Bashe atangaza kuwaweka ndani Wanasiasa wanaopinga Bei ya Pamba

Bashe atangaza kuwaweka ndani Wanasiasa wanaopinga Bei ya Pamba

Joined
Jan 30, 2023
Posts
74
Reaction score
80
Waziri wa Kilimo, Hussein Bashe, amewaonya wanasiasa na viongozi kutoka ukanda wa uzalishaji wa zao la pamba kuacha kutumia zao hilo kwa malengo ya kisiasa, akisisitiza kuwa siasa hizo zinachangia umasikini wa wakulima wa pamba na kwamba atahakikisha viongozi hao wanakamatwa na kuwekwa ndani.

Bashe ameyasema hayo jana Bungeni wakati akijibu hoja za wabunge kuhusu bajeti ya Wizara ya Kilimo 2025/2026
 
Waziri wa Kilimo, Hussein Bashe, amewaonya wanasiasa na viongozi kutoka ukanda wa uzalishaji wa zao la pamba kuacha kutumia zao hilo kwa malengo ya kisiasa, akisisitiza kuwa siasa hizo zinachangia umasikini wa wakulima wa pamba na kwamba atahakikisha viongozi hao wanakamatwa na kuwekwa ndani.

Bashe ameyasema hayo jana Bungeni wakati akijibu hoja za wabunge kuhusu bajeti ya Wizara ya Kilimo 2025/2026
Huyu Al Shaabab naye ni wakati sasa arudishwe Mogadishu kwao.
 
Back
Top Bottom