Kwa hiyo hao wote wanapigwa pipe?
Hapo shida ni baba yake. Magic hakutaka kukataa ujinga wa mtoto wake ili kuwafurahisha mabwana zake wa kiliberali ili aendelee kua tajiri kwa sababu kwa Marekani kama una hisa hisa kwenye makapuni makapuni ya matajiri, ukiponda ushoga uwe mtu kauzu kweli mama Elon Musk otherwise utafilisika.
Marekani vitu 2 tu ndio hutakiwi kuvisemakama vibaya kama huna roho ngumu, ushoga na kuiponda Israel hasa kuhoji mauaji ya kimbali ya Wayahudi milioni 6.
Hapo ukiwa mwanaume kauzu kama mimi nawatafuna wote cumamae, mtu na kaka yake wote nawashikisha ukuta.