Lema aachwe jela hadi hamu yake iishe


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Kuna vitu watu wanajitoa ufahamu, ni kama wamesahau ya kwamba ni mwezi uliopita tu Lema aiutangazia umma kuwa hakutaka mkewe apate dhamana katika kesi ya kutuma ujumbe kwa mkuu wa mkoa wa Arusha.

Mara kadhaa Lema ametamka ya kwamba 'siogopi kwenda jela hata sasa' na mara baada ya ujumbe huu lazima atafanya kituko ili aitwe na polisi.

Kwa Lema jela ni kama tambiko,baada tu ya kushinda ubunge mwaka 2010 ndipo alipoanza mfumo huu ili kutimiza 'unabii' wake, 'kwenda jela kuleta ili kudhihirisha haiogopi serikali'. Lema anapokuwa jela hupata muda wa kufunga na kuomba kuliko akiwa uraiani.

Mapacha watatu Mbowe,Lowassa na Sumaye wapo bize kuzurura huku na kule wakijilipa posho si kwamba hawajui dhumuni la Lema kwenda jela.Huwa kila baada ya muda Fulani afanye kituko ili tu apelekwe jela bila shaka kuna burudani anaifuata huko.

Bado nasisitiza 'nabii' Lema alioshawahi kutoa maono yake ya kutoka kwa mungu ya kwamba 'ni heshima kubwa kwa mungu kumuita Lowassa fisadi'..Ni wakati sasa aachwe jela hadi pale hamu yake itakapokwisha.
 
stan

stan

Senior Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
150
Likes
160
Points
60
stan

stan

Senior Member
Joined Apr 23, 2010
150 160 60
Mi nadhani amekoma! na si yeye tu.... wengi wamekoma! kweli hili ni fundisho kwa wenye mdomo mchafu! Lakin upande wa pili wa shilingi naona kama Serikali inavunja mayai kwa nyundo.
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Mi nadhani amekoma! na si yeye tu.... wengi wamekoma! kweli hili ni fundisho kwa wenye mdomo mchafu! Lakin upande wa pili wa shilingi naona kama Serikali inavunja mayai kwa nyundo.
Aachwe jela hadi akinai...alinishangaza siku aliposema 'hata mke wangu sikutaka apewe dhama ili aende jela lakini watu wakanisihi'' yeye anafikiri anakomoa dola.
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,152
Likes
2,188
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,152 2,188 280
Kwa sheria ya nchi gani
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,794
Likes
4,262
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,794 4,262 280
Mi nadhani amekoma! na si yeye tu.... wengi wamekoma! kweli hili ni fundisho kwa wenye mdomo mchafu! Lakin upande wa pili wa shilingi naona kama Serikali inavunja mayai kwa nyundo.
Kama hakuna kitu unachofaidi jela huwezi kulilia kwenda huko. Muulize Lissu alichokutana nacho huko, alitoka huko na kumuita rais mtukufu badala ya dikteta. Jela? Acha kabisa , Lema ana kitu anafaidi huko siyo uongo
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,520
Likes
23,331
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,520 23,331 280
Yaweza kua ana hamu na jela kama mleta uzi unavyosema, lakini sheria yetu inatumia vifungu gani katika kumjua mtu mwenye hamu na jela?

Ungewaonesha hivyo vifungu ili wavitumie maana kodi zinaliwa sana kushughulika na kesi kama hii, badala ya kusingizia maagizo kutoka juu, au maagizo kutoka juu ndiyo yanaamua nani ana hamu na jela na nani hana?
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Naungana na wewe 100%
Mkuu,kama unamjua vema Lema lazima utakubali, huwa kila baada ya muda Fulani anafanya kituko ili aende jela lazima kuna jambo.
 
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,166
Likes
20,198
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,166 20,198 280
Ujinga hauondoki kwa kumchukia mwenye akili, umasikini hauondoki kwa kumchukia tajiri, kuhesabu dhambi za mwenzio hakukufanyi wewe kuwa mtakatifu":- Mchungaji Peter
Msigwa
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,732
Likes
3,458
Points
280
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,732 3,458 280
Kuna vitu watu wanajitoa ufahamu, ni kama wamesahau ya kwamba ni mwezi uliopita tu Lema aiutangazia umma kuwa hakutaka mkewe apate dhamana katika kesi ya kutuma ujumbe kwa mkuu wa mkoa wa Arusha.

Mara kadhaa Lema ametamka ya kwamba 'siogopi kwenda jela hata sasa' na mara baada ya ujumbe huu lazima atafanya kituko ili aitwe na polisi.

Kwa Lema jela ni kama tambiko,baada tu ya kushinda ubunge mwaka 2010 ndipo alipoanza mfumo huu ili kutimiza 'unabii' wake, 'kwenda jela kuleta ili kudhihirisha haiogopi serikali'. Lema anapokuwa jela hupata muda wa kufunga na kuomba kuliko akiwa uraiani.

Mapacha watatu Mbowe,Lowassa na Sumaye wapo bize kuzurura huku na kule wakijilipa posho si kwamba hawajui dhumuni la Lema kwenda jela.Huwa kila baada ya muda Fulani afanye kituko ili tu apelekwe jela bila shaka kuna burudani anaifuata huko.

Bado nasisitiza 'nabii' Lema alioshawahi kutoa maono yake ya kutoka kwa mungu ya kwamba 'ni heshima kubwa kwa mungu kumuita Lowassa fisadi'..Ni wakati sasa aachwe jela hadi pale hamu yake itakapokwisha.
Hivi yuko jela au mahabusu/rumande?
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Yaweza kua ana hamu na jela kama mleta uzi unavyosema, lakini sheria yetu inatumia vifungu gani katika kumjua mtu mwenye hamu na jela?

Ungewaonesha hivyo vifungu ili wavitumie maana kodi zinaliwa sana kushughulika na kesi kama hii, badala ya kusingizia maagizo kutoka juu, au maagizo kutoka juu ndiyo yanaamua nani ana hamu na jela na nani hana?
Yeye mwenyewe hutamka, siogopi kwenda jela nitakaa jela kama Mandela.Majuzi alitaka na mkewe asipewe dhamana.
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,731
Likes
2,755
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,731 2,755 280
Lema alipokosea ni kumuingiza mke wake ktk hizi siasa za kihuni, ile msg ya matusi mke wake lazima atatiwa hatiani tu kwa kuwa ipo wazi kabisa, aombee aonewe huruma tu na kupewa adhabu ndogo na si jela kwa kuwa ni kosa lake la kwanza.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,794
Likes
4,262
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,794 4,262 280
Yaweza kua ana hamu na jela kama mleta uzi unavyosema, lakini sheria yetu inatumia vifungu gani katika kumjua mtu mwenye hamu na jela?

Ungewaonesha hivyo vifungu ili wavitumie maana kodi zinaliwa sana kushughulika na kesi kama hii, badala ya kusingizia maagizo kutoka juu, au maagizo kutoka juu ndiyo yanaamua nani ana hamu na jela na nani hana?
Kwani Lema alivyokuwa anamtishia mkuu wa nchi alipata maagizo kutoka juu? Kifungu gani cha sheria kinasema kosa la Lema halihitaji kushughulikiwa kisheria?
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,206
Likes
9,494
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,206 9,494 280
Ujinga hauondoki kwa kumchukia mwenye akili, umasikini hauondoki kwa kumchukia tajiri, kuhesabu dhambi za mwenzio hakukufanyi wewe kuwa mtakatifu":- Mchungaji Peter
Msigwa
usimwamini msigwa...kwa sasa ndiye mpigamagoti akimwona Lowassa angali alisema 'anayemuunga mkono Lowassa apimwe akili'...kakubali kuongozwa na akili ndogo.
 
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,166
Likes
20,198
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,166 20,198 280
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,794
Likes
4,262
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,794 4,262 280
Lema alipokosea ni kumuingiza mke wake ktk hizi siasa za kihuni, ile msg ya matusi mke wake lazima atatiwa hatiani tu kwa kuwa ipo wazi kabisa, aombee aonewe huruma tu na kupewa adhabu ndogo na si jela kwa kuwa ni kosa lake la kwanza.
Na ile nayo bado inamsubiri. Sijui Lema alikuwa na lengo gani, mke wake naye awe mwana siasa hata kama hana kipaji hicho?
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424