Le mutuz akijirusha na teenagers ndani ya after xul bash

Le mutuz akijirusha na teenagers ndani ya after xul bash

Huyu nae anasoma shule gani? Maana mnaweza kumshambulia bure kumbe yupo na wanafunzi wenzake kwenye bash yao wanabashika!

anasoma Benjamini Mkapa kidato 3.. mwakani ndio anaingia cha nne... division 5 kwake is inevitable
 
Hahahahaahahahaaaaaaaaaaa au na yy ni mwanafunzi? Eti huyu jamaa ni shida
 
eh you know...after xul bash

attachment.php

ukiwa mfuasi wa chakavu haya ni mambo ya kawaida, mmeshasahau ya Professor K mara hii
 
Mwacheni jamani, mzee alim'bania enzi hizo mpaka akaruka hatua....ebo!!
 
Hili jamaa si liligombea uongozi kwenye Jumuiya wa Wazazi? Sasa hapo kwa U-20 linatafuta nini?
 
Alienda kuwaibia wanafunzi tu vim vyao. Mtu miaka zaidi ya 40 unakula kwa baba! Kichwa maji kweli
 
Alienda kuwaibia wanafunzi tu vim vyao. Mtu miaka zaidi ya 40 unakula kwa baba! Kichwa maji kweli

Ana miaka 53, angekuwa ni mtumishi wa serikali amebakisha miaka miwili ili kustaafu kwa hiyari, then imagine jitu Jinga kama hilo eti naye awe mstaafu!!
 
Hili jamaa si liligombea uongozi kwenye Jumuiya wa Wazazi? Sasa hapo kwa U-20 linatafuta nini?

Si kuna tetesi zilisema anafanya kazi ya ukuwadi kwenye blog yake? Anamuomba contact bint,anapiga naye picha halafu anatafuta predeshee wa kumuuzia mtoto naye anakula cha juu hapo na maisha yanasonga. Jamaa ni aibu acha tuu.
 
eh you know...after xul bash

attachment.php

Halafu limevaa gauni.. tena zile za kizamani.. kumbe hata sio lijanja, haliendi na fasheni. labda iyo cheni ya kuchovya.. ngoja nimuangalie na mguuni asijekuwa kama yule wa mkulu "Vikindu Kamatata"
 
am interested with the bolded part, liko kwa maeneo gani hilo handaki?

Kaka hufatilii habari.. Kuna jamaa wamemtangaza jana ITV anaishi kwenye handaki, karibu na mlimani city for four years!!
 
Back
Top Bottom