MUNGU! Fanya maajabu maana hakika unaweza,Naenda kinyume kabisa na hila chafu ya shetani kwani hana mamlaka hata kidogo kwa kuwa MUNGU nitakutaja sisi tukiwa watu wako.
Pepo huna mamlaka kwa watu wa MUNGU,shindwa pepo shindwa na hata ulegee.
Kama ni wewe umetumwa kutafuta walio wako hakika hapo kwa Mbunge wetu hauna mamlaka kwa jina la Mwokozi wetu YESU KIRSTO aliyehai,shindwa pepo!!!!!! Shindwa pepo!!!!

Naamuru kwa jina la YESU KIRSTO drip aliyokwisha kupata na iwe dawa ya kumnyanyua na akatende kazi ya BWANA.
Naamuru haya kwa Jina lake YESU KIRSTO BWANA WETU

Ameen!!!!

Pole MB Lema na MUNGU mwenye mamlaka atakunyanyua na utaendelea na ujenzi wa Taifa letu!
 
Liverpool nami nakuunga mkono katika kukemea na kuziseta nguvu za mouvu shetani katika jina la Yesu, baba ulisema katika maandiko yako tutakanyaga ng'e na hawatatudhuru. Baba tunaomba uupe afya njema mbunge wa jimbo la Arusha Lema ili akatende mapenzi yako.

Nashukuru sana Kamanda wangu!

Tupo pamoja na hili la IMANI nakuomba usililegeze hata punje Kamanda,Kwn hakika majaribu ni mengi!
 
frankly halis sio mbaya sana, amepata nafuu ameamka anakula. Makamanda kibao wamekuja hapa wengi wamezuiliwa kuingia getini kwa taratibu za hospitali. Yupo mbunge joyce mukya, mke wa lema, nassari, mathias, na shubeti huku ndani. Tutaendelea kuwajuza.

glory 2 god
 
He is going to get well soon in God's will. amen
Tumuombee kamanda apone as soon as possible ili mapambano ya ukombozi yaendelee!!
 
MUNGU WANGU!

Ninakutaja MUNGU wetu maana hakika najua unaweza!
Nitakutukuza siku zote ya maisha yangu.
MUNGU! Fanya maajabu maana hakika unaweza,Naenda kinyume kabisa na hila chafu ya shetani kwani hana mamlaka hata kidogo kwa kuwa MUNGU nitakutaja sisi tukiwa watu wako.
Pepo huna mamlaka kwa watu wa MUNGU,shindwa pepo shindwa na hata ulegee.
Kama ni wewe umetumwa kutafuta walio wako hakika hapo kwa Mbunge wetu hauna mamlaka kwa jina la Mwokozi wetu YESU KIRSTO aliyehai,shindwa pepo!!!!!! Shindwa pepo!!!!

Naamuru kwa jina la YESU KIRSTO drip aliyokwisha kupata na iwe dawa ya kumnyanyua na akatende kazi ya BWANA.
Naamuru haya kwa Jina lake YESU KIRSTO BWANA WETU

Ameen!!!!

Pole MB Lema na MUNGU mwenye mamlaka atakunyanyua na utaendelea na ujenzi wa Taifa letu!

Amen,
ubarikiwe kwa maombi yako
 
Mungu amlaze mahali pema peponi kama vipi.

MUNGU! Hakika ni wewe ndiye mweza wa yote MUNGU wetu!

Naenda kinyume tena na roho ya pandikizi ya mauti kama ilivyo ada hapo tajwa!
MUNGU! Kwa kuwa upo na utazidi kuwepo hakika naenda kinyume muda huu na roho zote chafu isisizo na IMANI kwako MUNGU wetu!

Nitakushukuru MUNGU kwa kuwa nina IMANI ya kwmb unauweza wa yote nikikutaja tena.
Navunja nguvu zote ya giza,tena naamuru kwa jina lako zitoke ss kw yeyote yule wanaomwazia!
Ninazichoma kwa damu ya Mwanae YESU KIRSTO aliyewambwa msalabani kwa ajili yangu na wewe!

MUNGU wangu nitakuita popote pale maana nina IMANI utasimama BABA.
Sina la kusema BABA maana nina IMANI utatenda sawa sawa na matendo yetu!

Nikikutukuza MUNGU kwa uwepo wako hakika nitakaa kwa IMANI kwa kuwa upo MUNGU wetu sasa na hata Milele.

Ameen!!!!

Na muwe na BARAKA toka kwake BWANA wetu!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom